ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Madsex Special ep 1 ตอนที่ 1 ภัยซ่อนเร้น by jalando

เริ่มโดย jalando นักเขียนดาร์คไซด์, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 05:34:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jalando นักเขียนดาร์คไซด์

อ้างจาก: yacoolz เมื่อ กุมภาพันธ์ 26, 2017, 01:06:42 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณครับที่แบ่งปัน  แล้วเนื้อเรื่องมันเกียวพันกับภาคแรกปะครับ
อดีตของตัวละครในภาคแรกครับ มันเป็นภาคพิเศษน่ะ

saraneaja

ขอบคุณครับ ดูท่าจะไม่ได้ขายแค่ปลาหมุกนะเนี้ย

st23652

เเนวโลลิ กินเด็กมาเเล้ว สาสอุ้มจะเป็นยังไง 

dwarf

ขอบคุณครับ..โปรยเรื่องมาเริ่มน่าสนใจครับ แนวเนื้อเรื่องจะออกแนวซาดิสซ์ ด้วยหรือเปล่าครับ

beeboy

เพิ่งมาอ่าน ยังไม่รู้เรื่อง จะลองติดตามอ่านดูนะครับ ::Thankyou::

darkseeker

คุณ mad กลับมาพร้อมเรื่องใหม่ เป็น side story ขอบคุณมากครับ

omlet

โดนของใหญ่ฝร้่งแน่ๆ สาวเอ๋
ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

atomicbear

ภาพที่อยู่ในแผ่นดีวีดี น่าจะเป็นภาพลีลาบนเตียงที่ถูกแอบถ่ายเอาไว้ ก็เลยต้องรีบร้อนโทรศัพท์ไปหาคนถ่าย

yoot2499x

งานนี้อุ้มเจอของนอก.....สงสัยน้องๆก็อาจไม่รอดนะเนี่ย

automilo

เนื้อเรื่องซับซ้อนดีครับ ต้องใช้จินตนาการตามตลอด โดยรวมสนุกมากครับ

Adriano

ซีรีส์ MS นี่น่าอ่านทุกตอน ขอบคุณมากจ้า   ::DookDig::

่jk_th_3710

ไปเจอฝรั่งหื่นอีท่าไหนเนี่ย?แล้วจิ๊บไปเจอได้ไง ขอติดตามเรื่องนี้ด้วยคนนะฮะ

gameboy

เริ่มเรื่องซีซั่นนี้ ก็เจอฝรั่งขี้เย็ดเลยครับ
แล้วสาวอุ้มจะเป็นยังไงกันต่อนะ

procha

ขอบพระคุณมากเลยครับ ติมตามผลงานท่านมานาน ภาคแรก ตอน7 เมื่อไหร่ ออกฉายครับ อิอิ แต่ผมว่า ภาคก่อนกำเนิด ภาคแรก ด้วยฝีมือ ของท่าน ไม่ต้องบอกเกินคำบรรยาย เหมือนตัวผมไปอยู่ในเหตุการณ์เองเลยครับ..... 

bee_up

เรื่องราวสุดติ่งครับท่าน  มันได้ฟิ้วชิบหาย เด็ดครับเด็ด