ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอนเด็กเล่นเสียวตอนที่ 26

เริ่มโดย bubeee, มีนาคม 22, 2017, 09:46:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bubeee

สวัสดีครับท่านผู้อ่านที่รักทุกท่าน...
ผมได้นำเรื่อง สอนเด็กเล่นเสียว ตอนที่ 26 ตอนใหม่ล่าสุดนี้  มาลงให้ท่านได้อ่านกันในเวบนี้ก่อนใครๆแล้วน่ะครับ หลังจากที่ผมได้หยุดเขียนไปนานมาก  แต่ก็ได้มีท่านผู้อ่านหลายท่านที่รอคอยและติดตามผลงานการเขียนเรื่องนี้ของผมอยู่  ได้ขอร้องให้ผมเขียนเรื่องนี้ต่อ  ซึ่งผมยังไม่เคยได้นำผลงานตอนนี้ไปลงที่เวบไหนมาก่อนเลย เวบนี้เป็นเวบแรก  ถ้าท่านผู้อ่านเกิดบังเอิญได้เห็นเรื่อง สอนเด็กเล่นเสียว ตอนที่ 26 ไปลงที่เวบใดเวบหนึ่ง  นั่นแสดงว่าได้มีผู้นำเอาผลงานของผมไป COPY โดยที่ไม่ได้ขออนุญาตผมก่อน ขอได้รับความขอบคุณจากผม bubeee ครับท่าน%%%%%
สอนเด็กเล่นเสียว.........ตอนที่ 26 
%%% สอนเด็กเล่นเสียว  ตอนที่ 26
ความเดิมจากตอนที่ 25
โอ้โห.......ลุงวุฒิเก่งจังเลยน่ะ............งั้นลุงก็แก้ผ้าให้หนูดูบ้างซิ........ลุงเห็นหีหนูกับของพี่มุกหมดแล้วหนูยังไม่ได้เห็นของลุงเลยอ่ะ...........ลุงวุฒิเอาเปรียบจัง
ได้เลยสาวน้อยของลุง............แล้วผมก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมดอย่างรวดเร็ว ท่อนควยแข็งชี้โด่ต่อหน้าสองเด็กสาวที่จ้องมองตาค้าง
โอ้โห.........ทำมัยควยลุงวุฒิถึงใหญ่และแข็งโด่อย่างนั้นล่ะ แล้วอย่างนี้จะเย็ดหนูได้หรอ........เด็กมุกร้องออกมา
ได้ซิหนูมุก.........หีอย่างหนูมุกเนี่ยเย็ดได้แล้ว แต่ของไหมเนี่ยต้องค่อยๆเย็ด
หรอค่ะลุง..........ขอหนูจับของลุงเล่นหน่อยน่ะค่ะ แล้วเด็กมุกก็ลุกขึ้นนั่ง
ได้เลยสองสาวน้อยของลุง............ลองจับเล่นดูก่อนน่ะ..........งั้นลุงขอนอนลงให้สบายดีกว่า หนูสองคนจะได้จับเล่นได้ถนัด แล้วผมก็ล้มตัวลงกึ่งนั่งกึ่งนอนนอนหงายบนที่นอนหลังพิงฝาผนังห้องท่อนควยแข็งชี้โด่ แล้วจับเด็กสาวให้นั่งข้างๆลำตัวผมคนละข้างพร้อมกับโอบกอดรัดลูบนมเล่นทั้งสองคน แล้วเด็กมุกคนพี่ก็เอื้อมมือมาจับท่อนควยผมเล่นก่อนเป็นคนแรก
