ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูดาวกับโรงเรียนชายล้วน ตอนที่ 6 ห้องเรียนที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย Izuna, กุมภาพันธ์ 28, 2017, 06:58:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZZZpangZZZ

เอาจริงๆ น่าจะจับเอาเรื่องที่แต่งทั้งหมดมารวมเป็นเรื่องเดียวนะ

songsak

Kunchay Ronnapee

จินตนาการท่าน ช่างล้ำ....โรงเรียนนี้รับเด็กโข่งมั๊ยยยย  ::Evil::

nana01

ตอนนี้เข้าใจกับคำว่า  ดาวโรงเรียนล่ะ  มันเป็นแบบนี้นี่เอง  เอ๊ะหรือเราเข้าใจผิดไปเอง  555  ขอบคุณที่แต่งให้อ่าน

parman

nsrichantamit

หมดสภาพเลยครูดาว แบบนี้เหมือนเป็นที่ระบายของนักเรียนเลย

anigkanjana

โอ้ว จัดหนักทุกตอนเลยครูดาว ดีๆครับ สัญญาว่าจะตามเสพเป็นเมมเบอร์ตลอดไปเลยครับ

ttrate123

ส่งสัยทั้งห้องแน่นอน จากนั้นก็ครอบคลุมทั้งโรงเรียน

supertor

audy3888

อย่างนี้ครูดาวไม่โดนทั้ง รร เลยหรือนี้ แล้วหลังจากนี้ดาวจะเสียวไหม

dopant

pongsan

ถ้าได้เรียนห้องครูดาว.....ไม่ต้องมีวิชาพละฯก็ได้  เพราะได้ออกแรงกัน เหงื่อตกเหงื่อแตกแหงๆ!! ::Horror:: ::Grimace:: ::Cheeky::   ขอบคุณคร๊าบ ::Thankyou::

swbkk

โธ่ มีที่ไหนล่ะครับ ใครจะไม่ชอบ มันแนวตรงใจเลย จะไม่ชอบอยู่อย่างเดียวเท่านั้นแหละ......อยากอ่านเยอะๆ อินฟินิตี้เลยยยยย::Evil::