ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 23

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 14, 2017, 03:44:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

%%%สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 23
.....สอนเสียวสองเด็กสาวดาวและนุช (ต่อ)
ผมเอื้อมมือไปลูบคลำเล่นเบาๆแข็งสู้มือลุงดีจังเลย อย่างนี้สนุกแน่ลุงชอบ ลุงว่าเรารีบไปกันเถอะน่ะ อากาศครึ้มๆฝนทำท่าจะตก แล้วก็ให้เด็กสาวทั้งสองคนใส่เสื้อผ้าให้เรียบร้อยแล้วขึ้นมานั่งบนรถ ส่วนผมก็รีบขับรถออกไปอย่างรวดเร็วมุ่งหน้าตรงไปยังกระท่อมกลางไร่เพราะความเงี่ยนที่จะได้เย็ดเปิดซิงรูหีเด็กสาวทั้งสองคนในไม่ช้านี้
โอ้โห......ลุงวุฒิเท่ห์จังเลย นุ่งผ้าขาวม้าผืนเดียวขับรถ อิอิอิ เด็กนุชเธอแซวผมเป็นคนแรก
หนูก็ว่าเหมือนกันแหละ แต่ถ้าจะให้ดีกว่านี้น่ะ หนูว่าลุงวุฒิแก้ผ้าขับรถเลยไม่ดีกว่าหรอ เท่ห์ดีออก อิอิอิ ยัยดาวแซวผมเล่นเป็นคนต่อไป
แซวกันเข้าไปเถอะ เดี๋ยวจะจับควยยัดปากให้น้ำแตกคาปากเลย.......ผมนั่งนิ่งคิดในใจ ผมเห็นว่าถนนเส้นนี้เงียบสงบไม่มีใครผ่านไปผ่านมา เพราะว่ามันเป็นเส้นทางไปไร่ของผมเอง เลยบอกกับสองเด็กสาวไปว่า
ถ้าจะให้ลุงแก้ผ้าขับรถ แล้วหนูสองคนกล้าแก้ผ้ากับลุงด้วยป่าวล่ะ......
กล้าซิ.........หนูก็กล้าด้วย เออ.....เอากับมันซิ เด็กสาวๆสมัยนี้มันช่างกล้าดีจริงๆ
งั้นลุงจะถอดผ้าขาวม้าออกเดี๋ยวนี้เลยน่ะ.........พูดจบผมก็ดึงผ้าขาวม้าออกทันที ท่อนควยผมเริ่มแข็งโด่ขึ้นมาอีกแล้วหลังจากที่ได้ลูบหีเด็กสาวสองคนเล่นเมื่อสักครู่
โอ้โห........ทำมัยของลุงวุฒิใหญ่จังเลย เด็กดาวซึ่งนั่งคู่กับผมหน้ารถอุทานออกมา
อืม........ใหญ่จริงๆด้วย เด็กนุชซึ่งนั่งอยู่ตอนหลังชะโงกหน้าขึ้นมาดู
มัวแต่นั่งดูกันอยู่อย่างนี้..........เมื่อไหร่จะแก้ผ้าออกให้ลุงดูบ้างล่ะ ไม่ต้องกลัวใครจะมาเห็นหรอก เส้นทางนี้ไม่มีใครผ่านมาหรอกมันเป็นเส้นทางไปไร่ของลุงเอง
จ๊ะ...จ๊ะ....ลุง แล้วเด็กสาวทั้งสองคนก็แก้ผ้าออกจนหมด ผมเหลือบไปมอง
นุชกับดาวรูปร่างสวยดีจังน่ะ น่าเย็ดทั้งสองคน นมกำลังตั้งเต้าเลย หีก็ขาวอวบอูมดี ขนหมอยขึ้นมานานยังล่ะ
