ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 24

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 14, 2017, 03:47:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

%%%สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 24
อูยยย...ซี๊ดดด..........ผมได้ยินเธอร้องออกมาแบบนั้นก็เร่งกระเด้าควยซอยเข้ารูหีเธอถี่ยิบ แล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนเข้ารูหีเธออย่างแรง ร่างเด็กนุชเกร็งกระตุกไปมาไม่หยุด ผมล้มตัวลงกอดเธอแน่นหอบหายใจแรงอย่างเหนื่อยล้า สองมือของเด็กนุชจิกไปที่หลังของผมจนเจ็บ............
หลังจากวันนั้นผมก็ได้พักผ่อนท่อนควยอยู่สามสี่วัน ช่วงนี้โรงเรียนก็เปิดเทอมแล้วเด็กๆก็จะไปโรงเรียนกันหมด ทำให้บ้านผมดูเงียบเหงาไปเยอะเด็กๆจะมาเฉพาะวันเสาร์และอาทิตย์ ตอนสายๆของวันอังคารขณะที่ผมกำลังนอนอ่านหนังสือเล่นเพลินๆ ผมก็ได้ยินเสียงคนเดินคุยกันมาหยุดที่หน้าบ้านผม ก่อนจะมีเสียงตะโกนดังขึ้นมา
คุณวุฒิครับ..........อยู่มั้ยครับ
อ้าว.........ลุงยอดเองหรอครับ.........สวัสดีครับลุงยอด มีอะไรหรอครับ สายตาผมเหลือบไปมองเด็กสาวสองคนที่มากับแกในชุดเสื้อยืดรัดรูปกางเกงยีนส์ขาสามส่วนฟิตเปรี๊ยะทำให้เห็นทรวดทรงสะโพกผายออกกำลังเริ่มเป็นสาวมีเป้สะพายหลังมาด้วย คะเณว่าอายุราวๆ12-13 หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักน่าเอาเอ็นให้เด็กดูจริงๆ
ผมมีเรื่องจะขอรบกวนคุณวุฒิสักหน่อย...........เด็กสองคนนี่หลานสาวผมเองครับ ชื่อมุกกับไหม คนพี่ชื่อมุกครับส่วนคนน้องชื่อไหม อ้าว......เด็กๆ ทั้งสองคนไหว้คุณวุฒิแกเสียก่อนซิ
สวัสดีค่ะ........สวัสดีค่ะ.........เด็กสาวทั้งสองคนยกมือไหว้ผม
สวัสดีจ๊ะ........เด็กๆ........ได้เลยครับลุงยอด............งั้นเข้ามาคุยกันในบ้านผมก่อนดีกว่าน่ะครับ
ครับคุณวุฒิ..........อ้าว.......เด็กๆไปวิ่งเล่นแถวๆนี้กันก่อนน่ะ เดี๋ยวลุงจะคุยธุระกับคุณวุฒิสักหน่อย
จร้าลุง...........เด็กสาวทั้งสองตอบพร้อมกันก่อนจะวางเป้ลงกับพื้นแล้ววิ่งเล่นไปรอบๆบ้านผมอย่างสนุกสนาน
เออ...........คุณวุฒิครับ ผมมีเรื่องจะรบกวนสักหน่อย คือว่าผมขอฝากหลานสาวผมให้อยู่กับคุณวุฒิสักพักนึงก่อนจะได้มั้ยครับ ผมมีธุระจะต้องไปตามแม่ของเด็กมัน แม่มันเอากลับมาเที่ยวที่บ้านตอนโรงเรียนปิดเทอม นี่ก็เปิดเทอมแล้วแม่มันยังไม่มารับกลับไปเลย ผมต้องไปถึงโคราชนั่นแหละครับ
ได้ซิลุงยอด............ไม่เป็นไรหรอกครับ...........ให้เด็กมาพักที่บ้านผมก่อนก็ได้ เด็กจะได้ไม่เหงา
