ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา บทที่ 10 “…ย้อนรอยวัฒนธรรมอีสานใต้..สู่ผาแต้ม เมืองดอกบัว"

เริ่มโดย kaithai, กุมภาพันธ์ 23, 2017, 03:34:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

ด้วยปีกแห่งแรงปรารถนา    บทที่ 10  "...ย้อนรอยวัฒนธรรมอีสานใต้.....สู่ผาแต้ม เมืองดอกบัว..."

เยือนถิ่นอีสาน...ตำนานวัฒนธรรม
_____. ไปเยือนถิ่นวัฒนธรรม อีสานใต้เที่ยวนี้ เป็นบันทึกบทที่ยาวมากอีกบทหนึ่งของผม จริงๆ แล้ว เมืองไทยก็มีที่เที่ยวเยอะแยะเหมือนกันนะ บางที...เมื่อผมรีไทร์ไปแล้ว น่าจะลองชวนแฟนๆ ไปเที่ยวให้ทั่วไทย น่าจะสนุก มีความสุขกว่าการสะพายเป้ นั่งรถโค้ช โบกรถชาวบ้าน ท่องไปทั่วเกาะเหนือ เกาะใต้ ไปโรโตรัว ตอนนั้นน่ะ...ดูปลาคราฟท์ก็ไม่สวยเลย ไล่ฟัดกับลูกแกะก็ไม่สนุก ไปตอนนั้น...มันเหงา ไม่มีคนรู้ใจร่วมเส้นทาง...มันขาดๆ เกินๆ อย่างไร ...ไม่รู้ เรา ๓ หน่อเนื้อ ไม่เคยไปอีสานกันมาก่อนสักคน ดังนั้นในเที่ยวนี้ พวกเราต้องเตรียมทำการบ้านเป็นอย่างดี ตั้งแต่หาข้อมูลแหล่งท่องเที่ยว ที่พักในรายทาง ทุกอย่างถูกเตรียมพร้อมเสร็จสรรพก่อนการเดินทางจะเริ่มขึ้น แต่ก็จบลงด้วยความประทับใจ บนเส้นทางย้อนรอยวัฒนธรรมอีสานใต้.....สู่ผาแต้ม เมืองดอกบัว

ย้อนรอยวัฒนธรรมอีสานใต้.....สู่ผาแต้ม เมืองดอกบัว

_____."ผาแต้ม" ถูกเลือกให้เป็นจุดสุดท้ายของการเดินทางในเที่ยวนี้ของ "หนุ่มจูงมือสาวพเนจรทัวร์"
_____. เช้าวันเริ่มต้นของการเดินทางสู่อุบลราชธานี ผม สตาร์ทเครื่องเจ้าเปอร์โยต์ จีอาร์ เก๋งคันเก่งของพี่บุษย์ เหยียบคันเร่งพาเจ้าเปอร์โยต์พุ่งทะยานมุ่งหน้าสู่ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

_____.  เราใช้เส้นทางเส้นมิตรภาพ ผ่านสระบุรี เข้าปากช่อง ที่พักแรมคืนนี้ คือ "เขาใหญ่" "อช.เขาใหญ่" อยู่ในเทือกเขาพนมดงรัก ครอบคลุมพื้นที่ ๔ จังหวัด ไล่ไปตั้งแต่ นครราชสีมา นครนายก สระบุรี และปราจีนบุรี ป่าเขาใหญ่สมัยก่อนได้รับสมญานามว่า "ดงพญาไฟ" ที่ทั้งโหด ทั้งดิบสำหรับผู้ที่ต้องเดินทางผ่านป่าผืนใหญ่ที่กั้นแบ่งเขตภาคกลางกับภาคอีสาน

_____. สภาพทั่วไปของเขาใหญ่เป็นป่าเบญจพรรณผสมกับป่าดิบชื้น บางส่วนของพื้นที่เป็นทุ่งกว้างสลับกับป่าไม้ที่ยังอุดมสมบูรณ์ ระดับความสูงของพื้นที่ผนวกกับความอุดมสมบูรณ์ของผืนป่าดิบ ทำให้เขาใหญ่มีอากาศเย็นสบาย สภาพธรรมชาติชุ่มช่ำ ป่าไม้และทุ่งหญ้าเขียวขจีสดใส น้ำตกไหลแรงก้องป่าให้ชีวิตชีวาแก่ผู้มาเยือนเช่นพวกเรา ๓ คน

