ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทับทิม PT3

เริ่มโดย darkfrl, มีนาคม 18, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilzoa

สามสาวที่มาใหม่เป็นใครหนอพูดคุยกันแปลกๆ

กำพล

มันมีผีหรือเปล่าแปลกอยู่ แล้วเทพจะได้จัดใครเป็นคนแรก

thum2520

อ่านแล้วงง ตอนแรกนึกว่าทับทิม คือ นางไม้ ที่เทพเห็นคนเดียว

สรุปเริ่มมี นายไม้ มาเห็นด้วย แล้วยังไงต่อ ยอมนายไม้ด้วย เอ้าไม่ได้รักเดียวใจเดียวกับพระเอกของเราหรือครับ

โอ้ย น่าติดตาม ขอตอนต่อไปเร็ว ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

meowmeng

วางเนื้อเรื่องได้ดีชวนติดตาม จบได้เป็นตอนๆ มาต่อเร็วๆนะครับ

kaipcx33 .

เป็นเรื่องที่ภาษาใด้ไพเราะมากเลยนะครับอ่านแล้วรู้สึกดีมากๆเลยครับขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

somc217

อ่านแล้วรู้สึกว่าเรื่องซับซ้อน ชวนให้ติดตามเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

dwarf

ขอบคุณครับ...ปริศนาที่เกิดขึ้น..ทับทิมคือใคร...เป็นภูติผี หรือคนที่มีคาถาอาคมที่หลบหนีจากสังคมอันโหดร้าย แต่ก็ยังไม่วายถูกติดตามมา

Seraphia13

แปลว่าพระเอกตกเป็นเป้าหมายสินะ โดนรุมปล้ำแน่แก

jingjang

ไปต่อไม่ถูกเลย ค้างครับ มันค้าง เป็นผมคงทนไม่ไหวมีจับกดให้เสร็จไปแน่ๆ  ::Angry::
ขอบคุณมากครับ  ::Bloody::

magic_rhyme

เรื่องราวนี่คาดเดาไม่ออกเลย. แต่ว่านั่นใช่วิธีเติมพลังของสาวทับทิมรึเปล่าครับ. 5555

teerawatc

ไม่ธรมดาจริงๆ ไรท์เตอร์เขียนได้แบบมืออาชีพ ราวกับนักเขียนนิยายมืออาชีพ. อ่านแล้วมองเห็นภาพบ้านเก่าสไตล์โคโลเนียลของเจ้านายสมัยก่อนกับบรยากาศครื้มๆ ตัดกับตัวละครที่เป็นหนุ่มเมืองสมัยใหม่กับสาวนักเรียนนักศึกษา. ความลับที่ยังไม่เปิดเผยของสาวทับทิมตัวเอก กับสามสาวบ้านโมเดิร์น ไรท์เตอร์กะไว้กี่ตอนครับเรื่องนี้ จะรอติดตามอ่าจนจบ

malin

อ่านแล้วสนุกครับ เนื้อเรื่อง ละการบรรยา ดีมากครับ ตัวละคร มาเพิ่มอีก สนุกครับ

biggiggog

บรรยากาศเริ่มตื่นเต้นเร้าใจ
เริ่มมีคำถามแล้ว
ใคร อะไร ยังไง ::Shout::
ขอบคุณมากๆครับ

Emmy

ตอนแรกคิดว่าทับทิมจะเป็นวิญญาน 
พอมาตอน3 เริ่มมีตัวละครเพิ่มขึ้น 
กับน้องพลอย ยังไม่รู้ว่าจะลงเอยยังไง 
สนุกมากครับ 
ขอบคุณครับ สำหรับการแบ่งปัน 

acdzee

ไหลลื่นเชื่อมต่อ ได้อารมณ์สุนทรียภาพไดยไม่หยาบโลน ชอบครับ