ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 12 1ต่อ500 และ 500ต่อ1

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 10:09:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

knottmild

สงครามครั้งใหม่กำลังจะเกิดขึ้นแล้ว

Mr.D

ติดตามอยู่ครับ อยากเห็นพลังแม่มด

offroad

จงมองตาข้าาาาาาา....กลับมาไล่อ่านใหม่ครับ ขอบคุณมากๆๆ

pinmonkey

ผู้กล้าฝ่ายธรรมะเก่ง ก็ต้องต่อสู้กับตัวร้ายฝ่ายอธรรมอย่างยากลำบาก ขอบคุณมากครับ

segasa

อ่านไปนึกว่า คลีโอ จะอยู่สายtank ความจริงอยู่สาย agi รึนี้  ::Bloody::

AoZoRa

จะเอาขวานสับหรือเรียงคิว500คนเนี่ย

adios2nd

ขอต้อนรับในการกลับมาของ Dark World

หาอยู่นานครับ นึกว่าหายไปไหน

sarozzero

เอโมสรอดจากการเข้าสู่ด้านมืดได้แต่
ในที่สุดก็มีtencommanderตายจนได้

่jub2520

สนุกสนาน  ยิ่งอ่านยิ่งชอบในการดำเนินเรื่อง ขอบคุณ

Um

บอมบ์ บอมบ์แท้ๆ

ขอบพระคุณมากเลยครับ คลีโอโมเอะโฮกกก!

Sakdiwichai Ontong

ครีโอ คือสุดยอดสาวเลยครับ น่าจิตนาการต่อมากครับ

Suzurann

ตั้งแต่อ่านมานี่ชอบตอนนี้ที่สุดเลยครับ