ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Special ep 1 ตอนที่ 1 ภัยซ่อนเร้น by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 05:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: forzakhan เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 08:20:49 หลังเที่ยง
มีตอนย้อนด้วย แตกออกมาเป็นไซด์สตอรี่อีกด้วยนะคะ ต้องไปอ่านซ้ำอีกรอบล่ะ ลืมๆไปบ้างแล้ว
ขอบคุณครับ แค่ตามอ่านผมก็ดีใจแล้ว นี่แหละความสุขของนักเขียน

biggiggog

เปิดมาตัวละครเยอะดี ตามดูว่า
ใครจะเป็นรายแรก ::YarKK::
ขอบคุณมากๆครับ

darkanglezen

น่าติดตามเหมือนเดิม สาวอุ้มจะเจอดีไหม
ขอติดตามต่อครับ

phantompain

โอ้ว เรื่องที่รอคอย มาต่อแล้ว ถึงจะเป็นตอนใหม่เลยก็เถอะ ขอรับไปเสพเลยนะครัชชช  ::WowWow::

aisieo

ขอบคุณมากครับ ชอบงานเขียนภาคเก่ามาก อยากให้เขียนต่ออีก ว่าแต่ภาคนี้ก็น่าจะสนุกเหมือนกัน

zethkhun

อยากอ่านครับ ติดใจสำนวนตั้งเเต่ซีรี่ย์เก่า รอดูลีลาฝรั่งหื่น ขอบคุณครับ

chanky2007

เพื่อนรักหักเหลี่ยมโหด ลุ้นอุ้มกัน

ขอบคุณครับ รอติดตามทั้งภาคใหม่ ภาคเก่า
คิดว่าดี ก็ทำไป

ballzae

อย่าลืมมาต่อของภาคเก่าน้ะครับ รอติดตามอยู่ ขอบคุณครับ

pakinai17

momoyoyo

ขอบคุณครับ ผลงานคุณภาพทุกเรื่องเลยครับ

star_war

ผมนี่ติดตาม ตลอดเลยครับ
เนื้อเรื่องสนุกทุกตอนเลย (แอบชอบสไตล์ ขัดขืนนิดนึง..อิอิ)
อ่านไตเติ้ลนี่ ยังนึกไม่ออกเลยว่าท่านนักประพันธ์จะผูกโครงเรื่องยังไง ?
ผมว่า ยาวขนาดนี้ ผมขอเรียกมหากาพย์เลย ละกันครับ..
ขอขอบคุณท่านนักประพันธ์ มากเลยครับ ที่สละเวลาวางโครงเรื่อง ทั้งพิมพ์เรื่องราว มาให้ผู้อ่านได้เสพกัน
ขอบคุณจากใจครับ...

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: star_war เมื่อ กุมภาพันธ์ 24, 2017, 12:49:15 ก่อนเที่ยง
ผมนี่ติดตาม ตลอดเลยครับ
เนื้อเรื่องสนุกทุกตอนเลย (แอบชอบสไตล์ ขัดขืนนิดนึง..อิอิ)
อ่านไตเติ้ลนี่ ยังนึกไม่ออกเลยว่าท่านนักประพันธ์จะผูกโครงเรื่องยังไง ?
ผมว่า ยาวขนาดนี้ ผมขอเรียกมหากาพย์เลย ละกันครับ..
ขอขอบคุณท่านนักประพันธ์ มากเลยครับ ที่สละเวลาวางโครงเรื่อง ทั้งพิมพ์เรื่องราว มาให้ผู้อ่านได้เสพกัน
ขอบคุณจากใจครับ...
ขอบคุณมากครับ ความจริงสำหรับผมแค่เขียนแล้วพอมีคนมาอ่านบ้างผมก็มีความสุขมากแล้ว แต่อย่าถึงให้เรียกว่ามหากาพย์เลยครับ 555 เพราะตอนที่ผมเอามาลงแต่ละตอนถ้าเอามาเฉลี่ยความยาวประมาณตอนละ 20 กว่าหน้าเองครับ ส่วนเรื่องจะผูกเรื่องยังไงผมคิดภาพรวมกว้างไว้แล้วครับรับรองว่าจะจบภาคซีซั่น 1ให้มีข้อสรุปที่ลงตัวและสวยงามที่สุดเท่าที่ความสามารถผมเอื้ออำนวย แต่จริงๆแล้วผมก็ฝันไว้ว่าอยากจะมีหนังสือของผมเองซักเล่ม ถ้าผมแต่งไปอีกซักพักเอาแค่จบซีซั่น 1 ก็น่าจะรวมเล่มได้แล้ว หรือถ้าภาคพิเศษของผมจบก่อนผมก็จะได้พ็อกเก็ตบุ๊คซักเล่มนึง ถ้าถึงตอนนั้นก็ถือว่าฝันผมเป็นจริงไปเรื่องนึงแล้ว ขอบคุณทุกคนอีกครั้งที่เสียสละอ่านผลงานที่ไม่ดีนักแต่จริงใจของผม

jeditay

suiius

แต่งสเปเชี่ยวเสร็จ แต่งของเดิมต่อเลยนะครับ รอของเดิมอัพเดทอยู่ด้วยครับ 

ส่วนตอนใหม่ก็น่าสนใจเช่นเดิมครับ