ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 5 ตัวตนที่แท้จริง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 10:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaza065

ขอบคุณครับ แต่ผมว่าดำเนินเรื่องเร็วไปนิดนึงรึเปล่าครับ

swbkk

ดูว่าครูดาวถ้าจะชุลมุนเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สงสัยจะอันลิมิตผู้ร่วมสนุกเป็นแน่ ........จะไปขอต่อคิวด้วยคนได้ไหมครับคุณ Izuna......😈

ice1234

มาแบบนี้ ท่าทางจะมีรอบใหญ่อีกแล้วนะครูดาว

ว่าแต่ครูดาวนี่โชคร้ายจริงๆ ไปไหนก็เจอดี หรือโชคดีแล้วนะ

zeroc zeroc

ครูดาวนี่โชคดีจริงๆ ไปไหนก็เจอดี โชคดีแล้วนะครูดาว  ::Confident::

ryg123456

aisieo

นักเรียนจะเล่นครูแล้ว .... ครูดาวท่าทางไม่รอดอีกแน่

เสียวโว้ย

nsrichantamit

ครูดาว จะโดนตอนกลางวันเมื่อไหร่ แต่แบบนี้รับรองโดนปลูกฝังให้เสี้ยนตลอดแน่ ๆ

happyloveman9

ruuhee

ชักจะชอบครูดาวมากขึ้นเรื่อยๆ แล้วนิ ยังไงก็ช่วยเขียนตอนต่อไปเร็วๆ ด้วยนะนายหัวเพราะผมคิดถึงครู
ดาวอย่างแรงเลย

ฮิปฮา

เจอแบล็คเมล์ อีกแล้วครูดาว แต่ดูท่าทางจะชอบนะเนีย

likestory

ตอนที่แล้ว คาห้องเรียนเลยทีเดียว อยากไปเป็นนักเรียห้องครูดาวจังเลย