_____. หลังจัดการกับเรื่องปากท้องกันแล้ว เรายึดพื้นที่บริเวณ "เรือนพัก" เป็นที่นั่งพักผ่อนหย่อนใจของเราในค่ำคืนนี้ หลังจากกลับจากเชียงใหม่ความสัมพันธ์ของผมกับน้อยแนบแน่นมากขึ้น ในวันนี้เกือบจะเรียกว่าเรารักกันมากที่สุด ขณะที่...ความรักของผมกับสาวใหญ่ก็ไม่ได้จืดจางลงเลย

_____. ในวันนี้...ผมกลายเป็นพระลอ ที่ไม่ต้องออกไปตามไก่อีกแล้ว แต่เป็นพระลอที่คอยเฝ้าเคล้าพะนอพระเพื่อนพระแพง ไม่ให้คลาดสายตา ลาไกลไปไหนอีก
_____. พี่บุษย์เสนอความคิดว่าอยากดื่มไวน์ เคล้าบรรยากาศธรรมชาติๆ ของเขาใหญ่
_____. "เหล้าของเธอ...มันไม่เข้ากับบรรยากาศแบบนี้?"
_____.  "เอาเลยครับพี่...ตามสบายเลย...ถึงไม่กิน...ผมก็เริ่มเมาแล้วนี่...ดูซิ" ผมบอกเธอให้ดูผมโอบกอดแม่แน่งน้อย ที่นั่งบดเบียดอยู่ในตักของผม
_____.  "จ๊าา...พ่อคุณทูนหัว" พี่บุษย์พูดหยิกแกมหยอก ในขณะที่เธอสาละวนอยู่กับการจัดแจงรินไวน์ แจกจ่ายให้พวกเรา ผู้พิสมัยการกินคนมากกว่าจะกินไวน์

_____. "เอ้า...ฉลองกันหน่อย" "....ขอให้การเดินทางปลอดภัย...และกลับมาอย่างผู้โชคดี"
_____.  "เชียรส์..." น้อยยกแก้วขึ้น เราชนแก้วดังกิ๊งงๆ
_____. สมาชิกในคาราวานแต่ละคนนั่งคุยกันอย่างออกรส ยิ่งดึก ยิ่งมัน ยิ่งหัวเราะร่วนกับเรื่องที่เราผลัดกันเล่า ผลัดกันอำ รู้สึกว่าพี่บุษย์จะเสียเปรียบมากกว่าใครเพื่อน

_____. น้ำค้างพร่างพรมลงมาหนาขึ้น พร้อมกับเสียงร้องของสิงสาราสัตว์ในขุนเขาทะมึนไกลๆ พวกเราเริ่มมึน...น้อยเริ่มออกอาการออดอ้อน ออเซาะมากขึ้น...ตามนิสัยขี้เล่นส่วนตัวของเธอ
_____. พี่บุษย์เคยบอกว่า ให้น้อยแก้ผ้า ยังง่ายกว่าให้น้อยแก้นิสัยส่วนตัว แต่ส่วนใหญ่แล้วผมเป็นคนแก้ผ้าน้อยมากกว่าที่น้อยแก้ผ้าเอง
_____.  "น้อย...อยากทำอย่างอื่นแล้วละ?"

