ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันหยุดของแหม่ม#01 by พัดลมจื๋ว

เริ่มโดย (จิ๋ว), กุมภาพันธ์ 17, 2017, 07:45:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr Donut

ลุ้นตามไปกับคุณพลครับ

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

Praison Nantiya

น่าจะเป็นอาจารย์

-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+-+
ขอบคุณที่แวะมาจ้า แต่ว่าไม่น่าจะใช่อาจารย์ อิอิ  ::Glad::

เจนณรงค์ หอมหวล

อืมพลน่าจะรับราชกาลที่มีตำแหน่งสูง
มีอำนาจมากโขอยู่

หะ ::Sweat::  อะไรจะขนาดนั้น

nuttabank

เดาล้วนๆ พนักงานบริษัทนี่แหละทำงานกลางวัน จ๊อบเสริมกลางคืน

ยังไม่เฉียดจ้าาา    ขอบคุณที่แวะมาน้าาา   ::Glad::

phaii

ผมเดาว่า เป็นเด็กส่งหนังสือพิมพ์ครับ 555

555  น่ารักอ่ะ   ::DookDig:: ขอบคุณที่แวะมาจ้า   ::Glad::

paisan

คุณพลถึงแม้ทานข้าวต้มเข้าไปแล้ว คงไม่หมดแรงข้าวต้มตามที่ว่านะครับ

ก็ว่าน่าจะไม่ นะคะ  ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

Phoowadol

ก่อนอื่นขอตอบคำถามไรต์ก่อนละกัน. เน้อะ. เรื่องอาชีพของวิชิตพล. สังเกตุจาก1. อาชิพเสริมขับแท็กซี่กลางคืน แสดงว่าต้องทำงานกลางวันเป็นหลักแถมรายได้น้อยด้วย มีคำตอบในใจละ แล้วมาโป๊ะเชะตรง ที่ไรต์ต้องการสื่อให้เห็น ตรงช่วง แนะนำตัวของพระเอก ระหว่างแหม่มทำกับข้าวนั่นแหละ เหมือนจะเน้นคำ (โผ้ม..เสียงเน้นต้นคำ)คล้ายๆการรายงานตัว ของตำรวจ หรือ ทหาร แต่ด้วยความคิดของผม อาชีพ.ท.หารน่าจะเป็นคำตอบที่ใกล้เคียงที่สุด. เพราะตำรวจเขาหารำไพ่พิเศษจากการตั้งด่านได้  ( ดั่งคำว่า เป็นเมียทหารนับขวด.  เป็นเมียตำรวจ นับแบงค์)นี่แหละเป็นตัวช่วยให้ ผม ตัดสินใจ ขอตอบ ว่า ทหาร เป็นคำตอบสุดท้าย. ครับผ๊ม
     ส่วนเนื้อเรื่องชวนให้หิว มากกว่าสยิว  ครับตอนนี้ อยากชิมไข่เจียวสูตรนี้บ้างจัง. ไว้จะไปขอแหม่มทานบ้าง. คงจะได้ทานเนอะ! เห่อๆ (ให้เมียทำให้ทานง่ายกว่า 555. )ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอไปเปิดอ่านต่อนที่ซ่อนอีกทีนะครับ. ป.ล. รูปชุดเข้าครัว เห็นแล้วชอบมากครับ

ไม่เคยใส่ชุดแบบแหม่มทำกับข้าวเหมือนกันนะคะ
แต่เคยสงสัยว่า หนุ่ม ๆ จะทนดูจนเจียวไข่เสร็จไหม

พี่พัดลมเคยตอบจิ๋วแบบนิ่ง ๆ ว่า คงจะดูเฉย ๆ โดยไม่ทำอะไรได้
เพราะในครัว อาวุธมันเยอะ
::DookDig::

เดาอย่างมีเหตุผลได้ถูกต้องจริง ๆ ค่ะ อิอิ  ::Glad::

ขอบคุณที่ติดตามผลงานค่ะ  ::Thankyou::

B C

มีความหวานเล็กๆ   "ขอยืมแขนหน่อย"   @^.^@

จิ๋วเรียก แอบหวาน   และจะหวานขึ้นเรื่อย ๆ ค่ะ  ::WooWoo::

minky way

วิชิตพลน่าจะเป็นทหารนะ เพิ่งกลับจากชายแดน

แดนเนรมิต..
::DookDig::

thinks

พฃมีอาชีพหลักเป็น ร.ป.ภ ครับ

ร.ป.จ. แทนได้ไหม   ::DookDig::
ร.ป.จ. = รับ ปกป้อง จิ๋ว  555

7946410

เจอสาวถามยั่วว่าเคยจูบสาวและนอนกับสาวกี่คนแล้ว

แล้วกล้าตอบป่ะละ  ::Grimace::

Sharif Luecha

วันยุดวันพักผอน ...แต่ไม่หยุดเสียว

วัน หยุด พักผ่อน นอน กัน เต๊อะ  ::Shy::

Wannadit Iempan

เพิ่งรู้ว่ามีเรื่องก่อนหน้าที่ต่อเนื่อง ยังงงอยู่เลย. เข้าใจแล้ว.  แหม่มนี่เป็นผู้ใหญ่ที่มองโลกกว้างอย่างคิดไม่ถึงเลย ได้เห็นความคิดที่อิสระอย่างที่ทุกคนใฝ่ฝัน

จิ๋วก็ใฝ่ฝันด้วยเหมือนกันนะคะ ฝันว่าผู้ชายจะใจกว้าง และเชื่อถือได้ เช่นกัน  ::Shy::

jibxonly

แต่งเรื่องได้น่าสนใจ ชวนติดตาม

ขอบคุณมากค่ะ   ::Glad::