ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเจ้าเล่ห์.........ตอนที่ 39

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 10, 2017, 12:46:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

ครูเจ้าเล่ห์.........ตอนที่ 39 
%%%ครูเจ้าเล่ห์  ตอนที่ 39
ความเดิมจากตอนที่ 38......
ปากหวานจังเลยน่ะยัยเอ๋ ครูอยากจะเย็ดเธอทั้งวันเลย ไหนพูดซิว่าครูเย็ดเก่งมั้ย?
เก่งค่ะครู ครูเย็ดเก่งจังเลย อิอิ.. เด็กสาวหัวเราะออกมา
ยัยเอ๋.... เธอเริ่มเงี่ยนตั้งแต่ตอนอยู่ มอ.ไหนอ่ะ?
ครูเล่นถามหนูอย่างนี้ หนูก็อายเป็นน่ะค่ะครู  เด็กสาวทำท่าเขินอาย
ไม่ต้องอายครูหรอก บอกครูมาซิ
ก็ตอนที่หนูเริ่มขึ้นมอ.2อ่ะค่ะครู
ขนหมอยเธอขึ้นตอนอยู่มอ.1หรา
ไม่ค่ะครู  ตอนหนูอยู่ ปอ.6เทอม2 ก็เริ่มขึ้นมานิดหน่อยแล้วค่ะ
อืมๆๆ เด็กสาวๆสมัยนี้โตเป็นสาวเร็วทันใจดีจัง เค้าเรียกว่าป.6ก็เย็ดได้แล้ว
เอาล่ะ ยัยเอ๋  ลุกขึ้นไปอาบน้ำให้สะอาดน่ะ ครูยังมียัยเมย์ที่จะต้องเย็ดอีกคนนึง
ค่ะๆๆครู พูดจบครูวิชัยก็ค่อยๆถอนท่อนควยออกจากรูหีลูกศิษย์สาวช้าๆ จนหมดลำ น้ำกามพร้อมเลือดสดๆไหลเยิ้มออกมาจากรูหีเด็กสาว    ครูเจ้าเล่ห์ก้มหน้ามองหีเด็กสาวด้วยความดีใจปนสุขที่ได้เปิดซิงลูกศิษย์สาวอีกคนนึงแล้ว.......
ครูวิชัยค่อยๆพยุงร่างยัยเอ๋เด็กสาวลุกขึ้นยืน
โอ๊ยๆๆครูขา...หนูเจ็บระบมไปหมดเลยอ่ะ
ครั้งแรกก็เป็นแบบนี้ทุกคนหล่ะ   ดูยัยพิมซิตอนโดนครูเย็ดเปิดซิงครั้งแรกแทบลุกขึ้นเดินไม่ไหวเลย
ค่ะๆๆครู หนูขอตัวอาบน้ำก่อนน่ะค่ะ
ระวังตอนน้ำโดนหีเธอ  จะแสบหีหน่อยน่ะยัยเอ๋  ไหนมาให้ครูจูบปากเธอหน่อยซิ
ได้ค่ะครู....