_____.  "จะทำอะไรเหรอน้อย....อยากกินคนอีกแล้ว...ใช่มั๊ย? เซ็กซ์จัดพอกันเลย...คู่นี้" พี่บุษย์แซวออกมา ส่ายหัวยิกๆ แต่ไม่รู้ว่าเอือมระอาในพฤติกรรมของผมกับแน่งน้อย หรือว่าพี่บุษย์เองชอบกันแน่? แต่จะมีประโยชน์อันใดเล่า ที่จะไปค้นหาคำตอบในเรื่องนี้ ในเมื่อหัวใจมีรักอยู่เต็มเปี่ยม
_____. เธอเลื่อนลงมาอีกให้หน้าอกเบียดอยู่ที่ลำเนื้อแข็งแกร่ง แล้วใช้มือจับแก่นกายของผมให้ตั้งขึ้น เอาหัวนมทั้งสองข้างเขี่ยไปมาที่ปลายของมันเบาๆ เมื่อหัวนมอันตั้งชูชันมาสัมผัสกับปลายแท่งรัก
_____.  ผมถึงกับเกร็งแอ่นสะโพกขึ้นรับด้วยความเสียว เธอจับแท่งรักของผมให้เขี่ยไปตามหน้าอก เลื่อนตัวขึ้นลงให้หน้าอกเธอบดเบียดกับมัน ปากก็จูบเลียไปตามหน้าท้องผม ก่อนที่จะเอาท่อนรักวางทาบลงกลางร่องอกขาวเนียน

_____. น้อยเอามือสองข้างบีบอกอวบเข้าหากันให้หนีบมังกรของผมไว้แน่น แล้วรูดขึ้นลงตามความยาว อา...ผมอดใจไม่ไหว ต้องเด้งสะโพกสวนรับในทันที น้อยใช้หน้าอกทำให้ผมอยู่ครู่ใหญ่ ก่อนที่จะเลื่อนหน้าลงไปใช้ปากกับมัน เธอใช้ปลายลิ้นเล็มเลียไปทั่วลำเนื้อ แล้วก็เลื่อนปากลงไปยังพวงสวรรค์ ดูดอม เลียไปทั่ว มือก็กำรูดมังกรผงาดของผม ก่อนที่เธอจะอ้าอมส่วนหัวเข้าไปความอบอุ่นซาบซ่านปกคลุมไปทั่วทั้งแก่นเนื้อ
_____. "น้อยจ๋า....พอก่อนเถอะ....เดี๋ยว.....ผมก็ออกเสียก่อนล่ะ" น้อยถอนปากออกอย่างแสนเสียดาย น้ำลายไหลยืดตามออกมา ผมเลื่อนตัวลงนอนแผ่ ดึงเธอเข้ามากอดแนบอก แล้วก็จูบปากกันอย่างดูดดื่ม
_____.  "ชอบมั๊ยคะ...เมียดูดของผัวแบบนี้...ผัวมีความสุขมากมั๊ย?"
_____. "ผัวมีความสุขมากเลยค่ะ ......ชอบมากเลยด้วย"

_____. "งั้นเมียจะทำให้อีก ดีมั๊ยคะ?" "ดี....ผัวอยากกินของเมีย.....เมียอยากให้ผัวกินมั๊ย?" "ไม่รู้สิ" น้อยตอบด้วยความเขินอาย แต่มันกระตุ้นอารมณ์หื่นกระหายของผมให้เพิ่มขึ้นอย่างมากมายในทันที
_____.  "งั้นน...ผัวกินของเมียนะ"
_____.  "คะ...กินให้ทั่วตัวเลย...นะคะ" น้อยยังไม่ทันพูดจบ ผมก็ทาบทับลงบนตัวเธอให้ท่อนรักบดบี้อยู่ตรงไรขนอ่อนละเอียดนุ่มนิ่ม
_____.  ผมบรรเลงเพลงจูบ ไซร้ไปทั่วใบหน้าของน้อย แล้วเลื่อนปากมาไซ้ที่ซอกหู มือเลื่อนมาเกาะกุมเนินอกอวบ คลึงเบาๆ ก่อนที่จะเลื่อนหน้าลงมาตามซอกคอ แล้วจูบไล้เล็มเลียแผ่วๆไปตามเนินหน้าอก เลียวนไปเรื่อยๆ แล้วฉกลิ้นไปที่หัวนมที่ตั้งแข็งชูชันน่าดูดเลีย
_____. ผมเอาปลายลิ้นเลียที่ยอดบัวตูมก่อนที่จะอ้าปากดุนทับทิมเม็ดน้อยเข้าไปปาก แซะด้วยเรียวลิ้นอย่างนุ่มนวล ผมดูดดุน โลมเลียไปทั้งสองข้างอย่างเอร็ดอร่อยกับรสชาติเม็ดบัว

