ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูเจ้าเล่ห์ ตอนที่ 37

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 13, 2017, 05:07:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

สวัสดีครับท่านผู้อ่านทุกท่าน...
ผมได้นำเรื่องครูเจ้าเล่ห์ตอนเก่าๆกลับมาให้ท่านได้อ่านแก้เหงากันก่อนน่ะครับ เผื่อว่าบางท่านอาจจะหลงลืมกันไปบ้างแล้วและสำหรับท่านที่เพิ่งจะได้เข้ามาอ่านเป็นครั้งแรก สำหรับครูเจ้าเล่ห์ตอนใหม่ตอนที่ 40 ผมได้แต่งไว้เสร็จเรียบร้อยแล้วและจะนำลงให้ท่านได้อ่านภายใน2-3วันนี้ ต้องกราบขออภัยทุกท่านด้วยน่ะครับ...
%%%ครูเจ้าเล่ห์ ตอนที่ 37
ความเดิมจากตอนที่ 36......ครูวิชัยจึงใช้สองมือจับหัวเด็กสาวเอาไว้แล้วดันเข้าหาท่อนควยที่แข็งชี้โด่ พร้อมกับกระเด้าบั้นเอวใส่อย่างช้าๆเป็นจังหวะไม่เร่งรีบ จนสักพักหนึ่งน้ำเงี่ยนกับน้ำลายก็ไหลเยิ้มผสมกันล้นเอ่อออกมาทางมุมปากของยัยเอ๋ยืดเป็นทาง ก่อนจะค่อยๆถอนท่อนควยออกจากปากเด็กสาวอย่างช้าๆ จนหลุดออกมา" อูยยยย........ซี๊ดดดดดด..........อ้า........ปากเธอสุดยอด.......จริงๆยัยเอ๋......เดี๋ยวครูจะน้ำแตกเสียก่อน ขอครูเปลี่ยนท่าใหม่น่ะ พูดจบก็ล้มตัวนอนหงายราบลงกับพื้นห้องน้ำ " ยัยเมย์........ มานั่งคล่อมบนหน้าครูซิ ครูอยากเลียหีเธอมานานแล้ว ส่วนยัยเอ๋ก็ลงมานั่งคล่อมหว่างขาครูนี่แล้วจับควยครูถูกับร่องหีเธอเล่นไปมาให้รูหีเธอลื่นมากๆก่อนน่ะเวลาครูเย็ดเธอจะได้ไม่เจ็บหีมาก" ค่ะครู.......ค่ะครู ลูกศิษย์สาววัยกำดัดทั้งสองคนตอบพร้อมๆกัน................................................................................................................................" ดีมาก..........ว่าที่เจ้าสาวแสนสวยที่น่ารักของครูทั้งสองคน สองลูกศิษย์สาวมอ.2วัย14 จัดแจงเปลี่ยนท่าทางตามที่ครูวิชัยสั่ง มียัยเมย์ลุกขึ้นมานั่งคล่อมอยู่บนหน้าเขา ส่วนยัยเอ๋นั่งลงยองๆคล่อมกลางหว่างขาแล้วอ้าขาตัวเองออก มือขวาก็จับท่อนควยที่กำลังแข็งโด่ถูไปถูมากับร่องหีของตัวเอง บางครั้งก็ถูไปโดนเม็ดแตดเธอเข้าจังๆ" อูยยย........อูยยยย.........ซี๊ดดดดด..........หนูเสียวหี........ดีจังเลยค่ะครู " เสียวหีมากมั้ยล่ะ ยัยเอ๋ " เสียวววว.........เสียวหีมากเลยค่ะครู.......อูยยยยย........