เพิ่งขึ้นตอนปอ6นี่แหละลุง ในห้องหนูขึ้นกันหมดทุกคนแล้ว ของหนูขึ้นพร้อมๆกับนุช
หรอ......อืม.......เด็กสมัยนี้โตเป็นสาวเร็วจัง ดาวมาจับควยลุงเล่นก่อนซิจะได้ไม่กลัว ผมจับมือเด็กดาวมากำท่อนควยผม
ควยลุงวุฒิใหญ่จังเลย...........มือหนูกำแทบไม่รอบ มันร้อนๆอุ่นๆยังงัยก็ไม่รู้
ดาวลองกำแล้วรูดขึ้นรูดลงแบบนี้น่ะ ไม่ต้องเร็วทำช้าๆก่อน
อืม......อย่างนั้นแหละดาว เก่งมาก ทำไปเรื่อยๆน่ะ ขยับตัวมาหน่อยซิ ให้ลุงจับหีดาวเล่นบ้าง แล้วผมก็เอื้อมมือไปลูบหีเด็กดาวเล่น
อูยยยยย.......ลุง หนูเสียวหี อย่าบี้ตรงนั้นซิลุง........ผมลูบหีเธอเล่นพร้อมกับสะกิดเม็ดแตดควบคู่กันไป
ตรงนี้เค้าเรียกว่าเม็ดแตดรู้มั้ย เด็กสาวๆอย่างดาวกับนุชต้องบี้เม็ดแตดเล่นถึงจะเสียว ดาวต้องพูดว่าเม็ดแตดน่ะ...
ค่ะลุง........ลุงอย่าบี้เม็ดแตดหนู มันเสียว.....
ผมขับรถมาเรื่อยๆช้าๆก็ถึงกระท่อมกลางไร่ บรรยากาศร่มรื่นเงียบสงบ ผมจอดรถใต้ต้นไม้ใหญ่บังแดด ข้างหน้าเป็นหนองน้ำที่ผมเลี้ยงปลาและใช้อาบเล่นในหน้าร้อน ผมดับเครื่องแล้วเปิดประตูรถออกให้กว้าง แล้วเอื้อมมือไปเล่นหีเด็กดาวต่อ
อูยยยย.......ซี๊ดดดด.......ลุงขา........หนูเสียวหีจังเลย เด็กดาวครางอ้าปากออก ผมเลยกดหัวเธอลงมาจนท่อนควยผมจ่ออยู่ที่ปากของเธอ เด็กดาวไม่มีทางเลี่ยงหนีอีกแล้ว จำใจต้องอ้าอมส่วนหัวเข้าไปเต็มๆ
ดูดควยให้ลุงหน่อยซิดาว ลุงก็เสียวควยจัง........ดูดเหมือนหนูดาวดูดไอติมน่ะ
ค่ะลุง.......แล้วเด็กดาวก็ดูดควยผมเข้าปาก เพราะความที่ปากเธอเล็กท่อนควยผมจึงเข้าปากเธอได้แค่นิดหน่อยไม่ถึงครึ่งลำเลย เด็กสาวรับรู้ถึงท่อนควยใหญ่ที่กำลังแหวกช่องปากเธอเข้ามา
อย่างนั้นแหล่ะ.......เก่งมากดาว ผมพึมพำออกมาแล้วขยุ้มมือไปที่หัวของเด็กดาว กระเด้าควยเข้าปากของเธอไปเรื่อยๆ จนกระทั่งท่อนควยทะลวงลึกไปจนเกือบถึงคอหอยเธอ ทำให้เด็กสาวเกือบสำลักออกมา ส่งเสียงครางอู้อี้
ผมเลยเอาท่อนควยผมออกจากปากเธอ ทั้งน้ำลายและน้ำหล่อลื่นผมไหลย้อยออกมาจากมุมปาก
