ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

game2539

ท้องป่องเปล่านี้

[แตกกันทุกวันแบบนี้จะเหลือเรอะ  ::Ajark::]

eka1325

สุดยอดมาก งานนี้น่าจะได้เมียสองคนเพราะท้องทั้งสองคนเลย สบายเลยนะแว่น ขอบคุณครับ สนุกมาก

[ลองไปทำบ้างสิ เผื่อได้เมียสองคนแบบแว่นนะ หรืออาจมากกว่านั้น  ::Evil::]

santosan

::Snap:: แจ่มมากเลยครับ ทั้งภาพและเนื้อเรื่อง เป็นกำลังใจให้นะ ::KO::

[ขอบคุณครับ กำเสี่ยๆ  ::Shower::]

nsrichantamit

หาน้อยนะครับ ที่จากการ์ตูนโดจิน มากลายเป็น หนังโรง

[หนังAVก็พอมั้ง  ::Suffocate::]

tummavel

สุดยอดมากเลยคับเรื่องนี้ ขอบคุณคับที่มาแบ่งปันกัน  ::Glad::

[ติดต่อหอวิทยุขอเส้นทางการบินแปป จะลอยและ เดี๋ยวไปชนเครื่องบินละยุ่งเลย  ::WooWoo::]

HypN♥s

อ้างจาก: Kater เมื่อ มีนาคม 09, 2017, 07:00:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ มีนาคม 09, 2017, 06:45:53 ก่อนเที่ยง
ไอ้แว่นหนอไอ้แว่น ขอกันดีๆก็ได้ นี่กลายเป็นโรคจิตซะได้

ฝีมือการแปลและการคลีนยอดเยี่ยมมากเลยครับ

นานๆอ่านฝีมือของ @katerที รู้สึกว่าเก่งขึ้นเยอะเลย ฝีมือแบบนี้สมัยก่อนไม่น่าเคยโดนแบนนะ   ::JubuJubu::  ::Grimace::

ขอบคุณครับ ดีใจจัง แสนคอมเม้นไม่ดีใจเท่าท่านฮิปชม  ::DookDig::
พูดงี้เดี๋ยวผมก็ลอยหรอก เก่งเพราะอ่านตูนของท่านฮิปบ่อยไง แต่แอบปลิง 55
เป็น3วัน3คืนที่โหดมาก จะพัฒนาต่อไป เดี๋ยวจะหาเรื่องใหม่จองค้าฟฟฟ

::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::
ที่สำคัญแปลเร็ว คลีนเร็วนี่ซิ สุดยอดกว่า (ถ้าภาพขาวดำจะไม่ว่าเลย แต่นี่ภาพสี่สีทั้งเรื่อง สุดยอดครับ สุดยอด)

seekmaster

ขอบคุณมากนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

[ยินดีจ้า  ::Beggar::]

popyabk

::Reader:: ไอ่แว่นได้ทาสเนื้อ x 2

[ไม่นะไม่ แต่นั่นมันฮาเรมในฝันชัดๆ   ::Dribbling::]

xonly-1867

อ่านเสร็จต้องมีคนคิดแบบผมแน่ๆ อยากดูหนังต่อ 555

[ได้อารมสองรสชาติ อ่านโดแล้วไปดูAVมันทำให้นึกเนื้อหากับซับขึ้นในหัวเองนะ ลองดู  ::Ahoo::]

jki

สนุกดีครับ อ่านแล้วเพลินไปเลย ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

[สนุกจริงอ่ะ ปกติมีแต่คนอ่านแล้วบอกปวดตับ Sนะเรารู้ตัวป่ะ  ::Sweat::]

bomb1021

เดาว่าตอนหลังท้องทั้งคู่ครับ มีแอปไว้เพื่อนับวันที่จะท้องชัวร์ๆ 55555

[เขาเอาไว้นับวันท้องชัวๆนี่เอง เพิ่งรู้นะนี่  ::Horror::]

vodkakung

แว่นนี้เลวเกินไปแระ ขอกันดีๆ ค่อยๆ เกลี้ยกล่อมสิ  ::Touchy::

[เพราะเดินไปขอดีๆแล้วไม่ค่อยได้ไง  ::Crying::]

pongharu

แม่ลูก สุดยอดเลย อยากให้ไอ้แว่น โดนซะบ้าง

[โดนสิ แว่นเสียไปหลายนํ้าเลย มันต้องแห้งตายแน่ๆ  ::KO::]

nuty13675

อันนี้คือ สร้างจากav หรือavสร้างตามการ์ตูนครับ

[ตูนมาก่อนครับ AVสร้างจากโดจิน เนื้อเรื่องเหมือนเด๊ะๆไม่มีปรับเปลี่ยน  ::Dribbling::
แต่หนังยาวถึง3ชัวโมงครึ่ง จะมีใครดูตั้งแต่ต้นจนจบไหมหนอ]

azerothx

ไอ้แว่นนี้ทำมาเหมือนคนดี ไปๆมาๆนี้รู้หน้าไม่รู้ใจจริงๆ

[แต่ จขกท นิสัยดี หน้าตาก็ดีนะ  ::DookDig:: (หลงตัวเอง)]