ลูกศิษย์สาววัยกำดัดยื่นหน้าออกไปรับการจูบปากดูดลิ้นกับครูวิชัยแต่โดยดี  ก่อนที่จะเดินควยแข็งออกจากห้องน้ำตรงดิ่งไปหายัยพิมกับยัยเมย์ที่อาบน้ำอยู่อีกห้องนึง  ปล่อยให้ลูกศิษย์สาวได้อาบน้ำแต่เพียงลำพัง
สองสาวน้อยของครุกำลังทำไรกันอยู่หรอจ๊ะ?   ครุวิชัยเข้าไปทักทายสองลุกศิษย์สาว
หนูสองคนก็กำลังรอครูอยู่นี่งัยค่ะ
งั้นดีเลย ช่วยฟอกสบู่ล้างควยให้ครูทีน่ะ   คราบน้ำเงี่ยนยัยเอ๋ยังเลอะควยครูอยู่เลย
ได้ค่ะครู...  ยัยพิม  จ้องมองท่อนควยของครูวิชัยที่กำลังแข็งโด่ มันเลื่อมไปด้วยน้ำเงี่ยน ก่อนจะเอื้อมมือไปลูบท่อนควยเล่นเบาๆ
โหๆๆครูขา...  ขนาดเพิ่งเย็ดยัยเอ๋น้ำแตกมาหมาดๆยังดูแข็งเป็นท่อนไม้อยู่เลยน่ะค่ะ
จะไม่ให้ควยครูแข็งได้ยังงัยล่ะ ก็ยังมีสองลูกศิษย์สาวมายืนแก้ผ้าอาบน้ำให้ครูเห็นอย่างนี้ พูดก็พูดเถอะน่ะ เธอสองคนพออยู่ในชุดนักเรียนก็ดูยังเด็กๆ พอแก้ผ้าออกถึงได้รู้ว่าโตเป็นสาวเย็ดได้ทั้งสองคนแล้ว
ถ้างั้นเดี๋ยวคุณครูเย็ดยัยเมย์ต่อได้เลยน่ะค่ะครู   หนูอยากเห็นจังเลย  ยัยพิมพูดออกมา
แน่นอนๆ ครูต้องเย็ดเปิดซิงรูหียัยเมย์เป็นคนต่อไปแน่  เด็กนักเรียนสาวๆสวยๆน่ารักๆอย่างยัยเมย์  ครูจะเย็ดให้ถึงใจครูเลย
ยัยเมย์ทำหน้าเขินอาย หลบสายตาครูวิชัย
โอ๊ยๆๆๆ ซี๊ดๆๆๆ  ยัยพิม  อย่ารุดควยครูเล่นซิ   ครูเสียวควยน่ะ   ไปหยิบสบู่มาล้างควยครูให้สะอาดก่อน เร็วๆๆ ครูเงี่ยนอยากเย็ดหียัยเมย์เต็มที่แล้ว
ค่ะๆๆครู ยัยพิมรีบไปหยิบสบู่มา ก่อนจะนั่งลงไปคุกเข่า   ล้างท่อนควยครูวิชัยซึ่งเปรอะไปด้วยน้ำเงี่ยนของยัยเอ๋จนสะอาดหมดจด
ดีมากๆๆๆยัยพิม  ไหนลองดูดควยครูให้ยัยเมย์ดูหน่อยซิ  พูดจบก็ดึงร่างยัยเมย์เด็กสาวเข้ามากอดหอมแก้มลูบนมลูกศิษย์สาวเล่นไปมา   ส่วนยัยพิมก็ค่อยๆดูดท่อนควยครูวิชัยเข้าปากทีละนิดๆๆ จนเต็มปากน้อยๆ
อ้าๆๆๆซี๊ดๆๆๆ เสียวควยดีแท้ยัยพิม  เธอดูดควยครูเก่งจริงๆ  ช้าๆก่อนน่ะเดี๋ยวครูน้ำแตกคาปากเธอก่อน
ครูไม่ไหวแล้ว ยัยพิมๆ เอาควยครูออกจากปากเธอก่อน  เดี๋ยวครูน้ำแตกก่อนพอดี  ยัยพิมค่อยๆคลายท่อนควยออกจากปากหลุดออกมาเสียงดังบ๊วบ
อูยยย  ซี๊ดๆๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆ   เอาล่ะๆๆ ได้เวลาที่ครูจะเชือดสมันน้อยตัวใหม่อย่างยัยเมย์แล้ว  เราไปที่ในห้องนอนครูกันดีกว่าน่ะ ยัยพิมรีบลุกขึ้นยืน  ครูวิชัยรีบประคองสองเด็กสาวเข้าห้องนอนทันทีด้วยความเงี่ยนง่าน
เธอนอนลงบนที่นอนน่ะยัยเมย์  ขอครูเลียหีสวยๆของเธอให้ชื่นใจก่อนจะเย็ดเธอน่ะ
ค่ะๆๆครู.....