ครับ......ขอบคุณคุณวุฒิมาก............ผมจะไปทำธุระได้หลายๆวันไม่ต้องเป็นห่วง.........งั้นผมขอตัวลาก่อนน่ะครับ
สักพักใหญ่ๆหลังจากที่ลุงยอดกลับไปแล้ว ผมปล่อยให้เด็กสาวสองคนพี่น้องวิ่งเล่นกันอยู่สักพัก
อ้าว.......เด็กๆจ๊ะ.........วิ่งเล่นกันจนเหนื่อย ท้องหิวหรือยังล่ะ เข้ามากินอะไรกันก่อน "ผมตะโกนเรียกเด็กๆให้เข้ามาในบ้านก่อนจะนั่งลงบนโซฟา"
มาแล้วจร้าลุง...........มาแล้วจร้าลุง.........เด็กสาววิ่งไล่กันมาด้วยความซน แล้วล้มตัวลงนั่งข้างๆผมคนละข้าง ผมเลยถือโอกาสโอบกอดไหล่พร้อมกับลูบหัวเด็กสาวทั้งสองเล่นอย่างเอ็นดู
เออ........หนูมุกอายุเท่าไรแล้วเนี่ย.........เรียนปอไหนแล้วล่ะ
หนูอายุจะ13แล้วค่ะลุง...........กำลังเรียนปอ6
ส่วนหนูจะ12แล้วค่ะ..............เรียนปอ5..........น้องสาวรีบตอบทันควัน ผมใช้สายตาเหลือบมองหน้าอกเด็กสาวนอกเสื้อยืดรัดรูปทั้งสองคน มุกคนพี่เต้านมกำลังพอดีมือ ส่วนไหมคนน้องเต้านมเล็กกว่าพี่สาวหน่อยเดียวเอง ช่วงตั้งแต่สะโพกจนถึงน่องปลายขาเรียวถือว่าเย็ดได้แล้วสำหรับเด็กวัยขนาดนี้ ยิ่งมองยิ่งคิดไปก็ทำให้ท่อนควยผมแข็งโด่ซ่อนตัวอยู่ในกางเกงเพราะความที่ไม่ได้เย็ดหีเด็กๆมาหลายวัน ก่อนจะจับร่างของเด็กมุกพี่สาวขึ้นมานั่งบนตักผมให้ร่องก้นของเธอเสียดสีกับท่อนควยผมเล่นไปมา ส่วนมือก็ลูบผมเธอเล่น แล้วหันไปบอกเด็กไหมคนน้อง
หนูไหมช่วยขี่จักรยานออกไปหาซื้อขนมของกินที่ร้านค้าให้ลุงหน่อยน่ะ อยากกินอะไรก็ซื้อมา ซื้อมาเยอะๆเลยน่ะ รถจักรยานจอดอยู่หน้าบ้านนั่นแหละ ก่อนจะล้วงเงินในกระเป๋ากางเกงยื่นให้เด็กสาว
จร้าลุง...........เด็กสาวรับเงินจากผมแล้วรีบวิ่งออกไปทันที ผมเห็นว่ามีเวลาไม่มากนักกว่าเธอจะกลับมา ต้องรีบทำเวลาอย่างน้อยที่สุดถ้าได้ลูบนมลูบหีคนพี่เล่นปลุกอารมณ์ก่อนก็ยังดี ถ้ายัยไหมกลับมาแล้วเห็นผมทำกับพี่สาวเธอยัยไหมอาจจะขอร่วมด้วย ผมหวังไว้เผื่อฟลุ๊ก ก่อนจะพูดกับเด็กมุกว่า
หนูมุกหน้าตาสวยน่ารักจังเลยน่ะ............โตเป็นสาวแล้วน่ะเราเนี่ย
ไม่หรอกจร้าลุง.........หนูยังเด็กอยู่เลย
ยังเด็กอะไรกัน..........ดูซิ.........นมตั้งเต้ากำลังสวยเลย แล้วผมก็คว้าหมับเข้าที่เต้านมนอกเสื้อยืดแล้วลูบเล่นเบาๆ
อุ๊ย.......ลุงค่ะ........อย่าค่ะ.......เดี๋ยวยัยไหมกลับมาเห็น
ไม่ต้องกลัวหรอกหนูมุก............น้องสาวหนูยังไม่กลับมาตอนนี้หรอก.........เชื่อลุงเถอะ พูดจบก็ก้มหน้าลงไปจูบไซร้ซอกคอเด็กสาวเล่น ส่วนมือก็บีบขยำเต้านมนอกเสื้อยืดเล่นเบาๆ