หนูไม่เคยเสียวแบบนี้มาก่อนเลยค่ะ " เธอชอบมั้ยล่ะ.......เอ๋ " ชอบค่ะ........ชอบมากเลยค่ะ " ถ้าเธอชอบแล้วมันทำให้เธอเสียวหีก็ทำไปเรื่อยๆไม่ต้องรีบร้อนน่ะเอ๋.........รอให้น้ำเงี่ยนเธอออกมามากกว่านี้ก่อน "ค่ะ.....ครู........อูยยยยย.......อ้าาาาาาาาา.........ซี๊ดดดดด " จับควยของครูวนรอบๆรูหีเธอด้วยน่ะ...........น้ำเงี่ยนเธอจะได้ออกมามากๆ " ค่ะ........ครู.........หนูทำอย่างนี้.........ใช่มั้ยค่ะครู ยัยเอ๋พยายามจับท่อนควยของครูวิชัยให้หัวควยถูไปมากับปากรูหีของเธอ" อืมมม........นั่นแหละ.........เก่งมากยัยเอ๋.........ทำช้าๆไม่ต้องรีบน่ะ........ครูขอชิมน้ำเงี่ยนหียัยเมย์ก่อน "ค่ะ.......ครู.........เอาเลยค่ะครู........ยัยเมย์มันนั่งรอให้ครูเลียหีให้อยู่แล้วค่ะ ตอนนี้ยัยเมย์เด็กนักเรียนสาวที่ว่ากันว่าสวยกว่าเพื่อนๆในจำนวนนักเรียนมอ.2ทั้งหมดของโรงเรียนกำลังนั่งยองๆอวดหีโหนกนูนขาวอวบ ขนหมอยขึ้นกำลังงาม ร่องหีอ้าออกจากกันเพียงเล็กน้อย มีน้ำเงี่ยนเปียกแฉะอยู่กลางร่องแคมหีสีแดงอมชมพูระเรื่ออยู่ห่างจากใบหน้าของครูวิชัยไม่ถึงคืบ" โอ้โห.........หีเธอช่างสวยงามอะไรอย่างนี้ เป็นบุญตาจริงๆ ไม่คิดว่าวันนี้ครูจะโชคดีได้เห็นหีของเธอชัดๆ ขอครูเลียหีเธอหน่อยน่ะ ไม่ทันให้ยัยเมย์อนุญาตก่อน พูดจบก็แลบลิ้นออกมาแล้วใช้สองมือจับแก้มก้นยัยเมย์ดันร่องหีเข้าหาลิ้นทันที แล้วเลียลิ้นไปมาขึ้นลงระหว่างกลางแคมหีทั้งสองข้างยัยเมย์เมื่อถูกลิ้นของครูวิชัยเลียร่องหีขึ้นลงไปมาโดยที่ยังไม่ทันได้ระวังตัว และนี่เพิ่งจะเป็นครั้งแรกที่เธอถูกผู้ชายเลียที่ร่องหี ทำเอาถึงกับเกิดอาการเสียวซ่านขึ้นมาอย่างรวดเร็ว " อูยยย...ซี๊ดดดดครู..........ขา.........หนูเสียวจังเลย " โอ๊ยยยย..........ว้ายยยยยย..........ครู.........ค่ะ..........อย่าเลียตรงนั้น ยัยเมย์ร้องออกมาเสียงดังเมื่อโดนทีเด็ดของครูเจ้าเล่ห์ใช้ลิ้นฉกเลียเม็ดแตดเล่น" พอก่อนค่ะครู..........หนูเสียวใจจะขาดอยู่แล้วค่ะ...ครูขา..อย่าเลียตรงนั้น.....หนูเสียววววว ยัยเอ๋ซึ่งกำลังจับท่อนควยของครูวิชัยถูเล่นกับปากรูหีเธออยู่ ได้ยินเสียงเพื่อนสาววัยเดียวกันร้องครางเสียงดังออกมาด้วยความเสียวซ่านจากการที่ถูกครูวิชัยเลียหีเล่นอยู่ก็เลยเกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาทันที เกิดเผลอตัวกดหีลงมาจนทำให้หัวควยมุดเข้ารูหีเธอเต็มๆ"อุ๊ยยยย........