_____. น้อยแอ่นอกให้ผมดูดเลียอย่างถนัดถนี่ยิ่งขึ้น ผมซุกไซร้ฟอนเฟ้นกับบัวตูม บัวบานคู่งามอย่างเบิกบานสำราญใจ ในขณะที่ปากยังทำงานต่อไปอย่างไม่ยอมหยุดยั้ง ตัวผมก็กดบี้ลงไปเพื่อเพิ่มความเสียวให้น้อยมากยิ่งขึ้น
_____. "อูยยยยย.....ผัวขา....ผัวเก่งจังเลย...เสียวไปทั้งตัวแล้วนี่"
_____.  "เมียชอบมั๊ย?"
_____. "ชอบบ....ที่สุดเลยคะ"
_____. ปากผมเลื่อนมาจูบไล่เลียขึ้นไปเรื่อยๆ จนถึงปลายคางของน้อย มือก็ขยำเนินอกไปด้วย มันช่างนิ่มนวล อวบหยุ่น เอวก็ส่ายบดบี้
_____. "อูยย...เมียเสียวที่สุดเลย...ผัวขา...อูยยย"
_____. ผมจูบไล่ลงมาตามซอกคอ ตามหัวไหล่ ไล่ลงไปตามแขน เล็มเลียที่ข้อพับ จนไปถึงปลายนิ้ว ผมดูดนิ้วเธอ แล้วเล็มเลียกลับขึ้นมายังรักแร้ ผมเอาลิ้นเลียแผ่วๆไปที่ซอกรักแร้ของเธอ

_____.  น้อยครางออกมาดังขึ้นเรื่อยๆ ส่วนล่างของผมกำลังบดบี้อยู่กับเนินนูนของเธอ สัมผัสได้ถึงการเกร็งขมิบที่เกิดขึ้นจากความเสียวซ่าน ผมไล่ลิ้นผ่านเนินหน้าอกไปยังที่แขนอีกข้าง
_____. เสียงน้อยครางกระเส่าด้วยความเสียวในอารมณ์ มันดังขึ้นเรื่อยๆ พร้อมกับเสียงหายใจหอบถี่ๆของน้อย ผมกลับมาจูบเลียทั่วเนินอกของเธอ โลมเลียไปเรื่อยๆ ผ่านหน้าท้องแบนราบ ลงมาเรื่อยๆ จนถึงเนินนูนที่ประดับไว้ด้วยเส้นไหมอ่อนละมุนนุ่มนิ่มมือ แม้เนินนี้จะมีนักสำรวจป่าจากเมืองใต้บุกมาสำรวจไปแล้ว ก็ยังนับว่าเป็นป่าวาเกียที่ยังอุดมสมบูรณ์ พันธ์ไม้ยังหนาแน่น หนาตา แถมยังมีลำธารน้อยๆ ที่มีเอ่อรินไหลอยู่ไม่ขาดสาย

_____. "ของเมียสวยดีจัง...นุ่มมากด้วย"
_____. "ชอบมั๊ย?"
_____. "ชอบซิ...ชอบมากด้วย" :
_____.  "ผัวจะกินของเมียละนะ"
_____. "เอาเลยคะ" ผมแซะแหวกพงหญ้ารกครึ้ม ซ่อนเร้นแอ่งลำธารออก ก่อนที่อ้าปากประกบลงไป ดูดเลียซึมซับน้ำในลำธารน้อยๆ ที่ไหลกระซิกระริกรินอย่างหิวกระหาย
_____. น้อยถ่างขาอ้าออกกว้างขึ้นอีก ผมเอาลิ้นดุนที่โขดหินกลางลำธารสายน้อยๆ เธอถึงกับกระเด้งเอวใส่ปากผมทันที ผมเกลือกกลั้วต่อไปให้ทั่วเนินพระจันทร์ แล้วประคองยกให้สะโพกกลมกลึงลอยเด่นขึ้น พร้อมกับฝังใบหน้าลงไปให้แนบแน่น กับเนินเนียน แน่งน้อยอรชรส่ายเอวร่อนรับ และแล้ว...น้อยก็ทนไม่ไหว ครางเสียงยาว...อย่างสุขสม ฤดีดาล
_____.  "อูยย...ผัวขา..เมียออกแล้ว..อูวว" เธอกดหัวผมแน่นกับเนินพระจันทร์เสี้ยวของเธอ
_____. พี่บุษย์เดินเข้ามานั่งใกล้ๆ กับสองเราผู้ซึ่งตะเกียกตะกายขึ้นจากสายธาราโลกีย์ เธอยิ้ม...เอามือขยี้ปอยผมของน้อยอย่างรักใคร่
_____. "เป็นยังไงบ้างจ๊ะ...น้อย"
_____.  "น้อยมีความสุขที่สุด....เลยคะพี่"
_____. "ดีแล้วจ๊ะ"
_____. "พี่ต่อเถอะ......น้อยขอพักก่อน...ไม่ไหวแล้ว"

