ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 1 : นักเรียนพยาบาลพ่ายรัก

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 08, 2017, 01:19:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Swanzz

ขอติดตามผลงานคุณหน่อยนะคับ ได้อ่านคราวๆแล้วรู้สึกชอบ พอดีเป็นสมาชิกใหม่ทำอะไรผิดพลาดไปก็ขออภัยด้วยนะค้าบ

livpool

เด็กสาวอ่อนต่อโลกเจอลุงพลที่ภายนอกดูจิตใจดี หารู้ไม่ในใจคิดไม่ซื่อ

Sakdiwichai Ontong

ภารโรงเฒ่าวัย 60 ปี นี่ผมว่ามันแก่ไปนะครับ ถ้าเป็นหนุ่มใหญ่ สัก 40-50 ปี ผมว่ามันจะน่าลุ้นกว่านะครับ แต่ก็นะแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ

J keeper

เพิ่งจะมาอ่าน  อยากรู้ว่าลุงแกจะทำยังไง  จะจัดการเลยหรือว่าจะรอจีบสาวอกหักครับ

biggy69

Nondon

Noii2

uoom123

::Confident:: ขอเป็นแฟนคลับด้วยคนครับ เรื่องกำลังอิตติดลมบน

มณเทียร น

AonNirvana

'สาวสวยสุดร้อนแรงคณะนิเทศศาสตร์' ที่สหายแบ๊งตามจีบอยู่คนนี้ จะได้โผล่มาเป็นนางเอกของลุงพลด้วยมั้ย แล้วมี spec ตัวละครยังไงมั่ง (โบนัสถ้าสหายแบ๊งจีบไม่ทันติด แล้วลุงพลจีบติดก่อน)

ผมแค่สงสัยนะ เพราะหาชื่อจากบอดนางเอกภาคหนึ่งภาคสองไม่เจอเลย (ผมเพิ่งอ่านเรื่องนี้ครั้งแรก) ใครเจอช่วยตอบผมหน่อย

medas

มาขอติดตามตั้งแต่ตอนแรกอีกครับ ชอบฝีมือการแต่งตั้งแต่ตามที่อีกเว็บแล้วคับ สู้ต่อไปคับ