ลุงวุฒิค่ะ........ให้หนูเล่นควยลุงด้วยคนซิ หนูนั่งดูอยู่นานแล้ว แล้วนุชก็ลงจากประตูรถด้านหลังมานั่งลงแซะข้างๆผมก่อนจะเอื้อมมือมาจับท่อนควยผมเล่น ตอนนี้ท่อนควยผมลื่นขึ้นมากเพราะน้ำลายของเด็กดาว ส่วนมือก็ยังแยงนิ้วเข้าออกรูหีเด็กดาวเล่นอยู่
อูยยย......ลุงวุฒิ หนูเจ็บ........เด็กดาวร้องออกมา
นั่งอ้าขาออกกว้างๆซิดาว..........จะได้ไม่เจ็บ ตอนนี้มือทั้งสองข้างของผมแทบไม่ว่าง ทั้งล้วงทั้งลูบคลำร่องหีของเด็กสาวทั้งสองคน ส่วนปากก็ก้มลงไปดูดเต้านมของเด็กดาว
อูยยย.........ซี๊ดดดด.......ลุงเสียวควย ผมร้องครางออกมาเมื่อท่อนควยผมโดนเด็กนุชดูดเข้าปากอยู่เกือบครึ่งลำ
เอาลิ้นเลียที่หัวควยลุงด้วยนุช..........ลุงชอบ
นั่นแหละๆนุช........เก่งมาก ส่วนผมก็ดูดนมเด็กดาวเล่นต่อลิ้นเลียที่หัวนม ส่วนนิ้วก็แยงเข้าออกรูหีเธอได้สุดนิ้วแล้วเพราะความลื่นนิ้วโป้งก็บี้ที่เม็ดแตดเธอ ผมจึงเร่งความเร็วขึ้นจนเด็กดาวนั่งหลังพิงพนักเบาะรถแอ่นหีสู้นิ้วของผมอย่างลืมตัว
อูยยย.......ลุงขา........หนูปวดฉี่ ฉี่หนูจะราดอยู่แล้ว หยุดก่อนลุง.........
ฉี่ออกมาเลยดาว.........ไม่ต้องอายลุง ผมเร่งความเร็วของนิ้วเร็วขึ้นกว่าเดิมจนถี่ยิบ
อูยยย....ซี๊ดดดด.....ลุงจ๋า หนูฉี่แล้ว........เด็กดาวตัวเกร็งสั่นกระตุกปล่อยน้ำเงี่ยนออกมาจากรูหี
นุชจ๋า........พอก่อนน่ะ หยุดดูดควยลุงก่อน ลุงเงี่ยนอยากเย็ดหีหนูทั้งสองคนแล้ว เด็กนุชค่อยๆถอนปากออกจากท่อนควยผมช้าๆ ทั้งน้ำลายทั้งน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มออกมาจากปาก
หนูกำลังอร่อยอยู่เลย............ควยลุงวุฒิดูดอร่อยดีจัง
แล้วลุงจะเย็ดใครก่อนล่ะค่ะ.........หนูหรือดาว.....เด็กนุชถามผมขึ้นมาก่อน
อืมมม......งั้นลุงขอเย็ดดาวก่อนล่ะกันน่ะ หีหนูดาวกำลังลื่นและแฉะดี ลุงเย็ดจะได้ไม่เจ็บหีมากนัก เราไปที่แคร่ใต้กระท่อมนั่นดีกว่าน่ะ ลุงจะได้เย็ดหีถนัดๆหน่อย แล้วผมก็อุ้มเด็กดาวที่นั่งหมดแรงเพราะเพิ่งน้ำแตกมาหมาดๆเดินตรงดิ่งไปที่แคร่ทันที เมื่อมาถึงแคร่ก็วางเด็กดาวลงนอนหงาย แล้วจับสองขาถ่างอ้าออกจนสุดก้มหน้าลงไปดูดเลียหีที่แฉะเยิ้มด้วยน้ำเงี่ยน แทงลิ้นเข้ารูหีนิ้วบี้เม็ดแตดไปด้วย