เด็กสาวค่อยๆล้มตัวลงนอน แต่ก็ยังเอาสองมือปิดโคกหีเธอไว้แน่น
เอามือออกซิยัยเมย์  จะอายครุทัมมัยอีกล่ะ  ขอครูได้ดูหีสวยๆงามๆเส้นหมอยน้อยๆบางๆให้ชื่นใจครูหน่อยน่ะ
ยัยพิมค่อยๆเอาสองมือออกจากปิดโคกหีน้อยๆของเธอ
นั่นแหล่ะๆๆ ดีมากๆๆ ยัยเมย์  พูดจบครูวิชัยก็ลงไปนั่งอยู่ปลายเท้าลูกศิษย์สาว ก่อนจะจับปลายเท้าทั้งสองข้างแยกออกจากกันช้าๆ ก่อนจะแบะขาออกจากกันจนกว้าง  ร่องหีอ้าออกจากกันจนเห็นรูหีเผยอเปิดออกมา    เหนือรูหีขึ้นไปนิดนึงมีเม็ดแตดสีแดงระเรื่อโผล่ออกมาให้เห็นเต็มตาก่อนจะใช้นิ้วกลางลากขึ้นลงกลางร่องหีเด็กสาวช้าๆ
หูยยยๆๆๆๆ ขนาดครูแบะขาเธอออกจนกว้างแล้ว  รูหีเธอยังอ้าออกมานิดเดียวเอง ครูวิชัยจ้องมองโคกหีเด็กนักเรียนสาว ซึ่งอวบอูมสมตามวัยสิบสี่  เส้นหมอยบางๆขึ้นประดับอยู่บนเนินหีพอดูงาม
หีเธอสวยจังเลยยัยเมย์    ขาวอวบนูนถูกใจครูดีจริงๆ
อูยยยย.......ซี๊ดดดดดดด.........อย่าค่ะครู.......หยุดก่อน.....หนูเสียวววว....อย่าค่ะ......เด็กสาวร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่านจากการถูกนิ้วมือของครูเจ้าเล่ห์กรีดร่องหีขึ้นลงอย่างชำนาญ เมื่อเห็นเด็กสาวร้องออกมาอย่างนั้นก็ใช้นิ้วสะกิดเม็ดแตดน้อยๆสีแดงระเรื่อเล่นไปมาอีก
ว้ายยย.......ครูขา......อย่าค่ะ.......หยุดก่อนค่ะครู.......หนูไม่ไหวแล้ว......มันเสียวใจจะขาดอยู่แล้วค่ะครู......เด็กสาวร้องครางออกมาอีกครั้งพร้อมกับหนีบขาสองข้างเข้าหากันก่อนจะเอื้อมมือมาจับข้อมือของครูวิชัยไว้แน่นพยายามดิ้นรนส่ายร่างส่ายสะโพกหนีไปมา
เธออยู่นิ่งๆซิยัยเมย์...
หนูทนไม่ไหวแล้วจริงๆค่ะครู.........มันเสียวๆมากใจจะขาดเลยค่ะครู   เด็กสาวร้องออกมาด้วยเสียงสั่นเครือ   แต่ครูวิชัยกลับไม่สนใจใช้มือแยกขาสองข้างของเด็กสาวที่หนีบเข้าหากันออกแล้วมุดหน้าลงไปกลางหว่างขายัยเมย์ทันที     สูดดมร่องหีอันหอมหวานก่อนจะแลบลิ้นออกมาเลียขึ้นลงอย่างรวดเร็วโดยที่เด็กสาวเองก็ไม่ทันได้ตั้งตัว
ว้ายยยยย.......ครูขา........อย่าค่ะครู......มันเสียววววว..........
ยัยเมย์ร้องครางออกมาด้วยความเสียวซ่านจากการถูกครูวิชัยเลียร่องหีอีกครั้ง  พร้อมกับขับน้ำเงี่ยนออกมาตามธรรมชาติของเด็กสาววัยรุ่น  ครูวิชัยเห็นเหยื่อเด็กสาวอารมณ์กำลังเงี่ยนง่านขึ้นมาก็เลยบอกยัยพิมไปว่า
หนุพิมๆ เธอช่วยดูดนมยัยเมย์เพื่อนเธอให้ครูหน่อยน่ะ
ยัยพิมซึ่งนั่งดูเพื่อนสาวของเธอกำลังจะถูกครูวิชัยเย็ดรีบรับปากทันที
ค่ะครูๆได้ค่ะครู แล้วก็มานั่งข้างๆเพื่อนสาววัยเดียวกัน ก่อนจะก้มลงไปดูเลียหัวนมเพื่อนสาว   