_____.  "จ๊ะ" พี่บุษย์จ้องสบตากับผม อยากมองให้ลึกถึงก้นบึ้งของหัวใจผู้ชายคนนี้ ก่อนที่เราจะผวาเข้าหากันเหมือนมีแม่เหล็กดูด
_____. ผมประทับรอยจูบบนริมฝีปาก ดั่งกุหลาบแรกตูมคู่นั้น เนิ่นนาน ลืมกาลเวลา ดวงใจน้อยๆ กำลังล่องลอยไปไกลแสนไกล คล้ายดั่งอาทิตย์ยามเช้าดูดกลิ่นน้ำค้าง ดั่งผึ้งน้อยดูดดื่มน้ำหวานจากกลีบเกสรดอกไม้ เกี่ยวกระหวัดรัดรึง ซาบซ่าน
_____. บุษราแสนงาม..เผยอรับเรียวลิ้นของผมที่ชอนไชลึกเข้าไป พันเกี่ยวกระหวัดในอุ้งปากบางของเธอ เลือดลมพลุ่งพล่าน ลมหายใจหอบกระชั้น ร่างสั่นสะท้าน ความอ่อนเปลี้ยลามเลียไปทั่วแขนขา ไม่อาจกล้ำกลืน ยากสุดฝืน หักห้ามใจ ริมฝีปากเผยอ..ครวญแผ่วพริ้วหวานและรื่นรมย์ ความรัก...

_____. ในดินแดนสุขาวดี มือผมตระโบมเคล้าคลึงอยู่บนปทุมถันอวบเต่ง พันธนาการค่อยๆ หลุดปลิวไปทีละชิ้น ๒ ชิ้น ในที่สุด...
_____. นางอัปสรก็เปลือยเปล่าอยู่ในแสงไฟ เต้าอวบสล้างพุ่งชี้ชันออกมาอย่างท้าทาย
_____.  ผมประคองใบหน้าเธอไว้ในอุ้งมือ ไล้นิ้วกับติ่งหู ลำคอของเธอ อย่างรักใคร่ ก่อนที่จะก้มลงประทับรอยจูบกับเธออีกครั้ง
_____. พี่บุษย์ตอบสนองอย่างเท่าทันกันในเพลงรัก บทร้อน ลิ้นของเราพันเกี่ยวกันอย่างรักใคร่ ก่อนที่ผมจะละปากมาจูบไซร้ตามลำคอ พี่บุษย์แหงนให้ผมจูบไซร้อย่างเต็มใจ จากซอกคอ ไล่ลงมาที่สองเต้าอวบ วนเวียนอยู่กับฐานเนินนม ก่อนที่จะหันมาโจมตีเม็ดทับทิมเปล่งประกาย พี่บุษย์เสียวสยิว หลุดรอดเสียงครวญออกมาแผ่วหวาน รัญจวนใจ