ว้ายยยยยย........เจ็บ " อุ๊ยยยย.......ซี๊ดดดดด เสียงร้องเจ็บอออกมาพร้อมๆกับเสียงร้องของครูวิชัยทำให้ต้องถอนปากออกจากร่องหีที่กำลังเลียหีของยัยเมย์อย่างเอร็ดอร่อยอย่างเสียดาย" หนูขอโทษ........ค่ะครู.........หนูเผลอตัวไปหน่อยค่ะ เห็นยัยเมย์ร้องออกมา "ไม่เป็นไรยัยเอ๋.........รูหีเธอฟิตรัดหัวควยครูดีจัง ครูก็เจ็บเหมือนกัน เธอเจ็บมากมั้ยล่ะ " อูยยยย......ซี๊ดดดด........เจ็บนิดหน่อยค่ะครู........แต่มันเสียวและคันๆในรูหีหนูค่ะ " ทนเจ็บหน่อยน่ะ ยัยเอ๋ หัวควยครูมันมุดเข้ารูหีเธอได้แล้ว รูหีเธอตอดควยครูดีจังเลย อูยยยย...... " ค่ะ.....ครู......ซี๊ดดดด.......เสียวววววว " เธอทำเหมือนอย่างยัยพิมเพื่อนเธอน่ะ.........ค่อยๆกดหีลงมาช้าๆ จับควยครูตรงๆ แล้วแบะขาออกกว้างๆ " อูยยยย......ซี๊ดดดด.........ค่ะ.......ครู แล้วยัยเอ๋ก็ทำตามที่ครูวิชัยสั่ง เป็นเพราะตอนนี้รูหีลูกศิษย์สาวขับน้ำหล่อลื่นออกมาชโลมหัวควยมากกว่าเดิม ทำให้ท่อนควยมุดเข้าไปในรูหีของเธอได้อีกนิดนึงแล้ว" เก่งมากยัยเอ๋........นั่นแหล่ะ........สุดยอดจริงๆ อย่าให้ควยครูหลุดออกจากรูหีเธอน่ะ " ค่ะ.......ครู.........อูยยยย........ซี๊ดดดด........หนูทั้งเสียวทั้งเจ็บค่ะครู " อืมมม........เดี๋ยวเธอจะเสียวมากกว่านี้ ทั้งเสียวทั้งมันทั้งสนุก ครูขอเลียหียัยเมย์ต่อน่ะ กำลังอร่อยลิ้นอยู่เลย แล้วก็จับสะโพกยัยเมย์ลงมาอีก แบะขาออกจนกว้างแล้วซุกหน้าลงไปตรงซอกหว่างขาของเด็กสาว ปากประกบอมร่องหีไว้จนมิด ลิ้นเลียร่องหีขึ้นลงบางครั้งก็ดูดเม้มเม็ดแตดเล่นไปมา ทำเอายัยเมย์ถึงกับเกิดอาการเสียวซ่านที่หีขึ้นมาอีกครั้งหนึ่ง" อูยยยยย.......ซี๊ดดดด........ครู.........ขา........หนูเสียวอีกแล้วค่ะ หยุดก่อนค่ะครู ครูวิชัยยังก้มหน้าก้มตาใช้ปากใช้ลิ้นเลียร่องหีดูดเม้มเม็ดแตดเล่นต่อไป ไม่ได้สนใจคำร้องขอของลูกศิษย์สาววัยกำดัด "โอยยยย.ครูขา.หนูเสียวเหลือเกิน.เสียวใจจะขาดอยู่แล้ว..หยุดก่อนค่ะครู ยัยเมย์ร้องออกมาเสียงดังลั่นห้องน้ำ แล้วพยายามส่ายเอวไปมาให้ร่องหีหลุดออกจากปากของครูวิชัย แต่ก็ถูกสองมือจับแก้มก้นไว้แน่นกว่าเดิม ทำให้ไม่สามารถขยับตัวไปไหนได้"ครูขา..ช่วยหนูด้วยหยุดก่อน......อูยยยย.