ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 25

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 14, 2017, 03:50:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

%%%สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 25
จริงหรอค่ะลุง.........ลุงเลียหีให้พี่มุกจริงๆหรอ.........แล้วพี่มุกเป็นงัยบ้างอ่ะ.........บอกหนูหน่อยซิพี่มุก
อืม......มันทั้งเสียวทั้งสนุกเหมือนขึ้นสวรรค์เลยแหล่ะไหม
หรอพี่มุก...........งั้นลุงวุฒิเลียหีให้หนูอีกคนได้ป่าวค่ะ..........หนูอยากขึ้นสวรรค์เหมือนพี่มุก เด็กไหมพูดบอกผมทำให้ผมแอบยิ้มในใจ
ได้ซิไหม..........ทำมัยจะไม่ได้ล่ะ แต่ไหมต้องแก้ผ้าออกให้หมดให้ลุงดูก่อนน่ะว่าหีหนูจะมีน้ำเงี่ยนเหมือนพี่สาวหนูหรือยัง
จร้าลุง........แล้วเด็กสาวก็ลุกขึ้นยืนรีบถอดเสื้อผ้าออกจากตัวจนหมดยืนเปลือยกายล่อนจ้อนต่อหน้าผม ผมนั่งมองตาแทบถลนออกมาจากเบ้า
โอ้โห........หนูไหม.......ลุงเห็นหนูตัวเล็กๆอย่างนี้พอแก้ผ้าออกจนหมด ซ่อนรูปจังเลยน่ะเรา นมเล็กกว่าพี่สาวหนูหน่อยเดียวเอง ไหนหนูนั่งลงแล้วนอนหงายบนที่นอนให้ลุงสำรวจให้แน่ใจก่อนว่าหีหนูจะมีน้ำเงี่ยนหรือยัง เด็กไหมเธอก็ช่างไร้เดียงสาจังล้มตัวลงนั่งแล้วนอนหงายบนที่นอนแต่โดยดี ผมเอื้อมมือไปสัมผัสเต้านมเล็กๆพร้อมกับลูบเล่นทั้งสองข้างอย่างมันมือ
อูยยยย..........ลุงค่ะ.......อย่าบีบแรง...............หนูเสียวนม เด็กสาวร้องครางออกมาเพราะความเสียว
นมหนูไหมสวยจังเลย..........ถึงจะเล็กกว่าของพี่สาวแต่ก็กำลังน่าลูบเล่นจัง แล้วผมก็ละมือออกจากการเล่นนมเธอแล้วจับสองขาเธอแบะออกจนกว้าง
โอ้โหหนูไหม........โคกหีหนูสวยงามไม่แพ้พี่สาวหนูเลยน่ะ อวบอูมโหนกนูนขาวจั๊วเกลี้ยงเกลาไม่มีขนหมอยขึ้นเลยสักเส้น ขนาดลุงแบะขาหนูออกจนกว้างแคมหียังปิดสนิทมิดชิดอยู่เลยแทบมองไม่เห็นรูหีเม็ดแตดเล็กๆน่าดูดจัง หีอย่างนี้ลุงชอบนักเลียอร่อยปากสุดๆ อย่าว่าแค่เลียหีอย่างเดียวเลยน่ะ หีอย่างหนูไหมเนี่ยเย็ดได้สบายเลย
แล้วผมก็ก้มหน้าซุกลงไปชิมความหอมหวานของร่องหีกลางหว่างขาของเธอทันที
ว๊ายยยย.........ลุงวุฒิ.........อูยยย..........ซี๊ดดดด............หนูเสียว.......จะเลียหีหนูก็ไม่บอกเสียก่อน หนูยังไม่ทันตั้งตัวเลย เด็กไหมร้องออกมาเพราะความเสียวที่ถูกดูดเลียหีเป็นครั้งแรก ผมไม่สนใจเสียงร้องของเธอแต่กลับใช้นิ้วแหวกแคมหีที่ปิดสนิทแลบลิ้นออกมาเลียขึ้นเลียลงกลางร่องหีแถมลิ้นยังไปตะหวัดเม็ดแตดน้อยๆเล่นไปมา
