ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เราไม่ใช่สองอีกต่อไป" (EP.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กุมภาพันธ์ 16, 2017, 09:09:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กำพล

purech

eak111

ขอบคุณมากครับ
ดีใจที่เขียนต่อในที่สุด ตั้งใจว่าจะติดตาม ชอบการวางเรื่องอย่างนี้ครับ

JoffTh

ไม่เข้าใจปรางเลยจริงๆ ทั้งที่ถูกล่วงเกินโดยไม่เต็มใจกลับต้องยอมรับคริสเป็นสามีอีกคนซะงั้น

mihilovic11

winds

ผมเองคิดว่าตรรกะมันแปลกๆ
มันจะติดใจในรสชาติของอีกฝั่งหนึ่ง(คริส)มากกว่า ก็เลยอยากที่จะหาข้ออ้างไปเพื่อจะได้เสพสมกับคนที่ถูกใจ
::Crying::

soleza020

ขอบคุณที่ลงตอนใหม่ให้อ่านนะครับ

eak111

ขอบคุณมากครับ
ตอนนี้สงสัยเลยว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง
อ่านแล้วก็เจ็บในใจเองซะงั้น การสื่ออารมณ์บุคคลที่1ดีครับ

anantza