ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 5 ตัวตนที่แท้จริง

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 26, 2017, 10:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nothinghill

un2111

ขอบคุณครับ
สอนวันแรกก็โดนซะแล้ว
โรงแรมก็โดน โรงเรียนก็โดน อย่างนี้ครูดาวจะได้พักบ้างไมเนี่ย

boon05

ขอบคุณครับ  ทั้งยามทั้งนักเรียนครูดาวจะรับไหวไหมนะ

naitoom

ผลข้างเคียงยา+นิสัยเดิม ทำเอาเธอต้องน้ำแตกเพราะนักเรียน ซ้ำนักเรียนยังถ่ายรูปไว้อีก แบบนี้เธอคงจะได้นักเรียนมาเป็นนายแน่ๆ

zasde

ไปชนอะไรของครูดาวละเนี่ย ถึงกับเจ็บหัวเลย
ขอบคุณครับ

Jo Bot

วางพอทเรื่องจาก  ตอนที่แล้ว พอมาอ่านตอน แล้วไม่มีอะไรติดขัด ครับ ตอนนี้หลงไหลครูดาวอีกคนแล้งครับ

da1300

wattana2015

ครูดาวมีเจาะหัวนม  พวกมาโซเหรอ  พอดีพึ่งเข้ามาอ่าน อิอิ  ::HoHo::  ::HoHo::

Izuna :
ลองเขียนแนวนี้ดูอ่าา 55

audy3888

อยากรู้จัง ว่าครูดาวอยู่แถวไหน จะแวะไปจัดบ้างจัง 555

anigkanjana

supertor

P0A0Y0

เขียนได้สุดยอดมากๆ เลย
ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::
สู้ต่อไป  ::Fighto::