_____.  "อา..พี่เสียวจังเลยจ๊ะ...อืมมม" ผมดันตัวเธอเบาๆ ร่างขาวเนียนก็ล้มลงนอนแผ่ ผมยังหลงใหลกับยอดเต้าสีชมพูระเรื่อของเธอ ก่อนที่จะลากลิ้นผ่านหน้าท้องนวลเนียน ต่ำลงมาถึงเนินนูนที่มีไรขนละเอียดปกคลุม
_____.  ผมไล่เลียไปตามซอกขาทั้งสองข้าง ผ่านไปยังปลีน่องกลมกลึงราวกับลำเทียน ก่อนที่จะวกกลับขึ้นมาที่รอยผ่ากลางลำตัว ลิ้นผมฉกวูบเข้าไปที่ร่องน้ำ กลางลำธาร ไยช่างลึกลับ ซับซ้อน น่าค้นหาเสียนี่กระไร....พี่บุษย์ห่อปากครางกระเส่าออกมาในทันที
_____. "โอ๊ย..น้องขา..พี่เสียวที่สุดเลยคะ...อูยยย" ผมเล็มเลียกับโขดหินกลางแอ่งน้ำรัก ดูดเน้นๆ พี่บุษย์ครวญครางตัวงอเหมือนกุ้งเผา หงิกงอ บิดส่ายไปมาเหมือนกับสุดแสนทรมาน
_____. "อูยย..พี่ไม่ไหวแล้ว...นุ้ยทำพี่เถอะ" ผมเลื่อนตัวขึ้นแทรกกลางลำตัวของเธอ ค่อยๆจรดแท่งทวนลงไป ลากวนไปทั่วเนินนูน มาหยุดเขี่ยบี้คลึงที่ติ่งเล็กๆ กลางโตรกธาร และลากลงมาตามร่องน้ำที่กำลังรินไหล ถูขึ้นถูลง ผมเอานิ้วแซะแหวกแคมในให้อ้าออก และจรดหัวมังกรกดเข้าไปช้าๆ เพียงแค่สัมผัส ก็รับรู้ได้ถึงการตอดขมิบภายใน
_____.  ผมกดลงไปเรื่อยๆ ความเสียวเข้ามาปกคลุมทั่วหัวมังกร แล้วค่อยๆชักออกมา แล้วกดเข้าไปอีก ให้สองแคมบีบรัดตรงส่วนหัว ผมกดสะโพกสั้นๆถี่ๆ ให้ตรงคอหยักศกครูดไปตามปากทางคูหาสวรรค์และเม็ดมณีสีแดงของเธอ เสียงพี่บุษย์ครางออกมาดังมากขึ้น ทำให้ผมมีอารมณ์มากขึ้นตามไปอีก ผมกระเด้าถี่ๆสั้นๆ
_____. "อูยย...น้องขา...เอาเลย...อูยยย...เร็วๆซิคะ...โอ๊ยยย" อาว...เสียวเหลือเกิน...อูยยย...ทำไมถึงเสียวอย่างนี้...อืมม" เธอหอบหายใจถี่ๆ กระชั้นและร้อนรน พอมังกรเข้ามิด ผมกดเอวแช่ไว้ และโยกเอวขึ้นลงให้บดบี้อยู่ที่ติ่งน้อยๆ เพิ่มดีกรีความเสียวให้เธอ ตอนนี้ภายในกลีบหลืบของเธอมีอาการตอดรัดถี่ขึ้น เธอครวญครางออกมาไม่ขาดปาก ในขณะที่มังกรของผมมุดเข้า มุดออกในร่องรัก อย่างกับสนุกสนานกับสายน้ำใหม่
_____.  "อูยย...น้องขา....ดี....ดีมากเลย" แล้วผมก็เร่งเครื่อง ผมซอยเอวแรงๆ ถี่ๆ "อูยย..กระเด้าแรงๆเลยคะ....อูยยย" ผมยิ่งเร่งเอวขึ้นอีก ซอยถี่ๆ ลึกๆ กระทุ้งเข้าไปแรงๆ
_____.  "อูยยยย....ซี๊ดด น้องขา....พี่ออกแล้ว....น้ำออก...ออกแล้ว...อูยยย" พี่บุษย์ครางออกมาอย่างสุขเสียว ผมกดแก่นกายฝังแนบแน่นในกลีบรัก รื้อร่องภายในของเธอตอดตุบๆ ผมเองก็เสียวมากเช่นกัน พี่บุษย์เอาขาเกี่ยวกดสะโพกผมลงไปให้แนบแน่นยิ่งขึ้น ผมจึงโยกเอวขึ้นลงบี้ที่ติ่งเสียวเพื่อเพิ่มความสุขให้เธอด้วย