อุ๊ย........ลุงวุฒิ.......หยุดก่อนค่ะ.......หนูจั๊กจี้
เค้าไม่เรียกว่าจั๊กจี้น่ะหนูมุก.........ต้องเรียกว่าเสียวถึงจะถูก ผมเห็นเด็กสาวไม่ว่าอะไรจึงได้ใจล้วงมือเข้าไปใต้เสื้อยืดสอดมือผ่านบราตัวจิ๋วเข้าไปเกาะกุมเต้านมขนาดกำลังพอดีมือพร้อมสะกิดเล่นที่หัวนม
อูยยย.........ลุงขา.........อย่าเล่นหัวนมหนู...........มันเสียว
เสียวมากมั้ยหนูมุก........
เสียวมากค่ะลุง.........หยุดก่อนค่ะ พอเด็กสาวพูดจบผมก็จับใบหน้าเธอหันมาแล้วประกบปากจูบปากก่อนจะสอดลิ้นเข้าไป ส่วนมืออีกข้างที่ว่างอยู่ก็เอื้อมไปลูบหีตรงกลางเป้ากางเกงลูบขึ้นลูบลงช้าๆเล่นสักพักก่อนที่จะปลดกระดุมกางเกงรูดซิบลงแล้วสอดมือเข้าไปใต้กางเกงในผ่านขนอุยบางๆแล้วใช้นิ้วกลางลากขึ้นลงกลางร่องหี ก่อนจะละปากจากปากของเด็กสาว ถลกเสื้อยืดรัดรูปพร้อมบราตัวจิ๋วขึ้นมาจนเห็นเต้านมขาวๆทั้งสองข้างขนาดพอดีมือแล้วก้มหน้าลงไปดูดเลียหัวนมทั้งสองข้าง
อูยยยย......ซี๊ดดดดด........ลุงขา.......อย่าดูดนม.......หนูเสียว.......เด็กสาวร้องครางออกมา ผมยิ่งได้ใจนิ้วคลำหาเม็ดแตดจนเจอแล้วสะกิดเล่น
อูยยย........ลุง........หยุดก่อน..........หนูปวดฉี่
ฉี่ออกมาเลยมุก...........เป็นงัยบ้างหนูมุก......... ผมถามเธอ
มันเสียวๆ เพลินๆ ดีจังเลยค่ะลุง......ลุงขา.......อูยยย........ซี๊ดดด.........
แล้วมุกชอบมั้ยล่ะ.....
ชอบ...ชอบค่ะ..... หนูเสียวดีจังเลย... ซี๊ดดดดด.....อูยยยยย.......ลุงขา
ถ่างขาออกอีกหน่อยซิมุก.........ลุงจะได้ทำถนัดๆ.........
พอเธออ้าขาออกจากกันแล้วผมก็แหย่นิ้วเข้าออกรูหีเธอช้าๆ นิ้วโป้งบี้เบาๆ ตรงเม็ดแตดน้อยๆ เสียงเธอครางในลำคอตลอดเวลา ตัวบิดส่ายไปมา
โอ๊ยยย.........ลุง.........อย่าแหย่นิ้วเข้าไป...........หนูเจ็บ
ทนเจ็บหน่อยน่ะมุก............เดี๋ยวหนูจะเสียวกว่านี้ พูดจบผมก็เอานิ้วออกจากรูหีเธอแล้วถอนมือออกจากใต้กางเกงในก่อนจะอุ้มร่างเด็กสาวเข้าไปในห้องนอนโดยแย้มประตูไว้ไม่ได้ปิดกะว่าให้น้องสาวเธอกลับมาแล้วเห็นผมกับพี่สาวเธอ ก่อนจะค่อยๆว่างร่างเธอนอนหงายบนที่นอน
ขอลุงดูรูปร่างหนูมุกชัดๆหน่อยน่ะว่าโตเป็นสาวแค่ไหนแล้ว..........ผมบอกเธอพร้อมกับนั่งลงแล้วรีบถอดเสื้อผ้าเธอออกจนหมดแล้วจ้องมองด้วยสายตาหื่นกระหาย
ลุงค่ะ.......อย่ามองซิ........หนูอายน่ะ........แล้วทำมัยไม่ปิดล็อกประตูห้องก่อนล่ะลุง.........เดี๋ยวน้องสาวหนูกลับมาเห็น........เด็กสาวบอกผมพร้อมกับรีบเอาสองมือลงมาปิดบังเต้านมสองข้างกับเนินหีเธอ
