ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peppep

สุดยอดเลยครับ แปลดีเรื่องเยี่ยมภาพสวย ขอบคุณมากๆครับ  ::Yes!::

avelance

tazasss01

จัดทั้งแม่ และลูกเลย

ต่อไป ทั้งแม่และลูก น่าจะติดใจนายแว่นแน่เลย

ขอบคุณครับ

zasde

::Hmmm::   ลูกสาวกลัวคำขู่หรือติดใจกันแน่นะ
แต่ถ้าได้แพ็คคู่ก็เยี่ยมเลยนะ  ::Glad::
ถ้าให้ท้าตอนจบ คงประมาณว่า แม่ทนไม่ไหวฆ่าผู้ชาย แต่ลูกเสพติดไปแล้ว แต่คงจะดาร์คไป
ขอบคุณครับ

Uzumaki Naruto

เนื้อเรื่องสนุกน่าติดตาม ต่อไปคิดว่าต้องโดนแม่ลูกเอาคืนอะไรซักอย่างแน่ๆ

gajogman1

kapattes

เรื่องนี้ภาพสวยดีครับ ส่วนตัวชอบเนื้อเรื่องแนวนี้อยู่แล้ว

thenefilim

Noctis211

eiaws

junen123

ไอ้เเว่นจะโรคจิตไปไหน สองแม่ลูกคงต้องรับชะตากรรมอีกนานแน่ๆเลย

bull-shit

hint.dusadee

งั้นเดาว่าต้องมีคนมาช่วย คนเดียวเหนื่อยน่าดู  ::HeyHey::