ซี๊ดดด..ไม่ไหวแล้ว หนูจะฉี่ราดแล้ว "อูยยยยย........ว้ายยยยยยย.........ฉี่ออก.........แล้ว สองมือของยัยเมย์ลงมากดหัวของครูวิชัยไว้แน่น ร่างกระตุกอยู่สองสามครั้งก่อนจะแอ่นหีแนบชิดกับใบหน้าของครูวิชัยจนทำให้เขาเกือบจะหายใจไม่ออก รูหีปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาเลอะเทอะเต็มปากไปหมด ครูวิชัยจัดแจงใช้ปากดูดกินน้ำเงี่ยนลูกศิษย์สาวอย่างเอร็ดอร่อยพร้อมกับใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดร่องหีไปด้วย" สุดยอดมากๆ......ยัยเมย์........น้ำเงี่ยนของหนูอร่อยถูกใจปากลิ้นครูจังเลย " ครูวิชัยอ่ะ.......หนูอายครูจังเลย " จะอายครูทำมัยกันล่ะ........เป็นยังงัยบ้าง........ชอบมั้ย.........ที่ครูเลียหีให้เธอจนน้ำแตกคาปากครู " ชอบ........ชอบค่ะ.......ครู..........หนูเสียวแบบสุดๆเลยค่ะ " เดี๋ยวเธอจะเสียวมากกว่านี้เสียอีก ครูกินน้ำเงี่ยนเธอยังไม่อิ่มเลย ขอครูกินน้ำเงี่ยนของเธออีกน่ะ " โอ้โห........ครูขา........แค่นี้หนูก็เสียวใจจะขาดจะแย่อยู่แล้วน่ะค่ะ " อย่าเรื่องมากยัยเมย์..........หีสวยๆอย่างเธอเนี่ย ครูกินทั้งวันก็ไม่เบื่อ ลุกขึ้นแล้วมานอนคว่ำกลับหัวกลับหางกับครูนี่ ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ได้ทีก็จัดการสั่งลูกศิษย์สาวให้ทำตาม" ครูขา........ครูจะเล่นท่าไหนอีกล่ะค่ะเนี่ย " ครูอยากให้เธอเห็นควยของครูเข้ารูหียัยเอ๋แบบจะจะชัดชัด เข้าใจมั้ย ยัยเมย์ทำท่าทางอิดออดอยู่พักหนึ่ง ก่อนจะตัดสินใจลุกขึ้นแล้วล้มตัวนอนคว่ำหน้ากลับหัวกลับหางทับร่างครูวิชัย สายตาก็จ้องมองยัยเอ๋เพื่อนสาวที่กำลังนั่งยองๆจับท่อนควยเข้าๆออกๆรูหีอยู่ไม่ห่างสายตา" ขยับตัวขึ้นมาอีกหน่อยซิยัยเมย์ กางขาออกด้วย แล้วเอาร่องหีของเธอมาใกล้ๆหน้าครูหน่อยซิ ลูกศิษย์สาววัยกำลังเงี่ยนทำตามที่ครูวิชัยสั่ง ตอนนี้ร่องหีของเธออยู่ชิดกับใบหน้าของเขา แคมหีทั้งสองข้างอ้าออกจากกันเล็กน้อย เขาใช้สองนิ้วแหวกแคมหีออกทำให้มองเห็นรูหีสีแดงสดยังมีรอยน้ำเงี่ยนไหลซึมออกมา เหนือรูหีขึ้นไปเม็ดแตดน้อยๆของเด็กนักเรียนสาววัย14 เผยโฉมออกมาให้เห็น แล้วก็แลบลิ้นออกมาเลียรอบๆปากรูตูดลูกศิษย์สาวทันที" อูยยยยย..........ซี๊ดดดด.........ครู......ขา......ทำอะไรหนูอ่ะ..........มันเสียววววว.......อย่าค่ะ......