โอ๊ยย........ลุง......อย่าเลียหี หนูเสียว.......เด็กดาวนอนดิ้นพล่านไปมาด้วยความเสียวซ่านร่องหี น้ำหล่อลื่นไหลออกมาจนเปียกแฉะร่องหีเธอไปหมด เธอคงพร้อมแล้วที่จะโดนผมเย็ดรูหีเธอ ผมละปากออกจากร่องหีของเด็กดาว
นุชจ๊ะ.......หนูนั่งดูลุงเย็ดหีดาวก่อนน่ะ เดี๋ยวลุงเย็ดเสร็จแล้วจะเย็ดนุชต่อเลย
ลุงจ๋า....หนูเงี่ยนจนจะทนไม่ไหวอยู่แล้ว....."
หนูดาวจ๊ะ.........ลุงจะเย็ดหีหนูหล่ะน่ะ
จ๊ะลุง......เอาเลย.......เย็ดหีหนูเลยค่ะลุง แล้วผมก็จับหัวควยที่กำลังมันเยิ้ม มาจ่อที่รูหีของเด็กดาวทันที จับหัวควยถูขึ้นถูลงกลางร่องหีเด็กดาวเล่นไปมาให้ลื่น
ลุงจ๋า.........เอาควยลุงเข้ารูหีหนูเสียทีซิค่ะ หนูอยากโดนลุงเย็ดแล้ว
จ๊ะดาว........ลุงจะเอาเข้ารูหีดาวเดี๋ยวนี้แหละ พูดจบผมก็ดันเอวส่งท่อนควยเข้ารูหีเธออย่างช้าๆ
"หนูเจ็บจังเลย...ลุงจ๋า..."
"ทนเจ็บหน่อยน่ะดาว....เดี๋ยวก็หายเจ็บ...ดูอย่างจุ๋มซิ ยังทนได้เลย "
"ค่ะ.....หนูจะเชื่อลุง"
แล้วผมก็ก้มหน้าลงไปดูดเต้านมน้อยๆทั้งสองข้างเล่น จนเด็กดาวต้องร้องครางออกมา
"ลุงจ๋า......หนูเสียวจ๊ะ...."
ดาวทนไหวมั๊ย.......... ผมถาม เมื่อเห็นอาการของดาว เธอพยักหน้า
ลุงวุฒิดันเข้ามาเลยค่ะ........ เธอบอกเสียงเบาหวิว ขยับขาถ่างออกจนสุด ผมกัดฟันกดควยเข้าไปช้า ๆ เด็กดาวก็สั่นกระตุกเบา ๆ ทุกครั้งเช่นกัน ผมหยุดดันควยชั่วครู่ แล้วผ่อนลมหายใจออกช้า ๆ เพื่อระบายความเสียว
เข้าหมดแล้วเหรอค่ะลุง.......เด็กดาวถามเสียงสั่น ๆ
เพิ่งเข้าไปได้นิดเดียวเองดาว..........ผงกหัวขึ้นมาดูซิ ผมก้มตัวประคองหัวเธอให้ผงกขึ้นมาดู เธอมองดูท่อนควยที่คารูหีเธออยู่อย่างตื่นเต้น ไม่มีคำพูดใด ๆ หลุดออกมา ผมกระเด้าควยเข้ารูหีเธอต่อ เธอนอนลงไปตามเดิม ความหนึบแน่นในรูหีเด็กอายุย่างสิบสามมันช่างเร้าใจ เด็กดาวก็ช่างมีความอดทนเป็นเลิศ ไม่เหมือนเด็กจุ๋มที่โดนควยผมครั้งแรกถึงกับร้องลั่นเชียว ผมกดควยเข้าไปจนเกือบสุดยาว กระเด้าเข้า ๆ ออก ๆ ด้วยลีลาธรรมดา รูหีตีบ ๆ ขยายรับดุ้นควยผมอย่างเต็มที่ จนในที่สุดมันก็เข้าไปอัดแน่นในรูหีน้อย ๆ
เข้าหมดแล้วจ๊ะดาว............. ผมก้มมองโคกหีที่แคมอูมขึ้นมาเพราะคาบควยผมอยู่ แล้วเริ่มกระเด้าควยด้วยความเสียว ภายในรูหีขมิบตอดลำควยผมยิบ ๆ