ไม่ต้องอายลุงน่ะมุก...........เด็กเริ่มจะเป็นสาวอย่างหนูต้องแก้ผ้าอวดนมอวดหีให้ลุงดูถึงจะน่ารักรู้มั้ย........ถ้ายัยไหมกลับมาเห็นก็ดีซิ ลุงจะได้จับแก้ผ้าดูนมดูหีทั้งพี่ทั้งน้องเลย............แล้วผมก็จับมือของเธอที่ปิดนมปิดหีเธออยู่ออก
โอ้โห........หนูมุก.........ทั้งนมทั้งหีของหนูสวยจังเลย เต้านมกำลังพอดีมือลุงเลย หัวนมก็สีชมพูอมแดงน่าดูดจัง หีก็อวบอูมโหนกนูนขาวจั๊วน่าเลีย.............ขนหมอยก็เพิ่งขึ้นบางๆเองหรอเนี่ย ไหนขอลุงดูหีหนูให้ชัดกว่านี้อีกน่ะว่ารูหีหนูเย็ดได้หรือยัง แล้วผมก็จับขาเธออ้าออกจากกันแล้วแบะออกกดขาพับของสาวน้อยแสนสวยลงไปให้แนบที่ข้างๆ ทำให้หีของเด็กสาวแอ่นลอยขึ้นมาโหนกนูนเป็นกระเปาะ แคมหีทั้งสองข้างเผยกลีบข้างในสีแดงสด ร่องหีสีแดงแคมในเผยอออกมาแบะออกจนเห็นรูหีเล็กๆที่มีน้ำเงี่ยนไหลซึมออกมา
อื้อหือ...........หีหนูสวยมากเลยมุก.........หีขนาดนี้ลุงเย็ดได้สบายเลยรู้มั้ย แล้วผมก็ก้มหน้าลงไปจูบไซร้ซอกคอเธอเล่นอยู่สักพักก่อนจะลากลิ้นลงมาอ้าปากดูดเลียเต้านมน้อยๆทั้งสองข้างแล้วใช้มือบี้เล่นเบาๆ ก่อนจะใช้ลิ้นเลียต่ำลงมาเรื่อยๆไล่ลงมาถึงหน้าท้อง และถึงเนินหีน้อยๆที่มีขนอุยเพิ่งขึ้นบางๆ
อูยยย.....ซี๊ดดดด........เสียว.......หนูเสียว...........ลุงขา..........เด็กสาวร้องครางออกมา แล้วผมก็ซุกหน้าลงไปกลางหว่างขาแล้วใช้ลิ้นเลียหีเธอขึ้นลงช้าๆ
อูยยย.......ลุงขา........ซี๊ดด.........หนูเสียว........ เด็กมุกแอ่นหีขึ้นสู้ลิ้นของผมเลยเธอคงจะเสียว รูหีของเด็กสาวเริ่มมีน้ำใสๆ ซึมออกมารอยแยกที่เพิ่งเปิดเพียงเล็กน้อย แล้วเอามือทั้งสองข้างจับแคมหีเธอแยกออก จนเห็นเนื้ออ่อนสีแดงสด และเม็ดแตดเล็กโผล่ออกมาล่อลิ้นผม ผมบรรจงจดปลายลิ้นบนยอดแตด และรัวลิ้นระริกจนเด็กสาวครางอู้อี้
ซี๊ดดดด......อูยยย.........ผมทั้งดูดทั้งเลียจนน้ำเงี่ยนของเธอไหลย้อยลงไปถึงร่องก้น เด็กมุกคงเงี่ยนสุดๆ แล้ว ตัวแค่เนี๊ยะเองแต่น้ำเงี่ยนออกมาเยอะเลยทีเดียว เดี๋ยวเถอะผมจะจับเย็ดให้สุดๆรูหีไปเลย แล้วผมก็บอกให้เธอชะโงกหน้าขึ้นมามองดูตอนที่ผมกำลังเลียหีเธออยู่ เด็กมุกจึงพยุงตัวขึ้นมาดูโดยใช้ศอกทั้งสองข้างยันไว้ ผมเหลือบตามองขึ้นไปเห็นเธอเม้มปากแน่นเลย ตาจ้องมองผมกำลังเลียหีเธออยู่บางครั้งก็แหงนหน้าขึ้นมองฝ้าเพดาน คงเพราะเธอกำลังเสียวร่องหีสุดๆ นั่นเอง เพราะผมทั้งดูดทั้งเลียร่องหีและเม็ดแตดเธออย่างถึงใจ
ซี๊ดดด.....อูยยย.........หนูเสียวจังเลยลุงวุฒิ........หนูปวดฉี่....ซี๊ดดด.......
