ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอ(ผี)เจ้าเล่ห์ ตอนที่ 1

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 12, 2017, 09:36:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

suriyamahajit

พ่อหมอนี่ลดเลี้ยวเก่งมีเด็กมาอีกแล้วน่ะ

yoshitoki

::Reader::ขอบคุณครับ อ่านแล้วได้อารมณ์ แบบชนโบทชนบท ไท้ยไทย บ้านน็อกบ้านนอก ชอบ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

ัuffa555

พ่อหมอคร้าบ กระผมฝากตัวเป็นศิษย์ได้ไหมครับ
การเขียนทำให้อ่านง่ายครับ อ่านได้ไหลลื่นมากๆ ครับ

ppherbalife

อยากเป็นผู้ช่วยพ่อหมอจังเผื่อมี ตกหล่นมาถึง 555

apichart2523

พ่อหมอเป็นทีมงานจัดเด็กนี้เอง ผมสายแม่หม้ายนมโต ครับ เป้าหมายคนละอย่างไปกันได้

hanabombam

ดูทรงแล้วน้องสวยคงไม่รอดเหมือนน้องดาว ฝันร้ายแท้ๆ  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

PJJ

::Fighto::  แนวที่ชอบ ตามหามานาน   อาจารย์ครับ  เปิดครอสวิชาหมอผี  บอกนะครับ

pinmonkey

ชอบแนวกินเด็กมากครับ ขอบคุณมากครับ

john brown

เริ่มมาแบบนี้ท่าทางหมอจะได้อีกหลายคน จริงๆน่าจะมีผู้ช่วยซักสองคนด้วย  ::HoHo::ขอบคุณมากครับ

midnightblusie

น่าจะมีภาพประกอบหน่อยนะครับ เพื่อความบันเทิง

cort

เขียนได้อารมย์มากครับชอบมากเลยครับแนวนี้

mudang2499

ในที่สุดก็หาเจอ ผมเคยอ่านนานมาแล้ว ยังสนุกมิรู้ลืม เมื่อมาอ่านใหม่ก็ยังสนุกครับ ชั่งถูกใจมากแนว loli

ppherbalife

อ่านรอบ 2 แระ ยังสนุกเหมือนเดิม เป็นกำลังใจรอท่านผลิตผลงานใหม่ๆ มาเรื่อยๆนะคับ

k99th

น่าสนใจดี เปิดมาก็เล่นเด็กเลย ขอบคุณครับ

KajiewLek

เรื่องนี้สุดยอด อ่านกี่ครั้งก็ได้อารมณ์เหมือนเดิม