ซี๊ดดดด.......หนูสียวรูหีจังเลย เด็กดาวแอ่นก้นขึ้นรับจนหลังไม่ติดพื้น
มันเสียวสนุกอย่างนี้นี่เอง.........หนูชักชอบแล้วหล่ะลุง" เธอมองผมด้วยตาที่หวานเยิ้ม
ลุงวุฒิต้องเย็ดหนูทุกวันน่ะ........หนูชอบควยลุงวุฒิแล้วหล่ะ เด็กดาวเริ่มเป็นกันเองกับผมมากขึ้น รูหีเล็กๆของเด็กดาวมันให้รสชาติที่แปลกใหม่ เธอผวากอดผมครั้งแล้วครั้งเล่าที่ผมกระเด้าท่อนควยเข้ารูหีเธอ รูหีที่คับแน่นกลับหลวมขึ้นมานิด ๆด้วยน้ำหล่อลื่นที่ออกมาอย่างมากมาย
ดาวจ๋า.......ลุงจะเสร็จแล้ว........น้ำลุงจะแตกแล้ว......ซี๊ดดด" ผมบอกด้วยเสียงสั่น ๆแล้วกระเด้าควยลงรูหีเธออย่างไม่นับ น้ำเงี่ยนพุ่งพรวดเข้าไปในรูหีเธอเป็นครั้งแรก เด็กดาวผวากอดผมแน่น ครู่ใหญ่ผมก็ดึงควยที่เริ่มอ่อนตัวออกมา น้ำเมือกสีขาวปนแดงไหลตามออกมา เด็กดาวนอนหลับตาสนิทอย่างคนอ่อนแรง ผมค่อยๆขยับร่างของเด็กดาวมานอนข้างๆแคร่ แล้วเด็กนุชก็เอื้อมมือมาจับควยผมเล่นทันที
อุ๊ยย...นุช........ใจเย็นๆก่อนน่ะ ให้ลุงพักเหนื่อยสักแปปก่อน
ไม่เอาอ่ะลุง..........หนูไม่ยอม ลุงปล่อยให้หนูนั่งดูลุงเย็ดกับยัยดาวจนเงี่ยนตั้งนานแล้วน่ะ
เด็กนุชยังไม่ยอมปล่อยมือกลับรูดควยผมเล่นเร็วขึ้น
"อูยยย.....ซี๊ดดด........นุช.....หยุดก่อน.......ลุงเสียวควย.."
ลุงวุฒิค่ะ....ลุงอยาก....เออ.....เย็ดหนูหรือยังค่ะ.... หนูเห็นลุงเย็ดกับยัยดาวแล้ว อยากให้ลุงเย็ดหีหนูบ้างจังเลย" เด็กสาวพูดออกมาตรง ๆ "
เอางั้นก็ได้.........ลุงยอมนุชแล้ว........ถึงคราวหนูบ้างล่ะน่ะ มานอนตรงนี้ซิ
ผมจับร่างของนุชลงนอนหงายบนแคร่ เอาฝ่ามือลูบเล่นที่เนินหีอูม ๆ ขาว ๆ ขนอุยเพิ่งขึ้นไม่กี่เส้น นิ้วกลางลากผ่านกลางร่องหีเขี่ยสะกิดเม็ดแตดเธอเล่น พร้อมกับแยงนิ้วเข้าออกรูหีเธอ
"ซี้ดดดด...ลุงค่ะ...ซี้ดดดด....หนูเสียว..." นุชส่งเสียงครางออกมา
เสียวตรงไหนหรอนุช..."
