ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kouda Tomohiro] Akeno Squall [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 16, 2017, 09:39:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ชื่อใหม่แต่หน้าเก่านะครับ

เนื่องจากรู้สึกว่าชื่อเก่าที่ใช้(MelodyLaVista)มันยาวเกินไปหน่อยเลยรู้สึกอยากรีแบรนด์ตัวเองขึ้นมา ก็เลยตัดชื่อออกให้เหลือแค่ Melody พอ
แต่ก็ยังเป็นเจ้าเก่าเจ้าเดิมนะครับ ไม่ได้เปลี่ยนตัวคนแปลใหม่แต่อย่างใด
  ::DookDig::

ถ้าหากอยู่ดีๆเพื่อนสาววัยเด็กก็มาสารภาพรักกับคุณ คุณล่ะจะทำอย่างไร?
เชิญพบกับมาตรการเชิงรุกของอาเคโนะจังผู้ไม่อยากเสียชายที่เธอรักให้กับคู่แข่งคนฉกาจ(?) ได้เลยยย

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ  ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

toxin45

ขอบคุณครับ ถ้ามีตอนต่อสงสัยพระเอกน่าจะได้ควบสอง  ::DookDig::

possionseul

เอ็งกะจะควบสินะ เจ้าพระเอก
เอ็งนี่มัน...จริง ๆ เลย

ปล. ...= เหมือนข้าพเจ้า

joulez

ขอบคุณครับ สาวผมหยักศกธรรมชาติมีเสน่ห์ ผมอ่านแล้วยังชอบเหมือนพระเอกเลย ถ้าได้ทั้งคู่นี่ ฟินแน่ๆ

note0521

สไตล์หนังไทยเลย ฝนตกหลบเข้ากระท่อม ตั๊บ ตั๊บบ ตั๊าบบบ เรียบร้อย ::HoHo::::HoHo::

eternal6969

นางเอกดูไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเลยแฮะ ออกจะน่ารักแท้ ๆ

testseven

อ้างจาก: toxin45 เมื่อ มีนาคม 16, 2017, 09:55:38 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ ถ้ามีตอนต่อสงสัยพระเอกน่าจะได้ควบสอง  ::DookDig::

เห็นด้วย พระเอกคงไปจีบทั้งคู่แน่ แต่ว่าว่ายาก เพราะอย่างน้อยนางเอกเราไปบอกเพื่อนก่อนแน่ว่ามีอะไรกันแล้ว (แล้วคนที่เป็นเพื่อนกันก็ไม่น่าจะแย่งกันเองนะ เว้นไว้แต่ว่าจะเล่นมุขเป็นซึนดาเระตอนเด็กๆ เลยมายอมตอนโต ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::)

takking1234

ลายเส้นสวยมากเลยครับ ขอบคุณมากนะครับ

Tdestiny

junen123

หุ่นก็ดี หน้าตาก็น่ารัก ยังจะต้องกลัวเพื่อนสมัยเด็กมาเเย่งอีกหรอ

ryuji

nsrichantamit

Yui Asano

ชอบมาก ต้องมีตอน 2 แน่ๆ รอเลยครับ

l3elievE

หุหุ เห็นอีกคนตอนเด็กละ ตอนหน้าจะเด็ดขนาดไหนอิอิ

ขอบคุณครับ

winning04