ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Dark World ตอนที่ 13 ความลับของพลัง

เริ่มโดย katalun, มีนาคม 18, 2017, 02:29:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf4321

คลีโอพาโชตะขึ้นสวรรค์อีกคนซะแล้ว
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

chanky2007

โชตะยอมๆไปเถอะ สาวร้อยน่ารักขนาดนี้ รอดยาก

แล้วเซเฟีย ช่วยอะไรได้หรือเปล่านะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

sparrow_ap

โชตะจะเสดแม่มดน้อยแล้วหรือเนี่ย แล้วเซเฟืยหล่ะ
ทางเอโมสกับหลินจะมาช่วยทันเวลามั๊ยนะ

101877

คลีโอสุดยอดจริงๆๆ ไม่ว่าใครต้องสยบกับเธอ ขอบคุณครับ

siwa119421

mafia1

เป็นเรื่องที่เดาไม่ออกว่าใครเสร็จใคร แต่สนุกมากมายครับ ขอบคุณ​ครับ​

witpower10

สุดยอดจริงๆคับ น่าติดตามตลอกเลย เดาไม่ถูกจริงๆ

d_arker

ฉากสู้ตอนนี้มันส์มากครับ เรียกมนต์อสูรมาบู๊ได้เป็นขั้นเป็นตอนดีจริง

หลังจากอ่านจบ...อ้าวเฮ้ย เซเฟียโดนกับดักเต็มๆเลยนี่หว่า

ZeldaZ

กำลังมันส์เลย รอตอนต่อไปอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับไรต์  ::YehYeh::

knottmild

offroad

แม่มดน้อย เอ็กซ์ทั้งครอบครัว แต่มีเสน่ห์เล่กลคนละแบบ...กลับมาไล่อ่านวนไป ขอบคุณมากๆครับ

GoDeRsOuL

อ่านตอนใหม่แล้วงง ปรากฎว่าอ่านข้ามหลายตอน พอดีไม่ได้เข้าเว็บมาช่วงหนึ่ง ไม่ว่ากันนะครับ

pinmonkey

แม้จะมีความรักเป็นอันมาก แต่ก็พ่ายแพ้แก่มนต์แม่มดได้หากไม่เข้มแข็งพอ ขอบคุณมากครับ

segasa

โชตะจะทำให้คลีโอรักได้รึเปล่านะลุ้น ::Shy::

AoZoRa

พูดถึงอิลลูชั่นแล้วคิดถึงมาก เอากลับมาซะ ::Cheeky::