_____.  "โอย... เธอเก่งจัง....นุ้ยเก่งที่สุดเลย" ผมกดแท่งรักของผมแช่ไว้ แล้วเกร็งกระดกหัวมังกรใส่ร่องรักของเธอ สักพักพายุอารมณ์ของเธอก็สงบลง เหลือไว้แต่ความเหนื่อยอ่อนแต่สุขใจ
_____.  "นุ้ยขา....ทำดีมากเลย"
_____.  "พี่ชอบมั๊ย?"
_____.  "ชอบบ...มากที่สุดในชีวิตเลยคะ...คนดี
_____. " ผมจูบเธอ ในขณะที่เธอก็จูบตอบผมอย่างดูดดื่ม ก่อนที่จะถอนปากออกจากกัน
_____. "พี่รักเธอจ๊ะ"
_____.  "ผมก็รักพี่ครับ...รักมากด้วย" ผมจูบเบาๆ ที่พวงแก้มนวล

_____. "น้อยขา...ช่วยนุ้ยหน่อยซิ....พี่ไม่ไหวแล้ว...ยอมแพ้ดีกว่า"
_____.  "นุ้ยอยากพักก่อนมั๊ย?"
_____. "ต่อเลยดีกว่า....ผมเสียวมาก....อยากเสร็จแล้ว"
_____.  "ได้เลยคะ"
_____. ผมบดจูบกับน้อยอย่างดูดดื่ม มือบดบี้อยู่กับสองเต้าอวบ หยุ่นมือ น้อยเริ่มมีอาการตอบสนองอย่างรวดเร็ว เธอแอ่นอกให้ผมขยำขยี้อย่างเมามัน ผมชอบหน้าอกงามคู่นี้มาก
_____. แล้วผมก็เอามือน้อยมาจับที่แก่นกายของผม "ชอบของผัวมั๊ย?"
_____. "ชอบคะ" น้อยรูดเล่นอย่างพึงพอใจ
_____.  "อยากเอาเมียมั๊ยคะ?"
_____.  "อยากที่สุดเลย"
_____. "งั้น....ก็เอาเลยสิคะ" น้อยนอนลง ส่ายสะโพกเนินสวาทยั่วยวนผม ผมคุกเข่าแทรกลงกลางลำตัว น้อยจับมังกรของผม แล้วเอาเขี่ยไปที่ติ่งเสียว ร่องหลืบ น้อยเอามือป้ายน้ำจากร่องรัก แล้วเอามาทาถูไปทั่วทั้งลำเนื้อ