หนูเสียวที่หีค่ะลุง...ซี้ดดดด...อูยยย......ลุงจ๋า " แล้วผมก็นอนลงไปกอดจูบประกบปาก ส่งลิ้นเข้าไปในอุ้งปากพันกับลิ้นของเด็กนุช ครู่เดียวเธอก็ส่งลิ้นเข้ามาสู้ลิ้นกับผมบ้าง ลิ้นพันกันนัวเนีย เสียงดูดปากแลกลิ้นดัง..เจ๊าะแจ๊ะ...จ้วบ..จ้าบ....เจ๊าะแจ๊ะ..ชวนให้เกิดอารมณ์อย่างยิ่ง ผมเอื้อมมือไปลูบคลึงที่เต้านมน้อยๆ ก้มหน้าลงมาดูดเลียหัวนมอย่างสนุก
" ลุงวุฒิค่ะ..ซี๊ดดด...ดูดเบาๆซิคะ....หนู..หนูเสียวไปหมดแล้ว เด็กนุชร้องครางออกมา แล้วผมก็ซุกหน้าลงไปกลางร่องหีดูดเลียอย่างเอร็ดอร่อย
" ลุงวุฒิขา.......ซี๊ดดด....หนูเสียว...หี...ลุงดูดหีหนู..ทำไม..ว๊ายยย....มัน...มันเสียว....อย่า...อย่าเลียตรงนั้น..อ๊าาาา....หนูเสียวหีไปหมดแล้ว "
"อาาา..... ซี้ดดด...." เด็กสาวสูดปากซี้ดซ้าดไม่หยุด สะโพกเริ่มร่อนส่ายไปมาด้วยความเสียวซ่านรูหี
ตอนนี้ท่อนควยของผมแข็งโด่ จับท่อนควยให้หัวถอกถูขึ้นลงกลางร่องหีและใช้นิ้วสะกิดเม็ดแตดน้อยๆเล่นเบาๆซี๊ดดด.....อูยยย.....ซี๊ดดด......ลุง.....หนูเสียว เด็กนุชครางออกมาเพราะความเสียวร่องหีและเม็ดแตด
งั้นลุงจะเย็ดหีนุชแล้วน่ะ......" ผมไม่รอคำตอบ จับขาสองข้างแบะอ้าออกมือหนึ่งจับควยจ่อที่รูหีที่อ้าออก อีกมือหนึ่งจับสะโพกนุชไว้มั่นก่อนที่จะกระเด้าควยลงรูหีเธอไปอย่างช้า ๆ เด็กนุชครางซี๊ดเบา ๆ ผมกระเด้าควยเข้า ๆ ออก ๆ ไปเรื่อย ๆ น้ำเงี่ยนในรูหีทำให้ควยผมลื่นเข้าไปง่ายดาย
"ทำมัยนุชคนสวยของลุงถึงเงี่ยนจังล่ะจ๊ะ" ผมเริ่มขยับซอยเอวโยกไปมาเบา ๆ
ร่างเล็กบอบบางของเธอเด้งกระดอนไปมาเบา ๆ ตามจังหวะการกระเด้าของผม
"ก็เพราะลุงวุฒินั่นแหละที่ทำให้หนูใจแตก...........
อุ๊ย.........ลุง.....หนูเจ็บ........นุชร้องด้วยความเจ็บ ขณะที่รูหีของเธออมท่อนควยของผมอยู่ทั้งลำ ผมกดแช่ไว้อยู่อย่างนั้นสักพักก็เริ่มกระเด้าควยเข้าออกช้าๆจนผมเริ่มได้ยินเสียงเธอคราง
อูยยยย..........ซี๊ดดด.......ลุงขา......หนูเสียว...... ..นุชเริ่มที่จะเสียวรูหีขึ้นมาบ้างแล้ว
เป็นงัยบ้างนุช.......หายเจ็บหีหรือยัง.........
ค่อยยังชั่วแล้วค่ะลุง.......อูยยย......ซี๊ดดด......หนูเสียวมาก.......อูยย......ลุงเย็ดเก่งจังเลย......หนูรักลุงจัง......อูยยยย.....ซี๊ดดดด.......เสียวว......ลุงจ๋า.........หนูเสียวรูหี......
