ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทับทิม PT3

เริ่มโดย darkfrl, มีนาคม 18, 2017, 08:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

soleza020

ทับทิม ไม่ใช่ผีแล้ว อ่านมาถึงตอนนี้ก็ดีใจและครับ

psm_mach

นึกว่าเทพจะเปิดทับทิม กลายเป็นหนุ่มคนใหม่ ส่วนเทพจะพลอยหรือสามสาวมาใหม่

dujimak

อ่านแล้วลึกลับเดาทางไม่ถูกต้องลุ้นกันต่อไป
::Thankyou:: ::Confident:: ::Thankyou::

tetete

ยิ่งอ่านยิ่งงงทับทิมคือใครแล้วเพื่อนบ้านใหม่ทำไมมีผลกับทับทิมงงมากครับ

naluk888

เอ ที่มาของทับทิมดูแปลกๆ แถมมีสามสาวมาอยู่ใหม่ ทำท่าจะเป็นคู่ปรับซะด้วย

tacklove

เอาแล้วทับทิมร่านสวาทล่าน้ำกามเพิ่มพลังให้ตัวเองอีกแล้ว แหมตอนแรกคิดว่าจะมีเฉพาะพี่เทพซะอีก นี่เล่นลูกผู้ใหญ่อีกคนแน่ะ

nengax

เริ่มไม่แน่ใจแล้ว ว่าทับทิมเป็นอะไรกันแน่

pinmonkey

ปวดตับเล็กน้อยที่ทับทิมไม่ใช่ของพระเอกคนเดียวซะแล้ว แต่คงเป็นแนวเรื่องของท่านผู้แต่งนะครับ ขอบคุณมากครับ

synivorn

ทับทิม ... แล้วพี่เทพละ

ยังเดาไม่ถูกว่า ทับทิมกับสามสาวกี่ยวข้องกันยังไง 

bob_2000th

เพิ่ม ไม้ มาหนึ่งละ น่าจะมีอะไรพิเศษนะ ทับทิมถึงยอม