โอ้ยยย...........ลุงวุฒิขา...........หยุดก่อน........หนูเสียวหีจังเลย...........จะปวดฉี่อยู่แล้ว........เด็กไหมดิ้นพล่านไปมาเพราะความเสียวหีและเม็ดแตด ผมยิ่งได้ใจใช้ลิ้นตะหวัดเม็ดแตดเล่นแถมยังแยงนิ้วเข้าออกรูหีช้าๆ ตอนนี้รูหีเด็กไหมเริ่มมีน้ำซึมออกมาบ้างแล้วนิ้วผมจึงเข้าออกรูหีเธอได้ง่ายขึ้น
โอ๊ยยย........หนูจะไม่ไหวแล้ว.........ลุงวุฒิขา........หนูปวดฉี่.........ฉี่จะราดแล้ว.........ผมละปากจากการดูดเลียร่องหีและเม็ดแตดแต่นิ้วยังคงแยงเข้าออกรูหีเธอต่อ ผมเห็นว่ารูหีเธอลื่นดีแล้วจึงแยงเข้าไปทีเดียวสุดนิ้ว
โอ๊ยยยย.........ว๊ายยยยย.............หนูเจ็บ
ทนเจ็บแปปเดียวเองน่ะไหม..........เดี๋ยวจะเสียวกว่านี้..........ผมถอนนิ้วออกมาเกือบหมดก่อนจะแยงเข้ารูหีเธออีกครั้งแบบสุดๆนิ้ว
อูยยยย........ซี๊ดดดด..........ลุงวุฒิขา.........อย่าเพิ่งเอานิ้วออกน่ะ.........มันเสียว
เสียวมากมั้ยล่ะ.........
เสียวมากค่ะ...........เสียวในรูหีสุดๆเลย
ชอบมั้ยล่ะ........
ชอบค่ะ.........ชอบมากเลย........แล้วผมก็แยงนิ้วเข้าออกเร็วถี่ยิบ หวังจะให้เด็กไหมน้ำแตกคานิ้วผม
อูยยย.......หนูเสียว......หยุดก่อน........ฉี่จะราดแล้ว.......เด็กไหมร้องขอให้ผมหยุดแต่เธอกลับแอ่นหีขึ้นสู้นิ้วผมอย่างเป็นจังหวะ
ฉี่ออกมาเลยหนูไหม..........ผมบอกเธอ ส่วนนิ้วก็ยังแยงเข้าออกรูหีเธอเร็วกว่าเดิม
ว้ายยย.........ฉี่ราดแล้ว.........หนูฉี่แล้วจร้าลุง เด็กไหมตัวเกร็งหายใจอย่างแรงพร้อมกับแอ่นหีขึ้นมาบดขยี้กับนิ้วผม
ผมคานิ้วไว้อย่างนั้นสักพักก่อนค่อยๆถอนนิ้วออกมา น้ำเงี่ยนเธอเปียกชุ่มนิ้วผมจนเป็นมัน
เป็นงัยบ้างสาวน้อยของลุง...........ขึ้นสวรรค์เหมือนพี่สาวหนูแล้วใช่มั้ย
จร้าลุง..........หนูเสียวสุดๆเลย
นี่ขนาดลุงใช้แค่นิ้วเองน่ะ หนูยังเสียวขนาดนี้...........ถ้าให้ลุงเย็ดหีหนูไหม หนูจะเสียวมากกว่านี้อีกหลายเท่า
ลุงวุฒิอ่ะ........พูดอะไรก็ไม่รู้.........หนูยังเด็กอยู่เลยเพิ่งเรียนปอห้าเอง........ยังเย็ดไม่ได้หรอก ลุงวุฒิจะเย็ดได้งัย
