ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอ(ผี)เจ้าเล่ห์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 12, 2017, 09:36:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shinosuke

aeadza

เด็กดาวต้องกลับวันนี้แต่มีคนมาผลัดเวรให้ทันทีเลยนะครับพ่อหมอ

eternal6969

หลอกง่ายดีจริงแฮะ สบายพ่อหมอเลย

conx96857

เหมือนเคยอ่าน จำไม่ค่อยได้ละ เวลาน้อยไว้ค่อยมาอ่านใหม่

conx96857

ท่าทางนางสวยจะมีเรื่องไม่ดีแน่ๆต้องกักตัวไว้ก่อน ทำพิธี

Achiraya Chumjit

พ่อหมอนี่กินเด็กจนเป็นอมตะละมั้ง

Empire13

สุดยอดพ่อหมอทำพิธีเบิกรูให้สาวๆ เกิดมามีวิชามันดีจริงๆ

whizper

สงสัยพ่อหมอจะได้เด็กใหม่มาอยู่ในสังกัดซะแล้ว ถ้าได้ลูกแล้วอย่าลืมแม่ด้วยนะพ่อหมอ ขอบคุณครับ

Ideology

มาขออ่านเก็บรายละเอียดอีกสักรอบ เรื่องนี้แต่งได้เข้าถึงอารมณ์มากครับ
ขอบคุณครับ

chriooth1996

dwarf

ขอบคุณครับ...หมอ(ผี)..มียาดีรักษาคนไข้รุ่นๆแบบนี้ ... คนไข้มิติดหมอกันตรึมเหรอ

xsoulkung123

พ่อหมอเจ้าเล่ห์ไม่เท่าไร
แต่แถมหื่นด้วยนี่สิสุดๆเลย
::Bloody::

มณเทียร น

tueytuey

aum691

พ่อหมอน่าจะได้เด็กทำเมียอีกคนแน่