ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 1 : นักเรียนพยาบาลพ่ายรัก

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 01:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bondinlove

thanyawutthiphat nat

ohmega

แหมลุงเป็นคนดีมาทั้งตอน มาดีแตกเอาตอนท้ายเนี่ยนะ ถถถถถ มีแอบเก็บภาพไปขัดจรวดด้วย อิอิ

padarling01

ชอบแนวเดินเรื่องให้เหมือนละครหรือหนังที่เราชอบดูกันเพียงแต่เราเพิ่มเรื่องการกับเซ็กส์สอดแทรกทำให้หลากอารมย์มากขึ้น

badboy2522

yukleg

ถึงจะเฒ่าแต่ลุงพลก็คงเก๋าและยังแข็งนะถึงยังขัดจรวดได้น่ะ ::Fighto::

ayu_thai

cocob45

ปูเรื่องดีครับ น่าติดตาม

...............................................................................................
  16/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 16/10/2560 - 15/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=176569.msg539052#msg539052

dan49

ขึ้นต้นเรื่องก็น่าติดตามแล้วสงสัยจะต้องช่วยลุ้นลุงภารโรงให้ได้ตามใจปรารถนาซะแล้ว ขอบคุณครับ

M60A3

ชอบมากครับแนวนี้ โดยเฉพาะภารโรงเฒ่ากับสาวสวย ไม่ว่าจะเป็นหมอ พยาบาล สาวน้อยนักศึกษา ชอบครับชอบ  ::Bloody::

yoshitoki

::Shower::ขอบคุณครับ มารยาหญิงร้อยแปดจุดห้าเล่มเกวียน หรือจะสู้ หนุ่ม(เฒ่า)ร้อยเล่ห์เหลี่ยม(จัด) ร้อยลิ้น(รัวๆ)ได้ นี่ซินะที่เค้าเรียกว่าขัดลำ

ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

รุ่งอรุณ ดีแป้น

เฟิร์นเด็กสาวใสซื่อ เพิ่งจบ ม.6 เอง สอบเข้ามาเรียนพยาบาลได้แสดงว่า เก่งไม่ธรรมดา แต่เหตุการณ์ที่ต้องมารู้จักกับลุงภารโรงเก่าแก่นี่นะสิ น่าลุ้นว่า เด็กสาวผู้ใสซื่อจะรอดไหม ติดตามตอนต่อไปครับ