มันใหญ่จังเลยค่ะลุง.........แถมยังร้อนๆอุ่นๆ.............หนูกำแทบไม่รอบเลย
อืมมม........ควยใหญ่ๆอย่างของลุงซิดีหนูมุก.........ถ้าหนูลองให้ลุงเย็ดหีหนู..........หนูมุกจะสนุกและเสียวมากเลยรู้มั้ย
หรอค่ะลุง.........แต่มันใหญ่น่ากลัวจังเลย จะเข้ารูหีหนูได้หรอค่ะ
ไม่ต้องกลัวหรอกหนูมุก...........ลุงมีวิธีเอาเข้ารูหีหนูได้ล่ะกัน หนูลองใช้มือรูดมันขึ้นลงเล่นซิจ๊ะ ผมบอกเธอพร้อมกับเอื้อมมือลงไปลูบคลำหีเธอเล่นด้วย
อ้า.......ซี๊ดดด........อย่างนั้นแหละเก่งมากหนูมุก...........รูดขึ้นลงช้าๆก่อนน่ะลุงเสียว......หนูมุกก้มหน้าลงไปแล้วแลบลิ้นออกมาเลียรอบๆหัวควยลุงด้วยซิจ๊ะ%%%%%
ใช้ลิ้นเลียได้ด้วยหราค่ะลุงวุฒิ? เด็กมุกทำหน้างงๆถามผมด้วยความสงสัย
ได้ซิจ๊ะ.......หนูมุก  เลียเหมือนกับที่หนูมุกเลียกินไอติมแบบนั้นแหล่ะ
อ๋อ......อ๋อ......เข้าใจแล้วค่ะ ลุงวุฒิ  แล้วเด็กมุกก็แลบลิ้นออกมาเลียรอบๆหัวควยผม
อ้า.....อูยย.......ซี๊ด......เก่งจังเลยหนูมุก   ทำต่อไปเรื่อยๆน่ะครับ  ลุงเสียวควยจังเลยรู้มั้ย? ผมเสียวหัวควยแบบสุดๆถึงกับต้องร้องบอกเด็กมุกออกมา
เด็กสาวดีใจที่ผมชมเธอว่าเลียหัวควยผมได้เก่ง  จึงหยุดเลียแล้วถามผมกลับมาว่า
ลุงวุฒิเสียวแบบไหนหราค่ะ?
ลุงก็เสียวเหมือนตอนที่ลุงเลียหีให้มุกงัยล่ะครับ  หนูมุกเสียวหีแบบไหน  ลุงก็เสียวควยแบบนั้นแหล่ะ  งั้นหนูมุกเลียควยให้ลุงต่อน่ะ  ลุงกำลังฟินสุดๆๆไปเลย
โห......ลุงวุฒิ  ใช้คำทันสมัยจังเลย  อิ อิ   หนูมุกพูดแล้วทำหน้าทะเล้นน่ารักๆแบบคิกขุคิกขุ
ก็ลุงกำลังฟินจริงๆนี่หนูมุก   มีเด็กสาวๆสวยๆวัยรุ่นวัยกำลังน่ารักน่าเย็ดกำลังเลียหัวควยให้ลุงอยู่แบบนี้  ใครบ้างล่ะจะไม่ฟินแบบสุดๆ
ลุงวุฒิเนี่ย.......ปากหวานจังเลยน่ะค่ะ  พูดก็เพราะมีครับตลอดเลย  แถมหน้าตาก็ยังดูหล่อ  ยังดูไม่แก่ถึงขนาดต้องเรียกว่าลุงเลย  ถึงว่าซิ   คงจะมีเด็กสาวๆเหมือนหนูมาให้ลุงสอนทำแบบนี้ทุกวันเลยใช่มั้ยค่ะ?
