ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "รู้เขา....รู้เรา" (EP.5) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มีนาคม 09, 2017, 12:11:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grozothe

ก่อนรีไรท์อ่านถึงตอนนี้นี่แหละหาตั้งนาน  ::Orz::

SilcenceKnight

ใครกันที่ทำกับเหมยได้
จะเป็นบาปคนไหนนะ

marem17

sadman

ปรับปรุงเนื้อหา แล้วเนื้อเรื่องลื่นไหลขึ้นมากเลยครับ

adgfdcoc

ว่าแล้วเชียว มันแปลกๆ แต่เป็นวิธีการเขียนที่แยบยลดี ผูกปมแล้วค่อยๆคลายในตอนต่อๆไป ทำให้ผู้อ่านได้ลุ้นดีครับ ขอบคุณครับผม

Sopun Jeekkee

แหวกแนวดีมากครับ มีข้อความที่ทำให้เราอยากค้นหาต่อ

testman

พึ่งเห็นว่า writer มารีไรท์ ep นี้ใหม่ ถึงว่า ทำไม ep ต่อจากนี้เนื้อเรื่องมันกระโดดไปอีกทาง

แต่อันที่รีไรท์ใหม่เนื้อเรื่องดูจะเป็นระบบกว่าครับ ค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไป แต่อย่าหายไปนานนะครับ อ่านแล้วบางทีมันต่อกันไม่ค่อยติด

อีกา

jackm

สนุกมากครับ กลับมาเริ่มไล่อ่านใหม่ครับ  ::WowWow::

KengNaJa

poraset

เริ่มดราม่าขึ้นเรื่อยๆแล้ว มีโอกาศที่พระเอกจะเข้าสู่ด้านมืดแน่ๆ

whyytong

จำเนื้อเรื่องไม่ค่อยได้แต่อยากอ่านมาก

max555

whitegon

น่าสงสารที่เพื่อนในอดีตต้องมาตายกะทันหัน

ball1892

กำลังอินกับเหมยเลย
                        ::Crying::