ผมดึงควยออกมาครึ่งลำและค่อยๆดันเข้าไปอีก ทำอย่างนี้ไปเรื่อยๆอยู่สักพักนุชก็แอ่นโคกหีตามขึ้นมาผมจึงเปลี่ยนจากช้าเป็นเร็วขึ้นตามจังหวะ
อูยยย...ซี๊ดดด....ลุง.....หนูเสียวรูหี........ลุงจ๋าหนูเสียวเหลือเกิน........ลุงต้องเย็ดหนูบ่อยๆน่ะ.......
ผมก้มหน้าลงไปจูบปากนุชลิ้นดูดลิ้นกันนัวเนีย ส่วนเอวก็กระเด้าควยใส่รูหีเธอเร็วขึ้นกว่าเดิม รูหีทั้งแน่นทั้งฟิตและตอดรัดควยของผมจนเสียวไปหมดจนผมน้ำแทบจะแตก เด็กนุชแอ่นโคกหีเด้งรับควยผมอย่างรู้งานโดยผมไม่ต้องสอนทั้งส่ายทั้งร่อน
รูหีหนูฟิตเย็ดมันจริงๆเลย.........ผมจับขาทั้งสองข้างของเด็กนุชมาวางบนหน้าขาผมแล้วก็จับเอวเด็กสาวดึงเข้ามาหาตัวผมจนเนินหีติดกับควยผมสนิทแนบแน่น เอวก็กระเด้าส่งดุ้นควยเข้าๆออก ๆรูหีเธออย่างสนุก สักพักก็ค่อยๆถอนควยออกมาจนสุด
ลุงวุฒิเอาออกทำไมล่ะค่ะ.......หนูกำลังเสียวรูหีอยู่เลย "
ลุงจะทำให้นุชเสียวกว่านี้อีก........ โก้งโค้งขึ้นมาซิจ๊ะนุช" เด็กสาวยอมทำตามอย่างว่าง่าย ผมมองแคมหีที่ย้อยออกมาทางด้านหลังอย่างหลงใหล มือจับท่อนควยถูไถขึ้น ๆ ลง ๆ แล้วยัดเข้ารูหีที่พร้อมรับดุ้นควย
ซี๊ด........ลุงจ๋า........เย็ดท่านี้หนูเสียวหีดีจริง ๆเลย...... ลุงวุฒิมีท่าแปลก ๆ เย็ดอีกมั๊ยคะ" เด็กสาวที่เพิ่งจะรู้รสชาดของการโดนเย็ดเริ่มติดใจ
ลุงยังมีอีกเยอะเลย........เดี๋ยวลุงจะสอนนุช " ผมบอกเธอก่อนจะกระเด้าควยเข้าออกรูหีนุชต่อ สลับกับเสียงครางของเธอ ผมนั่งคุกเข่ากระเด้ารูหีเธออยู่นานจนรู้สึกเมื่อยเอว
นุชจ๋า.......หนูลองเย็ดดูบ้างมั๊ยล่ะ " ผมกดควยนิ่งในรูหีผ่อนลมหายใจเบา ๆ
หนูเย็ดได้ด้วยเหรอลุง
ได้ซิ........ลองดูก่อนน่ะ " ผมพูดจบก็ล้มตัวลงนอนหงายควยตั้งชี้เด่ ผมจับเด็กนุชให้ขึ้นมานั่งคร่อมเหนือท่อนควยผม
นุชเอาหีกดลงมาที่ควยลุงซิ.......อย่างนั้นแหละ........ค่อย ๆ กระเด้าหีลงมาน่ะ เด็กนุชทำตามที่ผมบอกจนรูหีเธออมดุ้นควยผมเข้าไปเต็มลำ เด็กสาวกระเด้าเอวส่ายไปมาโดยไม่ต้องบอก เธอครางลั่น ผมมองเอวเธอที่กระดกเข้ากระดกออกด้วยความสะใจ เด็กนุชเย็ดเก่งกว่าที่ผมคิดเสียอีก
ลุงวุฒิค่ะ.......เย็ดท่านี้หนูเสียวทั้งหีทั้งแตดเลย........มันกว่าท่าเมื่อกี้อีก" เธอร้องบอก ปากครางซี๊ด รูหีตอดขมิบหัวควยผมเป็นจังหวะ
