ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

johnywalker

ปวดตับจี๊ดเลย อย่างที่ว่าไว้จริง ๆ ครับ ถ้าให้ผมเดานะ ทั้งสองแม่ลูกก็ต้องบำเรอกามให้ไอ้แว่น ต่อไปไอ้แว่นก็จิตมากขึ้น อาจจะพาคนอื่นมาซ่ำสองแม่ลูกเพื่อเก็บเงินอีก //มโนล้วนๆ

johnywalker

breakspells

Tdestiny

ไม่ขึ้นว่าจะพีคขนาดนี้

สงสัยจะติดใจแนวNTRซะแล้วครับ ::Crying::

skull666

romio7

แม่กับลูกร่วมมือกันฆ่าหั่นศพไอ้แว่น  ::Evil::
โหดไปมั้ย  ::Hmmm::

nunjaiya

ไอ้แว่นเลวดี ชอบ ตอนจบน่าจะพลาดแล้วท้องทั้งแม่ทั้งลูก เลยต้องแต่งงานกะไอ้แว่น

ballmayerz

flukehaha

ดูจากลายเส้นแล้วน่าจะdark จบแบบไม่สวยแล้วกันตกเป็น slave มั้ง
Manchester United Football Club
We are Red Army

sevenheaven

ขอบคุณครับ ::WooWoo:: ::WooWoo::
ตอนจบไอ้แว่นน่าจะสบาย ได้เมีย 2 ลูก 4  ::DookDig:: ::DookDig::

worachat39

ขอบคุณที่แปลมาให้ครับ ไม่รู้ว่าแนวเรื่องมันเดิมๆหรือเริ่มดูเยอะไป อ่านไปก็พอเดาจุดจบออกเลย Orz

warone07

ฝ่ายแม่อาจจะทนไม่ได้สุดท้ายฆ่าเจ้าแว่นตาย หรือเปล่า

anleg1976