ส่วนครูวิชัยก็ยังคงใช้ลิ้นดูดเลียน้ำเงี่ยนกลางร่องหีที่ไหลออกมาจนเลอะไปหมด    สลับกับดูดเม็ดแตดน้อยๆเบาๆ เล่นต่อไปยิ่งปลุกอารมณ์ยัยเมย์ให้กระเจิดกระเจิงเพิ่มมากขึ้นไปอีก
ยัยพิมเด็กนักเรียนสาววัยสิบสี่โดนโจมตีทั้งข้างล่างข้างบนจากครูวิชัยและเพื่อนสาวของเธอพร้อมๆกัน
อูยยยย........ซี๊ดดดดดด........ครูขา.......หนูทนไม่ไหวแล้ว.......หนูเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว
ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์เมื่อได้ยินเด็กสาวร้องออกมาอย่างนั้น  จึงละปากจากการดูดเลียร่องหีเงยหน้าขึ้นมา
ครูวิชัยผู้ผ่านการเย็ดเปิดซิงรูหีลูกศิษย์สาวๆวัยรุ่นมาหลายคนแล้ว    ค่อยๆขยับร่างนั่งคุกเข่าคร่อมลงอยู่กลางหว่างขาของยัยเมย์   อยู่ในท่าเตรียมพร้อมก่อนจะใช้มือจับท่อนควยให้หัวควยเขี่ยขึ้นลงกลางร่องหีเล่นไปมายิ่งทำให้เด็กสาวเงี่ยนง่านขึ้นมาอีก
อูยยย.....ซี๊ดดด.......ครูขา.......หนูเสียวหีจังเลย  หนูทนไม่ไหวแล้ว    เย็ดหนูเถอะค่ะ ครูขา
ครูวิชัยเมื่อได้ยินเสียงร้องขอจากลูกศิษย์สาวอย่างนั้น  กำลังตัดสินใจที่จะเอาท่อนควยแข็งโด่แทงเข้ารูหี
ทันใดนั้นเอง  เสียงโทรศัพท์มือถือของครูวิชัยก็ดังขึ้น
ใครว่ะมาขัดจังหวะครูตอนนี้    ยัยพิมๆ เธอรีบลุกขึ้นไปหยิบโทรศัพท์ของครูมาดูทีซิว่าใครโทรมาหาครู
ได้ค่ะๆครู  ยัยพิมที่กำลังดูดเลียหัวนมเพื่อนสาวเล่นอยู่ จึงรีบลุกขึ้นไปทันที
ผู้ใหญ่บ้านค่ะครู ๆ
จะโทรมาห่าเหวอะไรตอนนี้ว่ะ   ครูวิชัยอารมณ์หงุดหงิดขึ้นมาทันที   รีบลุกขึ้นจากที่นอนทันทีด้วยความเสียดายที่ท่อนควยกำลังจะมุดเข้ารุหียัยเมย์อยู่แล้วเชียว
สวัสดีครับครูวิชัย    ไม่ทราบว่าตอนนี้ครูอยู่ที่บ้านหรือปล่าวครับ?
เออ   เออ   อยู่ๆๆครับ ตอนนี้ผมอยู่บ้านครับ    ครูวิชัยรีบตอบกลับไปด้วยเสียงตะกุกตะกัก
คือ.....คือว่าผมมีเรื่องที่จะปรึกษากับครูอ่ะครับ  เรื่องด่วนด้วย  เกี่ยวกับเรื่องยัยนุ้ยอ่ะครับ
เออ ๆ ไม่ทราบมีเรื่องอะไรหราครับพ่อผู้ใหญ่?  ครูวิชัยเริ่มมีสีหน้ากังวลไม่ค่อยจะสู้ดีแล้ว  คิดว่าเด็กนุ้ยคงจะไปบอกอะไรเกี่ยวกับเรื่องเมื่อตอนบ่ายที่สอนเด็กนุ้ยเล่นเสียวในรถให้กับพ่อผู้ใหญ่รู้หรือปล่าว
เดี๋ยวเราค่อยคุยกันที่บ้านครูดีกว่าน่ะครับ   ตอนนี้ผมมากับยัยนุ้ยขับรถมาใกล้จะถึงบ้านครูแล้วหล่ะครับ
พูดสายจบพ่อผู้ใหญ่ก็วางสายทันที
งานเข้าครูแล้วๆ ยัยพิม  พ่อผู้ใหญ่บ้านกำลังจะมาถึงที่นี่แล้ว   เธอกับยัยเมย์และยัยเอ๋ รีบๆใส่เสื้อผ้ากันเร็วๆๆ แล้วไปดูซิว่ายัยเอ๋อาบน้ำเสร็จหรือยัง