หยุดก่อน........อย่าเลียตรงนั้น ครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ผู้มีรสนิยมชอบเย็ดเด็กนักเรียนสาวๆ ยังคงใช้ลิ้นเลียรอบๆปากรูตูดยัยเมย์ต่อไป แล้วก็ลากลิ้นลงมากลางร่องหีก่อนจะตวัดลิ้นเล่นกับเม็ดแตดไปมา" อูยยยย.......อ้าาาาาาา.........ครูขา.........หยุดเลียก่อน.......หนูเสียววววว ยัยเมย์เพิ่งจะถูกลิ้นเลียปากรูตูดเป็นครั้งแรกออกอาการเสียวแบบสุดๆ ถึงกับต้องร้องครางออกมา ส่วนยัยเอ๋เห็นเพื่อนสาวร้องครางออกมาอย่างนั้นก็เกิดอาการเงี่ยนขึ้นมาอีกเช่นกันถึงกับเผลอตัวทิ้งน้ำหนักกดรูหีตัวเองลงมาอมท่อนควยจนสุดลำ เสียงดังกึ๊บ เยื่อบริสุทธิ์ที่ติดกับตัวมาตลอดเกือบ14ปี ฉีกขาดสะบั้น ร้องออกมาเสียงดังลั่นห้องน้ำ" ว้ายยยยยยย.........อูยยยยยย.........เจ็บ แล้วก็ล้มตัวลงนอนทับหลังโอบกอดเพื่อนสาว และครูวิชัยก็ต้องร้องครางตามออกมาติดๆเช่นกันด้วยความเจ็บปวดท่อนควยที่ถูกรูหีฟิตแน่นของลูกศิษย์สาวบีบตอดรัด รีบถอนปากออกจากร่องหียัยเมย์แล้วร้องครางออกมา"โอ๊ยยยยยยย.........ซี๊ดดดดด..........ยัยเอ๋.......ครูเจ็บจัง........ควยครูเข้ารูหีเธอหมดแล้วหรอ " อูยยยย......ค่ะ.......ครู.........ควยครูเข้ารูหีหนูหมดแล้ว......หนูเงี่ยนมากเลยค่ะ " อย่าเพิ่งขยับตัวน่ะ.........ปล่อยคาไว้ในรูหีเธออย่างนั้นก่อน รูหีเธอมันรัดลำควยครูจนตึงแน่นไปหมด เสียงร้องดังลั่นห้องน้ำของครูหนุ่มกับลูกศิษย์สาวทำให้ยัยพิมที่กำลังนอนหลับสลบไสลอยู่เพราะความเพลียที่น้ำแตกไปก่อนหน้าเพื่อนๆแล้วต้องงัวเงียลุกขึ้นมานั่งดู" มีอะไรกันหรอค่ะครู ร้องซะเสียงดังลั่นเลย แล้วก็หันไปมองยัยเอ๋ที่กำลังนอนทับร่างยัยเมย์กับครูวิชัยอยู่ โดยท่อนควยยังคาอยู่ในรูหี มองเห็นแค่โคน" โอ้โห........ครูวิชัยกำลังเย็ดหียัยเอ๋อยู่หรอค่ะ เข้าซะมิดรูหีเลยค่ะครู " จ๊ะ........ยัยพิม.......เธอลุกขึ้นมาก็ดีแล้ว ไปอาบน้ำกับยัยเมย์รอครูอยู่ที่อีกห้องนึงก่อนน่ะ " ไม่เอาค่ะ.......หนูจะดูครูเย็ดกับยัยเอ๋ก่อน " อย่าดื้อซิ........เด็กดีของครู เดี๋ยวเธอค่อยดูครูเย็ดกับยัยเมย์ดีกว่าน่ะ ตอนนี้ครูยังขยับตัวไปไหนไม่ได้ ข้างในรูหียัยเอ๋ฟิตดีจังเลย รัดท่อนควยครูจนแน่นไปหมด " ครูวิชัยยังไม่ได้เย็ดหียัยเมย์อีกหรอค่ะเนี่ย " ยังจ๊ะ.........