ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Akeno Squall [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2017, 09:39:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atp2552

ตอนจบทำขนาดนี้แล้วยังคิดอีกนะ ::Hmmm::

0scar

tanway

johnywalker

โอโห ยอมแก้ผ้าแลกรักเลยเหรอ แค่วันแรกนะเนี่ย ไวไฟดีจริง ๆ

Warute

title-X

darkdd1999

แนวฮาเร็มบ่นิ 5555 นางเอกน่ารักสุดยอดระดับ 5 ดาว ยังจะกลัวไรอี๊กกก 5555555

strikef.

ขอบคุณครับ 555 ไอ้คนหลายใจ จบแบบนี้สงสัยจะมีแฟนมากว่าหนึ่งคนแล้วหละ

werrlet

สงสัยพระเอกจะได้อีกคนมั้งเนี้ย

(จิ๋ว)

การ์ตูนหวาน ๆ อ่านไปยิ้มไป  ::Ahh::
แปลได้ลื่นไหลเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ดูเหมือนจะเป็นสาวที่วางแผนล่วงหน้าเลยนะเนี่ย
ตีตราจองก่อน เล้ยยย  อิอิ ::DookDig::

ขอบคณที่แปล & ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

MooOon

ทำไมดูเหมือนจะมีต่อเเต่ถ้ามีต่อก็ดี ขอจบเเบบฮาเร็ม ^^ ลายเส้นสวยมาก

tamkonba

toffies

อื้อหือ ทำไมเราไม่เจอแบบนี้บ้างว้าา

gotosleep225

นี่สารภาพรักแล้วได้แบบนี้บ้างคงฟินน่าดูนะ ชอบภาพรออ่านตอนต่อไปเลย