รู้ดีจังเลยน่ะเราเนี่ย   ถ้าไม่ให้เรียกว่าลุง   แล้วหนูมุกจะกล้าเรียกลุงว่าพี่มั้ยล่ะ?  ผมเริ่มออกอาการเจ้าชู้ทันที
โหๆๆ มุกคงไม่กล้าถึงขนาดเรียกพี่หรอกค่ะ   ขอเรียกว่าอาวุฒิแทนได้มั้ยค่ะ?  น่ะ  น่ะ ไหม  เราเรียกอาวุฒิกันดีมั้ย? หนูมุกถามน้องสาวของเธอเพื่อหาเสียงสนับสนุน
ค่ะ......พี่มุก  เรียกอาวุฒิดีกว่าดูไม่แก่เลย  อิ อิ
งั้นอาก็ตามใจมุกกับไหมล่ะกันน่ะ  จะเรียกอาวุฒิก็ได้ 
อาชอบเด็กสาวๆอย่างมุกกับไหมรู้มั้ย? เด็กสาวๆวัยนี้เป็นวัยที่กำลังอยากลองอยากเรียนรู้   ต่อมฮอร์โมนทางเพศเริ่มทำงาน   วัยกำลังเป็นสาว  สะโพกกับเอวเริ่มจะขยายออก  นมกำลังตั้งเต้า  ตรงหีขนหมอยเพิ่งจะขึ้นบางๆให้เห็น  รูหีเริ่มจะมีน้ำเงี่ยนออกมาเพื่อรองรับการเย็ดกันแล้วน่ะ
อาวุฒิเนี่ยเก่งจังเลยน่ะค่ะ  รู้เรื่องของเด็กสาวๆอย่างหนูไปหมดทุกอย่างเลย  มุกกับไหมต้องตั้งฉายาให้อาวุฒิใหม่ซะแล้วว่า  อาวุฒิสอนเด็กเล่นเสียว  ดีมั้ยค่ะอาวุฒิ?  อิ อิ...
อืมม.......ก็ดีเหมือนกันน่ะ  ตามใจมุกกับไหมล่ะกันน่ะจ๊ะ  ผมเริ่มเปลี่ยนใช้คำว่าจ๊ะ  เพื่อให้ดูสนิทสนมกับเด็กๆมากขึ้น
ใครจะว่าอาเป็นคนอย่างไรก็ช่างเค้า  อาไม่ได้ไปขืนใจเด็กๆที่ไหนกันล่ะ  ถ้าเด็กไม่ยอม  อาก็จะไม่ทำกับเด็กๆเด็ดขาดเลย   แต่ถ้าเด็กสาวคนไหนต้องการให้อาสอนเล่นเสียวอาถึงจะสอน  เข้าใจอาหรือยังล่ะ?
ค่ะ......ค่ะ   หนูเข้าใจอาวุฒิแล้วค่ะ
ค่ะ......ไหมก็เข้าใจอาวุฒิด้วยค่ะ   สอนเด็กเล่นเสียว  อิ  อิ   เด็กไหมยังทำหน้าทะเล้นใส่ผมอีก
แล้วตอนแรกที่อาสอนเล่นเสียวให้หนูมุก   ทำมัยถึงยอมให้อาสอนล่ะจ๊ะ?
ก้อ.......ก้อ   ก้อมันเสียวดีจริงๆนี่ค่ะอาวุฒิ   ถ้าอาจะถามมุกว่าเริ่มเงี่ยนเป็นครั้งแรกตั้งแต่ยุปอ.ไหน  มุกก็ขอตอบอาวุฒิได้เลยว่า  มุกเริ่มเงี่ยนตั้งแต่มุกอยู่ปอ.ห้า เทอมสองแล้วหล่ะค่ะ  ตอนนั้นขนหมอยเพิ่งจะขึ้นใหม่ๆเองค่ะ  หนูรู้สึกว่าหนูคันๆในรูหียังงัยก็ไม่รู้ค่ะอา   ต้องนอนเอามือลูบนมลูบหีเล่นถึงจะพอหายเงี่ยนบ้าง  แต่ก็ยังไม่หายเงี่ยนเหมือนที่อาวุฒิทำให้หนูเลยค่ะ  ตอนเช้าตื่นขึ้นมามันมีน้ำเหนียวๆอะไรไม่รู้เลอะรูหีหนูเต็มไปหมดเลย  หนูอยากให้มีนักเรียนชายหล่อๆมากอดมาจูบหนูบ้าง  แต่หนูก็ไม่กล้าคบเพื่อนผู้ชายหรอกค่ะ  แม่หนูหวงหนูกับน้องสาวหนูมากๆเลยค่ะ  ไม่ยอมให้หนูมีแฟนเหมือนเพื่อนๆของหนู   
แล้วเพื่อนๆนักเรียนหญิงของหนูมุกมีแฟนกันแล้ว  แล้วเค้าเคยเย็ดกับแฟนเค้าหรือยังล่ะจ๊ะ?