ลูกศิษย์สาวๆน่ารักๆหีสวยๆงามๆอย่างยัยเมย์เนี่ย ครูต้องเก็บไว้เย็ดทีหลังถึงจะสนุก แล้วก็พูดกับยัยเมย์ว่า" เธอลุกขึ้นมาได้แล้วเมย์..........เสียดายจัง ครูกำลังอร่อยลิ้นอยู่เลย " เป็นงัยบ้างยัยเมย์ โดนครูวิชัยเลียหีเล่น เสียวสนุกดีมั้ยอ่ะ ยัยพิมแซวเพื่อนสาววัยเดียวกันเล่น" เสียวสุดๆเลยอ่ะยัยพิม เราน้ำแตกไปสองครั้งแล้ว " ตอนนี้เชื่อเราหรือยังล่ะ ว่าทั้งสนุกทั้งเสียว " จร้าๆๆๆๆ..........เชื่อแล้วจร้า........แม่คนเก่งของคุณครูวิชัย พูดจบก็บอกให้ลูกศิษย์สาวทั้งสองคนลุกขึ้นแล้วออกไปอาบน้ำรออยู่อีกห้องนึง" ไปอาบน้ำกันให้สะอาดน่ะทั้งสองคน.........เดี๋ยวก็จะถึงคิวของเธอโดนครูเย็ดเป็นรายต่อไปแล้วหล่ะ แต่ตอนนี้ครูขอเย็ดหียัยเอ๋ให้หายเงี่ยนก่อนน่ะ "ค่ะ.........ครู " ค่ะ........ครู สองเด็กสาววัยเดียวกันตอบรับพร้อมๆกันก่อนจะลุกขึ้นเดินออกจากห้องน้ำไป" ยัยเอ๋.........ขยับตัวขึ้นมาอีกนิดซิ อย่าให้ควยครูหลุดจากรูหีเธอล่ะ "ค่ะ.......ครู ยัยเอ๋ขยับร่างขึ้นมาเบียดชิดแน่นทับร่างครูวิชัย สองเต้านมน้อยๆสัมผัสกับแผงอก ครูเจ้าเล่ห์เอื้อมมือลงไปถ่างสองขาลูกศิษย์สาวแยกออกจากกันเพื่อคลายความเจ็บท่อนควยที่กำลังถูกรูหีลูกศิษย์สาววัย14 บีบตอดรัดจนแน่น แล้วเอื้อมมือมาจับสองแก้มก้นลูกศิษย์สาวลูบเล่นไปมาเบาๆ " ยัยเอ๋........เธอเก่งจังเลยน่ะ เอาควยครูเข้ารูหีเธอได้หมดเลย " ค่ะ.......ครู.........แต่มันแน่นในรูหีหนูจังเลย เจ็บด้วยค่ะ " ไม่เป็นไร ใจดีๆไว้ก่อนยัยเมย์ เธอใกล้จะขึ้นสวรรค์แล้วรู้ตัวมั้ย อ้าปากเธอออกซิ แล้วมาจูบปากกับครูนี่ " ค่ะ........ครู ลูกศิษย์สาวทำตามคำสั่งของครูวิชัยอย่างว่านอนสอนง่าย เพราะอารมณ์กำลังเงี่ยนสุดๆก้มหน้าลงมาอ้าปากรับกับปากของครูวิชัยแลกจูบปากกันอย่างหนักหน่วง ลิ้นสากๆตวัดเข้าไปสัมผัสในโพรงปากกับลิ้นนุ่มๆของเธอ" อือ.......อืมมมม ยัยเอ๋ถึงกับร้องครางอยู่ในลำคอ แล้วครูวิชัยก็ค่อยๆจับร่างของลูกศิษย์สาววัย14 ให้พลิกนอนลงหงายข้างล่าง โดยท่อนควยของเขายังคาอยู่ในรูหีทั้งดุ้น ใช้หัวเข่าทั้งสองข้างแยกสองขาเรียวๆแยกออกจากกันจนกว้าง ยัยเอ๋ที่ยังไม่เคยได้รับการสอนเพศศึกษาภาคปฏิบัติอย่างนี้มาก่อน เมื่อมาเจอลีลาการสอนของครูวิชัยจอมเจ้าเล่ห์ถึงกับเสียวซ่านสยิวขนลุกไปทั้งตัว สักพักก็ละการจูบปากลงมาจูบไซร้ซอกคอต่อ มืออีกข้างหนึ่งก็ลูบไล้เต้านมสองเต้าที่เต็มไม้เต็มมือ แล้วขยำเล่นเบาๆ " อูยยยยย.......