ต้องเย็ดได้ซิ............ลุงเย็ดหีเด็กๆอายุเท่ามุกกับไหมมาหลายคนแล้ว ลุงชอบเย็ดหีเด็กสาวๆอย่างหนูรู้มั้ย.....รูหีกำลังฟิตคับแน่นรัดควยลุงสุดๆเลยหล่ะ
โอ้โห.......ลุงวุฒิเก่งจังเลยน่ะ............งั้นลุงก็แก้ผ้าให้หนูดูบ้างซิ........ลุงเห็นหีหนูกับของพี่มุกหมดแล้วหนูยังไม่ได้เห็นของลุงเลยอ่ะ...........ลุงวุฒิเอาเปรียบจัง
ได้เลยสาวน้อยของลุง............แล้วผมก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมดอย่างรวดเร็ว ท่อนควยแข็งชี้โด่ต่อหน้าสองเด็กสาวที่จ้องมองตาค้าง
โอ้โห.........ทำมัยควยลุงวุฒิถึงใหญ่และแข็งโด่อย่างนั้นล่ะ แล้วอย่างนี้จะเย็ดหนูได้หรอ........เด็กมุกร้องออกมา
ได้ซิหนูมุก.........หีอย่างหนูมุกเนี่ยเย็ดได้แล้ว แต่ของไหมเนี่ยต้องค่อยๆเย็ด
หรอค่ะลุง..........ขอหนูจับของลุงเล่นหน่อยน่ะค่ะ แล้วเด็กมุกก็ลุกขึ้นนั่ง
ได้เลยสองสาวน้อยของลุง............ลองจับเล่นดูก่อนน่ะ..........งั้นลุงขอนอนลงให้สบายดีกว่า หนูสองคนจะได้จับเล่นได้ถนัด แล้วผมก็ล้มตัวลงกึ่งนั่งกึ่งนอนนอนหงายบนที่นอนหลังพิงฝาผนังห้องท่อนควยแข็งชี้โด่ แล้วจับเด็กสาวให้นั่งข้างๆลำตัวผมคนละข้างพร้อมกับโอบกอดรัดลูบนมเล่นทั้งสองคน แล้วเด็กมุกคนพี่ก็เอื้อมมือมาจับท่อนควยผมเล่นก่อนเป็นคนแรก
มันใหญ่จังเลยค่ะลุง.........แถมยังร้อนๆอุ่นๆ.............หนูกำแทบไม่รอบเลย
อืมมม........ควยใหญ่ๆอย่างของลุงซิดีหนูมุก.........ถ้าหนูลองให้ลุงเย็ดหีหนู..........หนูมุกจะสนุกและเสียวมากเลยรู้มั้ย
หรอค่ะลุง.........แต่มันใหญ่น่ากลัวจังเลย จะเข้ารูหีหนูได้หรอค่ะ
ไม่ต้องกลัวหรอกหนูมุก...........ลุงมีวิธีเอาเข้ารูหีหนูได้ล่ะกัน หนูลองใช้มือรูดมันขึ้นลงเล่นซิจ๊ะ ผมบอกเธอพร้อมกับเอื้อมมือลงไปลูบคลำหีเธอเล่นด้วย
อ้า.......ซี๊ดดด........อย่างนั้นแหละเก่งมากหนูมุก...........รูดขึ้นลงช้าๆก่อนน่ะลุงเสียว......หนูมุกก้มหน้าลงไปแล้วแลบลิ้นออกมาเลียรอบๆหัวควยลุงด้วยซิจ๊ะ

sofee

ขอบคุณครับ อ่านครบจนได้
สนุกมากๆๆ
อ่านแล้วอารมณ์ขึ้นเลยครับ
อิอิ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

nbsrk

พึ่งมาอ่านตอนแรก พออ่านเสร็จย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนๆ ไม่มีเลย พอดีชอบอ่ะครับ

dan49

น่าอิจฉาลุงวุฒิ ได้สอนเด็กทีเดียวสองคนเลย แบบนี้ต้องขอถามว่าทำบุญด้วยอะไร จะได้ไปทำบ้าง