ค่ะๆๆครู  หนูจะรีบไปบอกยัยเอ๋
ยัยเมย์ซึ่งยังนอนอารมณ์ค้างเติ่งที่กำลังเงี่ยนสุดๆอยู่  ก็รีบลุกขึ้นจากที่นอนด้วยทันทีเหมือนกัน
สักพักหนึ่ง เมื่อสามเด็กนักเรียนสาวใส่เสื้อผ้ากันเสร็จเรียบร้อยแล้ว  จังหวะเดียวกับพ่อผู้ใหญ่บ้านมาถึงพอดี
เธอทั้งสามคนไม่ต้องไปไหนน่ะ  ทำแกล้งนั่งอ่านหนังสือเรียนไปพลางๆล่ะกัน ทำสีหน้าปกติน่ะ ครูจะออกไปต้อนรับพ่อผู้ใหญ่บ้านก่อน
ได้ค่ะครู ๆ ลูกศิษย์สาววัยกำดัดทั้งสามคนตอบพร้อมกัน
สวัสดีครับพ่อผู้ใหญ่....
สวัสดีครับครูวิชัย..  ไม่ทราบว่าผมมารบกวนครูปล่าว
อ๋อๆๆ ไม่รบกวนหรอกครับ  พอดีผมกำลังติวหนังสือให้เด็กๆอ่ะครับ   แล้วนั่นยัยนุ้ยมากับใครด้วยหราครับ ครูวิชัยจ้องมองไปทีเด็กสาวรุ่นเดียวกับยัยนุ้ย
อ้าๆ หลานสาวผมอีกคนนึงครับ ชื่อยัยก้อย  ปีนี้ก็จะขึ้นมอ.1เหมือนยัยนุ้ยอ่ะครับ  ก็เรื่องยัยก้อยนี่แหล่ะครับ  ผมก็เลยว่าจะมารบกวนฝากครูให้ช่วยดูแลด้วยอีกคนนึงครับ  ไม่ทราบว่าครูวิชัยจะว่าไรผมป่าว?
อ๋อ.....ผมก็นึกว่าจะเรื่องอะไรเสียอีก  ครูวิชัยสีหน้าค่อยเริ่มดีขึ้น  นึกว่างานเข้าเสียแล้ว
ได้ซิครับพ่อผู้ใหญ่  ดีเสียอีกจะได้ติวข้อสอบเป็นเพื่อนยัยนุ้ย
เอ้าเด็กๆ ไหว้คุณครูวิชัยเสียซิ   ยืนตัวแข็งอยู่ได้
สวัสดีค่ะครู ๆ เด็กสาวอายุย่าง13 ทั้ง2คน ยกมือไหว้ครูวิชัย
สวัสดีจ๊ะยัยนุ้ย ยัยก้อย  ครูวิชัยจ้องมองยัยก้อยเด็กสาวรุ่นราวคราวเดียวกับยัยนุ้ยในชุดเสื้อยืดกางเกงขาสั้นเหมือนยัยนุ้ยตาไม่กระพริบเลย ยัยก้อยหน้าตาสวยคมเข้ม ขาว น่ารัก  หน้าอกพองขึ้นมาพอกำลังน่าจับลูบเล่น
หนู2คนออกไปเดินเล่นรอบๆบ้านครูวิชัยก่อนก็ได้น่ะ  เดี๋ยวลุงมีธุระจะคุยกับครูวิชัยก่อน
ค่ะๆ ลุงผู้ใหญ่ พูดจบก็จูงมือกันออกไปเดินเล่น
ถ้างั้นขอเชิญพ่อผู้ใหญ่เข้ามาคุยกับผมข้างในบ้านก่อนซิครับ
ได้ครับๆ
อ้าวเด็กๆ มายกมือไหว้พ่อผู้ใหญ่บ้านซิ มาๆเร็วๆ
สวัสดีค่ะๆๆ ลุงผู้ใหญ่
สวัสดีจ๊ะ สาวๆ  พ่อผู้ใหญ่บ้านทักทายเด็กๆแต่สายตาจ้องมองเด็กสาวทั้ง3 แบบตาไม่กระพริบ
พอพูดถึงพ่อผู้ใหญ่บ้านแล้ว ถึงแม้ว่าวัย 50ต้นๆของแกจะดูว่าอายุมากแล้ว แต่ถ้าพูดถึงเรื่องราวในอดีตที่ผ่านมาก็เสือร้ายไม่เบาคนนึง ชอบเย็ดเด็กสาวๆเหมือนกัน บางทีกลางคืนก็หลบอีแก่ที่บ้านออกไปเที่ยวร้านคาราโอเกะในเมืองหาเย็ดเด็กนั่งดริ๊งอยู่บ่อยๆ
ตั้งใจเรียนกันน่ะสาวๆ อยู่มอ.ไหนกันแล้วล่ะ?
กำลังจะขึ้นมอ.3ปีนี้ค่ะลุงผู้ใหญ่ ยัยพิมรีบตอบแทนเพื่อนๆ
อืมๆๆ ถ้างั้นก็อายุ 14จะย่าง15กันแล้วซิ
