ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mitarashi Kousei] Damashi Ai : รักลวงอลเวง

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 14, 2017, 09:46:18 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

ตัดเลี่ยนแก้ปวดตับกันด้วยเรื่องเบาๆนะครับ เรื่องของคนวาดนี้คลีนง่ายดีด้วย
เดี๋ยวค่อยลุยแปลตอนจบของ TFS ต่อ...โอ๊ะ สปอยล์ไปซะแล้ว

หมายเหตุ
1. นางเอกหน้าคล้ายๆ Kikuko Inoue (คนพากษย์อากิโกะซังจาก Kanon) แถมมีวลีเด็ด 17 ตลอดกาลอีกต่างหาก
2. รู้สึกคนเข้าใจผิดกันเยอะ "น้า" (Oba-San) ที่ว่านี่หมายถึงผู้หญิงสูงวัยน่ะครับ ไม่ใช่ญาติ ยูริโกะซังเป็นแค่คนข้างบ้าน

l3elievE

เด็ดไม่ใช่เล่นเลย 17ตลอดกาล อิอิ

ขอบคุณครับ  ::DookDig::

tazasss01

kaithai

ใช่เลย  17 ตลอดกาล 

หนุ่มอายุ 17  และสาว หัวใจ 17  อิอิ

western

flukehaha

ถ้าดุ้นพระเอกกว่านี้น่าจะมันส์
Manchester United Football Club
We are Red Army

tokkatoramma

ขอบคุณครับ หุ่นน้าอย่าง เป๊ะ เลย งานนีคงยาววววว ::Shy::

shikouin

นัดเจอสาวกลับกลายเป็นน้าตัวเอง ::DookDig::

exsoldier

เป๊ะขนาดนี้ อายุไม่ต้องสนใจละม้างงงงงงงงงงง  ::Grimace::

xonly-1867

oswald

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มีนาคม 14, 2017, 10:14:51 หลังเที่ยง
ใช่เลย  17 ตลอดกาล 

หนุ่มอายุ 17  และสาว หัวใจ 17  อิอิ

คิดว่าไอ้หนุ่มน่าจะเด็กกว่านั้นอีกน่ะครับ เดาๆ คงจะยังอยู่ ม.ต้น

อ้างจาก: shikouin เมื่อ มีนาคม 14, 2017, 10:59:45 หลังเที่ยง
นัดเจอสาวกลับกลายเป็นน้าตัวเอง ::DookDig::

อ๋อไม่ใช่ญาติครับ แค่คนข้างบ้าน

itiuimi

possionseul

เอาจริง ๆ ขอแค่มีน้าสาวสวย หุ่นดี แบบนี้ ก็เอาแล้ว อิจฉาๆๆ

drof666

อายุเป็นเพียงตัวเลขไม่สำคัญ แค่ดุ้นจ่อรูตรงกันแค่นั้นพอ ::Oops::

nsrichantamit

สาวใหญ่ อารมณ์เปลี่ยว สามีตาย เลยเหงา แบบนี้ ต้องซั่มให้หายอยาก