ซี๊ดดดดดด..........หนุเสียวววววว........ครูขา........ช่วยหนูด้วยค่ะครู " เอ๋จ๊ะ.......ควยครูเข้าไปอยู่ในรูหีของเธอหมดแล้วน่ะ อย่างนี้เธอต้องเรียกครูว่าผัวแล้วหล่ะ ได้มั้ยจ๊ะ " ค่ะ.......ค่ะ........ได้ค่ะ........อืมมม.......ผัวขา.......ซี๊ดดดดด หนูมีผัวแล้ว ใช่มั้ยค่ะ " ดีมาก........เมียจ๋า.........เมียของผัว จะเย็ดกันให้สนุกมันต้องพูดอย่างนี้ หายเจ็บหีหรือยังจ๊ะ เมียจ๋า " ค่อยยังชั่วแล้วค่ะ........ผัวขา........ผัวของเมีย ว่าแล้วครูวิชัยก็ค่อยๆส่ายเอวบดควยควานเล่นในรูหีของลูกศิษย์สาวไปมา "อูยยยย..ผัวขา.เมียเสียวรูหีอีกแล้ว..อย่าควานอย่างนั้นซี๊ดดดด...อูยยยยยย เสียววววว " เมียจ๋า..........เดี๋ยวผัวจะทำให้เมียเสียวยิ่งกว่านี้อีก เอวก็ยังส่ายไปมาก่อนจะก้มหน้าลงไปดูดที่หัวนมลูกศิษย์สาวเล่น "อูยยย...........ซี๊ดดด............ผัวขา ยัยเอ๋ร้องครางออกมา ความเจ็บรูหีที่อมท่อนควยไว้ทั้งดุ้นก็ค่อยๆคลายลง ครูวิชัยปากก็ยังคงดูดเลียหัวนมสีชมพูไปเรื่อยๆ เธอเองก็ใช้แขนโอบกอดรัดครูวิชัยไว้แน่นพร้อมกับขมิบรูหีตอดรัดท่อนควยของเขา ครูวิชัยค่อยๆถอนท่อนควยออกจากรูหีลูกศิษย์สาวช้าๆ เกือบสุดลำ แล้วแทงกลับเข้ารูหีไปใหม่อย่างเร็ว " ว้ายยยตายแล้ว..ผัวขา.........เย็ดหีเมียเบาๆก่อนซิค่ะ........เมียยังเจ็บหีอยู่เลย ยัยเอ๋เด็กสาวร้องออกมาเสียงดังลั่น ครูวิชัยไม่ฟังเสียงร้องขอแต่กลับกระเด้าท่อนควยเข้าๆออกๆรูหีเด็กสาวติดๆกันก่อนที่เขาจะตัดสินใจกดท่อนควยของเขาอย่างแรงทีเดียวเข้ารูหีเด็กสาวจนมิดด้ามอีกครั้ง" โอ๊ยยยยย.........ซี๊ดดดดด.........ผัวขา " เป็นงัยบ้าง เมียจ๋า........อยากเงี่ยนดีนัก ได้ผัวตั้งแต่ยังเรียนอยู่มอสอง %%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%%

areja

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

filmfilmna7

ครูจะไหวมั้ยเนี่ย หาไรเติมพลังก่อนไปหาน้องเมย์นะครู

noomth

คุณครูจะไหวไหมครับตั้งสามคน พักบ้างนะครับ เดี๋ยวสู้เด็กไม่ไหว

sama02

เจอเด็กว่านอนสอนง่าย มันไปเลย..

conx96857

จัดหนักจัดเต็ม เจอเด็กเป็นแก๊ง มีหวังผลิตน้ำไม่ทันแน่ๆ

Dragora

ครูนี้ทั่วถึงจริงๆ ผลิตน้ำให้ทันนะ