ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hero7nakab

กับโดค่ายนี้ ทุกเรื่อง เฮ้อเศร้า ความจริงมีเพียงหนึ่่งเดียว 

stepmeen

อ่าส์เห็นปกแล้วปวดตับไตแน่นวล 555 ดีนะตับแข็งแรงแล้ว

linkzwin

ลายเส้นและภาษาที่ใช้ได้อารมมากคับ สนุกจิงๆ ติดตามผลงานอยุ่นะคับ

linkzwin

ลายเส้นและภาษาใช้ แปลออกมาได้สนุกมากเลยคับ ติดตามผลงานชิ้นต่อไปอยุ่นะคับบ

Niphon W. เกื๋อง

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

vasanxc9

สนุกมาก อยากรู้ว่ามันจะทำไงต่อไปนะ ไอ้แว่น อิจฉาวะ

Man_On_The_Moon

จบแบบมีความสุข(ในสไตล์ผม)แม่ลูกเป็นเมียไอแว่นทั้งคู่ ไอแว่นพาทัวร์รอบบ้าน และพาอิกไปเล่นนอกสถานที่สลับกันไประหว่างแม่ลูก ::Yes!::

sammie0513

อาจจะจบแลบแฮปปี้เอ็นรึเปล่าา บับว่ากลายเป็นพ่อเลี้ยงไรงี้ ปล.ผมมองโลกในแง่ดีมาก5555

Tweetty13

cr4zii3zs

ดูแล้วเนื้อเรื่องน่าจะ dark มากเลย ไอ้แว่นโคตรโฉด ตอนจบสงสัย มันได้เป็นคนสั่งการแม่ลูกแน่เลย
ส่วนแม่ลูก ก็น่าจะอารมณ์ตกเป็นทาสสวาท แล้วก็ถูกส่งไปขายกามแน่นอน
ตอนแรกให้ยืมเงิน แล้วก็มาพูดไม่ดี แล้วบอกหลุดปาก แล้วก็มาถามขัดดอกอีก วางแผนไว้โคตรเนียน

tom053795786

crossing

เคยเห็นแต่ปก AV พึ่งเห็นว่ามังงะมีคนแปลด้ว ขอบคุณมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ถ้าให้เดา ดูจากความกล้าของแม่ลูกคู่นี้แล้ว คงเป็นแบบนี้ต่อไปเรื่อยๆ จนท้องทั้งคู่ ส่วนไอ้แว่นก็คงกินทั้งแม่ทั้งลูกต่อไปเรื่อยๆ แต่ไม่กล้าไปทำกับคนอื่น เพราะโดยพื้นฐานน่าจะขี้ขลาด