ฉี่ออกมาเลยหนูมุก........ ปล่อยออกมาเลย.......... เด็กมุกตัวเกร็งแล้วสั่นกระตุกหยึกๆ ขาเหยียดตรงหนีบหัวผมแน่น
อุ๊ยยย........ซี๊ดดดดด......ลุงวุฒิขา........หนูฉี่แล้ว......... แล้วเธอก็ยกก้นลอยแอ่นหีขึ้นบดกับปากของผม เด็กมุกคงเสียวสุดๆ ถึงกับน้ำแตกคาปากผมเลยทีเดียว ครู่เดียวเด็กสาวก็ผ่อนคลายวางก้นลงบนที่นอน คลายขาที่หนีบคอผมและแบะออกเหมือนเดิม
ชอบมั้ยหนูมุก........
ชอบค่ะ.........หนูชอบมากเลยค่ะลุงวุฒิ........เด็กมุกพูดจบพร้อมกับประตูห้องเปิดเข้ามาจนกว้าง
อุ๊ย..........ว้ายยย........ลุงวุฒิกับพี่มุกกำลังทำอะไรกันอยู่อ่ะ........แล้วพี่มุกทำมัยต้องแก้ผ้าออกหมดเลยล่ะ........เสียงยัยไหมพูดออกมาอย่างตกใจในภาพที่เธอเห็น ก่อนจะเดินมาหยุดแล้วนั่งลงข้างๆพี่สาวเธอ
อุ๊ย.....ยัยไหม........กลับมาถึงแล้วทำมัยไม่ให้สุ้มให้เสียงบ้างล่ะ........พี่ตกใจหมดเลย
ไม่ต้องเลยพี่มุก.........บอกหนูมาก่อนว่ากำลังทำอะไรกัน..........ถ้าไม่บอกหนูเดี๋ยวหนูจะฟ้องลุงด้วย
ผมเห็นสถานการณ์ไม่ค่อยจะสู้ดีนัก จึงพูดออกไปตรงๆเลย
ลุงกำลังเลียหีให้พี่สาวหนูจนน้ำเงี่ยนแตกคาปากลุงเลย...........ก้มดูหีพี่สาวหนูซิ........เห็นมั้ยน้ำเงี่ยนแฉะเต็มร่องหีไปหมดเลย แล้วพี่สาวหนูก็ชอบด้วยหล่ะ
จริงหรอค่ะลุง.........ลุงเลียหีให้พี่มุกจริงๆหรอ.........แล้วพี่มุกเป็นงัยบ้างอ่ะ.........บอกหนูหน่อยซิพี่มุก
อืม......มันทั้งเสียวทั้งสนุกเหมือนขึ้นสวรรค์เลยแหล่ะไหม
หรอพี่มุก...........งั้นลุงวุฒิเลียหีให้หนูอีกคนได้ป่าวค่ะ..........หนูอยากขึ้นสวรรค์เหมือนพี่มุก เด็กไหมพูดบอกผมทำให้ผมแอบยิ้มในใจ
ได้ซิไหม..........ทำมัยจะไม่ได้ล่ะ แต่ไหมต้องแก้ผ้าออกให้หมดให้ลุงดูก่อนน่ะว่าหีหนูจะมีน้ำเงี่ยนเหมือนพี่สาวหนูหรือยัง
จร้าลุง........แล้วเด็กสาวก็ลุกขึ้นยืนรีบถอดเสื้อผ้าออกจากตัวจนหมดยืนเปลือยกายล่อนจ้อนต่อหน้าผม

ponggunyuki2527

จากร้ายกลายเป็นดีไปซะได้

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

filmfilmna7

เกือบแล้วลุง ดีนะมีคารม ไม่งั้นคุก แน่ๆ

gritkin

เฉียดคุกไปอีกรอบแล้วสินะ เอาเด็กสนึกจริง เเต่เสียวโดนโยนเข้าซังเตด้วย 555

dan49

อะไรจะขนาดนั้น มาหาถึงบ้านเลยนะ ไม่มาคนเดียวมาคู่เลย วันแรกก็เอาเลยนะ สงสัยจะไม่ได้นอนนะคืนนี้

dan49

เปลี่ยนไปเรื่อยเรื่อยเลย น่าอิจฉาลุงวุฒิ มีมาให้ตลอด แต่ละคนยังเอาะเอาะทั้งนั้นเลยนะ อิจฉา อิจฉา และ อิจฉา 55555