ค่ะๆๆ ลุงผู้ใหญ่
ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ซึ่งมีรสนิยมเดียวกันคือชอบเย็ดหีเด็กสาวรุ่นๆ  เห็นสายตาของพ่อผู้ใหญ่บ้านแล้วก็เดาออกได้ทันที   จึงรีบตัดบทบอกกับลูกศิษย์สาวทั้ง3คน
เออๆเอางี้ล่ะกันน่ะ  วันนี้พวกเธอทั้ง3คนกลับบ้านกันก่อนก็แล้วกันน่ะ วันนี้ครูขอติวหนังสือแค่นี้ล่ะ
ค่ะครู ๆๆ เด็กสาวทั้งสามคนพูดพร้อมกัน  แต่สีหน้ายัยเมย์ดูจะไม่สบอารมณ์เอาเสียเลย  หน้าตาเหมือนจะเสียดายที่กำลังจะได้เย็ดกับครูวิชัยอยู่แล้วเชียว
ไปๆๆเดี๋ยวครูจะออกไปส่งพวกเธอน่ะ
ค่ะครู
ครูวิชัยลุกเดินตาม3ลูกศิษย์สาวออกไปส่งถึงรถมอเตอร์ไซค์  แอบกระซิบคุยเบาๆกับยัยเมย์
อย่าน้อยใจซิยัยเมย์  เอาไว้วันหน้าเดี๋ยวครูจะนัดพวกเธอมาที่บ้านครูอีกน่ะ
ค่ะครูๆ  ก่อนจะนั่งซ้อนสามพากันขี่รถออกไปโดยมียัยพิมเป็นคนขี่
ขี่รถระวังกันหน่อยน่ะสาวๆที่น่ารักของครู  บายๆๆ   แล้วก็เดินกลับเข้ามาในบ้าน
เรามาคุยเรื่องของยัยนุ้ยกับยัยก้อยกันต่อดีมั้ยครับพ่อผู้ใหญ่
อืมๆๆก็ดีเหมือนกันน่ะครู  ตอนนี้ผมก็ว่างๆอยู่ด้วย   ผมซื้อเบียร์มาลังนึงอยู่ในรถ  เดี๋ยวเราคุยกันไปดื่มกันไป  นานแล้วที่ผมไม่ได้ดื่มเป็นเพื่อนครู
ได้เลยครับๆพ่อผู้ใหญ่  ถ้างั้นเราไปนั่งดื่มกันที่ระเบียงข้างนอกบ้านจะดีกว่าน่ะ  จะได้ดูเด็กๆไปด้วยเลย.....
หลังจากทั้งคู่นั่งดื่มกันไปคุยกันไปสักพักใหญ่ๆ
ผมอิจฉาครูวิชัยจังเลยน่ะเนี่ย....
พ่อผู้ใหญ่อิจฉาผมเรื่องอะไรหราครับ?
จะไม่ให้ผมอิจฉาครูได้งัยล่ะครับ   ก็ครูมีเด็กสาวๆ มาให้กินถึงบ้านเลยน่ะครับเนี่ย
พ่อผู้ใหญ่สงสัยคงจะเมาเบียร์แล้วมั้งครับ ฮ่าๆๆ
ผมมงเมาเบียร์ที่ไหนกันครับครู  กินแค่นี้จิ๊บๆ ครับ  เรื่องอย่างนี้ทำมัยผมจะดูครูไม่ออก
ยอมรับกับผมมาตรงๆดีกว่าน่ะครู  ว่าครูน่ะชอบกินเด็กๆสาวๆ ผมจะเก็บไว้เป็นความลับสุดยอดเลย  เรารู้กันแค่2คน   ตกลงมั้ยครับครู? 
ผมก็ชอบกินเด็กๆเหมือนกันน่ะ  ผมเบื่ออีแก่ที่บ้านเต็มทนแล้ว แก่ก็แก่เย็ดก็ไม่มัน หมดอารมณ์  บางครั้งกลางคืนผมยังต้องแอบออกไปเที่ยวร้านคาราโอเกะในเมืองหาเด็กเสริฟ  เด็กนั่งดริ๊งค์  พาไปเย็ดในรีสอรท์ก็งั้นๆ แหล่ะครู ส่วนมากก็มีผัวกันหมดแล้ว  เย็ดไม่มัน ผมเสียเงินให้เด็กพวกนี้ไปเยอะแล้ว  ผมก็เบื่อมากอยากจะหาเด็กสาวๆที่ยังซิงๆหรือไม่ก็เป็นเด็กนักเรียนสาวๆรุ่นๆอายุ14-15 อย่างเด็กลูกศิษย์ของครู 3 คนเมื่อกี้นี้งัยครับ  ผมเห็นแต่ละคนแล้วสวยน่าเย็ดจริงๆ  ผมนั่งมองจนควยแข็งโด่เลย   ฮ่าๆๆ ครูเย็ดหมดทุกคนยังครับ  พอจะแบ่งมาให้ผมเย็ดบ้างสักคนจะได้มั้ยครับครู    เรื่องเงินไม่มีปัญหาครับ ถ้าเด็กอยากได้อะไรผมซื้อให้ได้เลย   น่ะครูน่ะ ผมขอร้องหล่ะช่วยพูดให้เด็กหน่อยครับ