_____.  "ของผัวนี่...ยาวเหมือนกันนะ"
_____.  "เมียชอบมั๊ย?"
_____.  "ชอบซิ...ถูกใจเลยล่ะ" น้อยประคองท่อนรักจ่อไปที่ปากประตูหยกของเธอ
_____.  ขณะผมกดเอวลงไปช้าๆ ปลายลำเลื่อนไหลเข้าไปช้าๆ กลีบเนื้อยู่ย่นบาดตา ผมเห็นกล้ามเนื้อที่ขาของน้อยสั่นระริกด้วยความเสียว ผมกดลงไปเรื่อยๆจนมิดหายไปในที่สุด น้อยหน้าแหงนเริด
_____. "ผัวขา....ของผัวใหญ่จัง...ทำให้เมียเสียวมากเลยคะ"
_____. "ผัวกระเด้าเมียเลยสิคะ" ผมเริ่มโยกสะโพกปั๊มขึ้นปั๊มลง ขย่มเข้ากับเนินนูนของเธออย่างไม่บันยะบันยัง ทั้งโยก ทั้งกด ทั้งบดขยี้ น้อยกระเด้งเอวสวนจังหวะการกระเด้าของผมอย่างลืมตัว
_____. "อูยย....เสียวมากเลยคะ......ผัวขา"
_____.  "เมียจ๋า....ผัวอยากให้เมียทำให้ผัวบ้าง ได้มั๊ย?"
_____. "ได้ซิคะ" ผมกอดน้อย ในขณะที่เธอเกี่ยวขารอบเอวผม ผมพลิกน้อยขึ้นข้างบน น้อยหน้าแหงนสูดปาก
_____.  "เดี๋ยวเมียจะขย่มให้ผัวน้ำออกเลย....คอยดูนะ" น้อยเริ่มบรรเลงเพลงหนุมานขย่มตอเข้าใส่ผมอย่างไม่ยั้ง อกอวบกระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะ ผมเอื้อมมือไปบีบขยำไว้ทั้งสองเต้า เอานิ้วบี้หัวนมไปด้วย น้อยครางออกมาดังมาก ผมเกร็งรับการกระแทกกระทั้นของเธอ น้อยเองก็ขมิบร่องรัก รูดขึ้นรูดลงไปตามแก่นกายของผมอย่างเร็ว
_____. "ผัวขา....ผัวขา....เมียไม่ไหวแล้ว....เมียเสียว....ผัวเอาให้เสร็จเลยนะคะ...อูยยย" มือผมก็จับสะโพกเธอโยกอย่างรวดเร็ว ปากก็ไล่จูบหน้าอกเธอที่กระเพื่อมขึ้นลงตามจังหวะการกระแทก น้อยครางออกมาดังมาก แหงนหน้า เกร็งตัว ตะกายขึ้นสวรรค์ ชั้นดาวดึงส์
_____. "ผัวขา....เมีย..อูยย..เมียน้ำ....น้ำออกแล้ว...อาว...โอ๊ยยย" น้อยเสร็จสมอีกครั้งหนึ่ง ผมเองก็ใกล้แล้วเหมือนกัน ผมโหมเร่งเครื่องต่อไป เร็วขึ้นเรื่อยๆ น้อยเองคงยังเสียวมากอยู่ เธอร่อนเอวอย่างแรง ผมเองก็กระเด้งสวนเป็นการใหญ่ น้อยโยกเอวรับการกระเด้าของผมอย่างเมามัน ภายในร่องหลืบของเธอตอดรัดรุนแรงต่อเนื่อง ผมเองก็มองเห็นสวรรค์รำไรแล้วเหมือนกัน

_____. "เมียจ๋า....ผัวไม่ไหวแล้วนะ...น้ำจะออกแล้วนะ...อาววอู๊ยยย"
_____. "ออกมาเลยคะ...ผัวขา....เสร็จเลยคะ

ผมมีอยู่แค่นี้  ไม่จบตอนเสียด้วยซ้ำ 
ท่านใดมีต่อ  นำมาลงต่อได้เลย

kaithai

น่าเสียดาย ที่ผมมีอยู่แค่นี้   ยังไม่จบตอน และยังไม่จบเรื่อง
ซึ่งไม่ทราบว่า ในบอร์ดน้ำหวาน ในตอนนั้น คุณนุ้ยได้ลงจนจบเรื่องหรือไม่

เพราะหลังจากนั้นไม่นาน บอร์ดน้ำหวานก็ปิดตัวไป 

akennya

ถ้ามีตอนต่อไป ขอทีช่องเม็กครับ

pinmonkey

ได้บรรยากาศท่องเทียวไทยดีจริงๆ ครับ เมื่องไทยของเราเปรียบเหมือนสรวงสวรรค์ พวกเรายังไม่สามารถไปเที่ยวได้ทุกที่เลย ไม่ด้อยกว่าเมืองนอกประเทศไหนเลย ขอให้พวกเราท่องเที่ยวกันในไทยกันเถอะครับ เมืองไทยจะได้ไม่เสียดุลการค้า ขอบคุณท่านผู้แต่ง และท่านkaithai ซึ่งกรุณานำเรื่องมาลงให้พวกเราได้มีความสุขในการอ่านนี้ครับ อยากอ่านต่อเหมือนกันครับ  ขอบคุณมากครับ