"ซี้ดดส........ลุงวุฒิขา ลุงต้องเย็ดหนูทุกวันเลยนะ หนูอยากโดนลุงเย็ดหีหนูทุกวันเลย โอยย... ซี้ดดสสส... เสียวว"
"งั้นต่อจากนี้ลุงจะเย็ดนุชจนเบื่อเลยหล่ะ" ผมแอ่นเอวขึ้นรับการกระแทกรูหีเด็กนุชเร็วขึ้น เสียงดังพั่บๆ
ลุงวุฒิค่ะ........หนู..ไม่..ไหว..แล้ว..ซี๊ดดด "เธอเกร็งรูหีขมิบแน่น ผมรีบจับร่างเด็กนุชให้นอนหงายลงทันที โดยที่ท่อนควยยังคาอยู่ในรูหีเธอ พร้อมกับกระเด้าท่อนควยเข้าออกรูหีเธออย่างถี่ยิบ
เด็กนุชแอ่นหีขึ้นมาสู้เป็นจังหวะอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย
เด็กสาววัยอ่อนโลกติดอกติดใจในรสเสียวนี้อย่างถอนตัวไม่ขึ้นแล้ว เธอส่ายร่อนสะโพกรับท่อนควยผมตลอด
ส่วนผมก็เร่งกระแทกท่อนควยใส่รูหีที่แสนฟิตแน่นนั้นอย่างต่อเนื่องไม่หยุด เสียงเนื้อกระทบกันดัง ปั่บ ปั่บ ปั่บ
"ซี้ดดสสส ........หนูเสียว โอยย อะ อ๊าา ไม่ไหวแล้ว" เด็กนุชทนต่อความเสียวที่โดนควยกระเด้ารูหีเธออย่างเร็วจนจะทนไม่ไหวอีกแล้ว
อูยยย....ลุงขา.....หนูจะไม่ไหวแล้ว
อูยยย...ซี๊ดดด..........ผมได้ยินเธอร้องออกมาแบบนั้นก็เร่งกระเด้าควยซอยเข้ารูหีเธอถี่ยิบ แล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้ารูหีเธออย่างแรง ร่างเด็กนุชเกร็งกระตุกไปมาไม่หยุด ผมล้มตัวลงกอดเธอแน่นหอบหายใจแรงอย่างเหนื่อยล้า สองมือของเด็กนุชจิกไปที่หลังของผมจนเจ็บ............

saturn

เฮ่อ  เด็กมันสู้จริง ๆ เจอแบบนี้จะตายก่อนน่ะซิ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

tanee

ponggunyuki2527

ใจเย็นนะลุง กลัวหัวใจจะวายไปเสียก่อน

sofee

ดึกแค่ไหนก็ต้องไล่อ่านให้ครบ
ไม่งั้นค้างคา นอนไม่หลับครับ
อิอิ

dan49

วาว จัดเต็มแบบนี้สงสัยจะต้องรีบไปทำบุญที่วัดเดียวกันกับลุงวุฒิบ้างแล้วจะได้แอบดูว่าแกทำบุญด้วยอะไรจะได้รีบทำบ้าง 55555 จบไปอีกตอนอย่างรวดเร็วสนุกมากครับ ขอบคุณครับ

theera

หัวใจวายก็ยอมคับเจอเด็กๆแบบนี้

dan49

ขยันเรียนรู้กันจริงจริงเด็กสมัยนี้ ตั้งหน้าตั้งตาหาประสบการณ์แบบนี้โตขึ้นต้องเก่งกว่านี้แน่แน่เลย