ครูวิชัยนั่งฟังอยู่สักพักจนแน่ใจว่าพ่อผู้ใหญ่บ้านแกคงจะเงี่ยนจัดอยากเย็ดเด็กสาวๆจริงๆ คงไม่ได้แกล้งมาหลอกถาม
เอาอย่างนี้ล่ะกันน่ะพ่อผู้ใหญ่  ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมก็ไม่อยากจะปิดบังพ่อผู้ใหญ่  แต่ผมขอให้เป็นความลับระหว่างเรา2คน  แล้วผมจะหาเด็กๆนักเรียนสาวๆ รุ่นไหนก็ได้ที่พ่อผู้ใหญ่อยากได้มานอนกอดด้วย   พ่อผู้ใหญ่จะรับปากผมได้มั้ยครับ  ?
ได้ซิครับๆครู ผมรับรองเลยว่าทุกอย่างจะเป็นความลับ   พ่อผู้ใหญ่บ้านออกอาการดีใจอย่างสุดๆ
ถ้าพ่อผู้ใหญ่รับปากกับผมได้อย่างนี้  ผมก็สบายใจแล้วครับ   แต่ขอให้เป็นความลับของเราทั้ง2คนตลอดไปน่ะครับพ่อผู้ใหญ่  งั้นมาชนแก้วฉลองความสำเร็จกันหน่อยครับ
ได้เลยๆครู ฮ่าๆๆๆๆ  มาชนแก้วกัน
พ่อผู้ใหญ่ลองมองดูยัยนุ้ยกับยัยก้อยที่กำลังวิ่งเล่นไล่จับกันอยู่ซิครับ   พ่อผู้ใหญ่คิดว่าเด็ก2คนนั่นพอจะเย็ดได้หรือยังครับ?
อืมๆๆ มันก็น่าคิดน่ะครู ถึงจะเป็นหลานทางอีแก่ของผมก็จริงเถอะ  มานั่งใกล้ๆผม ก็เล่นเอาท่อนควยผมแข็งโด่ได้เหมือนกัน  แต่ว่ายัยนุ้ยกับยัยก้อยแกดูยังเด็กๆอยู่น่ะครับครู  เด็กขนาดนี้จะเย็ดได้หราครับครู?
ยัยนุ้ยไม่เด็กแล้วน่ะครับพ่อผู้ใหญ่   เด็กสาวๆอายุจะย่าง13 อย่างยัยนุ้ยนมกำลังตั้งเต้าพอดีกำมือเลย  ขนหมอยก็เริ่มขึ้นบางๆแล้ว  แถมมีน้ำเงี่ยนแล้วด้วย   อย่างนี้เย็ดได้สบายแล้วครับ  ส่วนยัยก้อยอายุรุ่นราวคราวเดียวกันก็ดูแล้วสวยน่ารักดีน่าเย็ดเหมือนกันน่ะครับ
จริงหราครู  ครูรู้ได้งัยอ่ะครับ   ว่ายัยนุ้ยขนหมอยขึ้นแล้ว  มีน้ำเงี่ยนแล้วด้วย?
ทำมัยผมจะไม่รู้ล่ะครับพ่อผู้ใหญ่   ก็เมื่อตอนบ่ายนี้ที่ผมพาขึ้นรถมาด้วยกัน  ผมขับรถพายัยนุ้ยเข้าป่าไปล้วงนมล้วงหี      เลียหียัยนุ้ยจนน้ำแตกคาปากผมแล้วซิครับ  ฮ่าๆๆ
โอ้โหๆ ครูวิชัยนี่ช่างสุดยอดจริงๆเลย   ผมยอมยกนิ้วให้ครูเลย ขนาดยัยนุ้ยมาอยู่บ้านผมได้อาทิตย์นึงแล้ว ผมยังไม่เห็นอะไรๆของยัยนุ้ยชัดๆตาผมสักครั้งเดียวเลยครับ
งั้นเอาอย่างนี้ดีกว่าน่ะพ่อผู้ใหญ่   เดี๋ยวคืนนี้พ่อผู้ใหญ่กับเด็กๆนอนค้างคืนที่บ้านผมล่ะกันน่ะครับ  พ่อผู้ใหญ่โทรไปบอกเมียพ่อผู้ใหญ่ว่าจะอยู่คุยธุระกับผมทั้งคืน  ส่วนเด็กๆก็จะให้นอนค้างเสียที่นี่เลย  ตกลงตามแผนที่ผมว่าน่ะครับ  ส่วนยัยก้อยเดี๋ยวเป็นหน้าที่ผมจัดการล่ะกัน......

