ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Special ep 1 ตอนที่ 1 ภัยซ่อนเร้น by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 05:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

หายไปนานจนเกือบจะลึม อย่าลืมมาเขียนต่อผลงานเก่าด้วยนะครับ กำลังค้าง
อะไรกันครับเนี่ย

acropobia899

ผมไปอยู่ไหนมาเนี้ย ยังไม่เคยอ่านผลงานของท่านเลยซักเรื่องข้างต้น

หลายๆท่านบอกว่าสนุก ขอไปตามอ่านครับ

niceanglev

เอาเพื่อนไปขายซะแล้ว แต่ก็น่าจะคุ้มนะ

pinmonkey

โดนมอมยาเซ่นฝรั่งตาน้ำข้าวเสียแล้วสาวไทย ขอบคุณมากครับ

pong244

ขอบคุณครับ  รอตั้งนานคิดว่าจะไม่มีตอนต่อซะแล้ว ผมคงต้องไปอ่านภาคหลักใหม่ เพราะจำไม่ค่อยได้แหละ

akennya

ขอบคุณครับ แต่หายไปนาน ต้องย้อนไปอ่านของเก่าก่อน

swbkk

แหม.....มีฟุดฟิตฟอไฟ ภาษาปะกิดซะด้วย ถือว่าได้อ่านสนุกแถมความรู้ประกอบ 5 5 5  แต่สงสารน้องหนูจัง จะโกอินเตอร์เลยรึเนี่ย  ::Glad::

guzzpai

จริง ๆ ผมชอบซีซันเก่ามากเลยนะฮะ จบในตอนแล้วดูเรื่องจะอินเทรนด์พอสมควร ถ้ายังไงก็อย่าลืมแแต่งต่อให้แฟน ๆ อ่านกันด้วยนะฮะ

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: guzzpai เมื่อ กุมภาพันธ์ 23, 2017, 04:56:46 หลังเที่ยง
จริง ๆ ผมชอบซีซันเก่ามากเลยนะฮะ จบในตอนแล้วดูเรื่องจะอินเทรนด์พอสมควร ถ้ายังไงก็อย่าลืมแแต่งต่อให้แฟน ๆ อ่านกันด้วยนะฮะ
ไม่ต้องห่วงครับรับรองว่าซีซั่น หนึ่งต้องเขียนต่อจนจบแน่นอน ช่วงนี้ว่างอาจลงได้ถึงอาทิตย์ละสองตอนเลยก็ได้ครับ ยังไงก็จะพยายามลงตอนเพิ่มให้เร็วที่สุดครับ ขอบคุณที่ติดตาม

pj762856

ฝรั่งได้ล่อเด็กไทยแล้ว  ....แหกแน่ๆ สงสารน้องหนูจริง เสียดุนหมด

Tonglongdo

จะเกิดอะไรขึ้น เปิดเรื่องมาน่าติดตามครับ

corei5

ตอนก่อนๆทิ้งปริศนาไว้ตรึมเลย อยากรู้จริงๆว่าจะจบยังไง  ::Hmmm::

Pistol

ขอบคุณมากๆครับ รอตอนต่อไปอย่างใจจดจ่อ ::Grimace::

itschelsea11

โอ๊ะโอ่ เสียดายๆ เจอของฝรั่งไปน่าจะกลวงเลยนะ

forzakhan

มีตอนย้อนด้วย แตกออกมาเป็นไซด์สตอรี่อีกด้วยนะคะ ต้องไปอ่านซ้ำอีกรอบล่ะ ลืมๆไปบ้างแล้ว