johnyred59

หมู่บ้านนี้ดีน่าอยู่ดี ทั้งครูทั้งผู้ใหญ่บ้านชอบกินเด็กเหมือนกัน ต้องย้ายไปอยู่ซะแล้ว

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

sofee

ขอขอบคุณท่าน bubeee มาเป็นอย่างสูงด้วยนะครับ
ที่กรุณาลงตอนต่อของเรื่องนี้ให้
ผมติดตามผลงานท่านมานานและจะติดตามต่อไปครับ

bubeee

อ้างจาก: sofee เมื่อ มีนาคม 11, 2017, 12:01:11 ก่อนเที่ยง
ขอขอบคุณท่าน bubeee มาเป็นอย่างสูงด้วยนะครับ
ที่กรุณาลงตอนต่อของเรื่องนี้ให้
ผมติดตามผลงานท่านมานานและจะติดตามต่อไปครับ
ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับท่าน sofee โปรดรอคอยครูเจ้าเล่ห์ตอนที่40 ต่อไปน่ะครับ ขอเวลาผมสัก3วัน

preneko

เขียนได้ดีเลยครับ เรื่องคนแก่กินเด็กแบบนี้ แหม พ่อผู้ใหญ่ก็เอากับเขาด้วยนะ ::Thinking::

koboy

ขอบคุณมากที่กลับมาครับ อย่าลืมเรื่องสอนเด็กเล่นเสียวด้วยนะครับ

johnywalker

ไม่ใช่แค่ครูนะที่เจ้าเล่ห์ ผู้ใหญ่ก็เหมือนกัน

ponggunyuki2527

อยากกินด้วยจัง ต้องไปหาตอนเก่ามาอ่านแหละ้ว

feleeona

ขอบคุณคับที่กลับมาแต่งให้อ่านต่อแต่สงสัยผมต้องหาตอนเก่าอ่านใหม่หละคับลืมหมดแล้ว

waveviviann

ครูเจอคู่หูเหมือนกันแล้ว ความสนุกจะเริ่มต้นอีกแล้ว

kabyala

อ่านๆเหงื่อแตกเลย ถ้าเจอแบบนี้บ้างจะไหวไม่นี้ คงได้แตกปากร่องสะมากกว่า @_^ ขอบคุณครับ

80241624

เรื่องเด็กๆแนวนี้นี่เป็นอะไรที่ลุ้นได้มันสุดๆๆขอบคุณมากๆครับ

filmfilmna7

พ่อผู้ใหญ่ มาจะจัดด้วยใช่มั้ยเนี่ย

633sqd

สมาคมลับครูวิชัยเปิดรับสมาชิกรายแรกแล้ว

jubjub00

หมู่บ้านน่าอยู่จริงๆ กินเด็กทุกวันแบบนี้เค้าว่าอมตะหรือเปล่า?