เคยแล้วค่ะอา มีอยู่สองคนที่ให้แฟนเค้าเย็ดแล้ว  แถมยังเอาคลิปในมือถือมาเปิดให้หนูกับเพื่อนๆนักเรียนหญิงด้วยกันดูด้วย แล้วเค้ามาเล่าให้หนูฟังว่าแอบไปเย็ดกันกับแฟนทั้งมันทั้งเสียวหีสุดๆไปเลยค่ะอา
จริงหราจ๊ะหนูมุก?   เด็กนักเรียนสาวๆสมัยนี้เงี่ยนกันเร็วกว่าสมัยที่อายังเป็นเด็กนักเรียนอยู่เลยน่ะเนี่ย
จริงค่ะ.......อาวุฒิ
แล้วเพื่อนๆส่วนมากมีแฟนอยู่มอ.ไหนกันหรา  หรือว่ารุ่นเดียวกัน
ไม่ค่ะอา  บางคนมีแฟนอยู่มอ.สองบ้างมอ.สามบ้างค่ะ   มันบอกหนูว่าเด็กรุ่นเดียวกันเย็ดไม่มันหรอกค่ะ
อืมม.......มันก็จริงๆน่ะ   เด็กหนุ่มๆมอ.สองมอ.สาม  ควยเริ่มจะใหญ่ขึ้นแล้วหล่ะ  ถ้าเด็กรุ่นเดียวกันยังเย็ดไม่ค่อยเป็น ควยยังเล็กอยู่  เย็ดไม่มันรูหีหรอก  ควยยิ่งใหญ่เท่าไหร่ก็ยิ่งเย็ดมันรูหีมากเท่านั้น   ผมเริ่มพูดหลอกล่อให้หนูมุกเชื่อ
แล้วส่วนมากเพื่อนๆเค้าไปแอบเย็ดกับแฟนกันที่ไหนบ้างล่ะ?
ก็แอบเย็ดกันในห้องเรียนบ้าง   ในห้องน้ำที่โรงเรียนบ้าง  ตอนหลังเลิกเรียนค่ะอา
แล้วเพื่อนๆของหนูรู้จักวิธีป้องกันตัวเองไม่ให้ท้องหรือยังล่ะจ๊ะ?
เพื่อนหนูมันบอกว่า  ให้แฟนมันใส่ถุงยางค่ะ   หรือไม่ก็ให้น้ำแตกข้างนอกจะได้ไม่ท้องงัยล่ะค่ะ
อ้อ......เก่งเกินเด็กจริงๆ รู้จักวิธีป้องกันตัวเองกันเป็นแล้ว   แต่อาว่าใส่ถุงยางมันเย็ดไม่มันเท่าไรน่ะ  มันไม่เป็นธรรมชาติ  และอาไม่ชอบออกมาแตกข้างนอกอ่ะ   มันเสียอารมณ์   อาอยากฉีดน้ำควยของอาเข้ารูหีเด็กสาวๆมากกว่า   อาจะให้เด็กๆของอากินยาคุมฉุกเฉินหลังเย็ดกันเสร็จทุกครั้ง   นอกจากเด็กคนไหนยังไม่มีเมนส์  อาจะเย็ดแตกในได้เต็มที่
อ๋อ......ค่ะ   อาวุฒิ   งั้นอาวุฒิก็เย็ดแตกข้างในรูหียัยไหมได้เลยซิค่ะ   เพราะว่ายัยไหมยังไม่มีเมนส์    ไม่ต้องกินยาคุมส่วนหนูต้องกินยาคุมแน่นอนเลยค่ะ   อิ  อิ...
อาวุฒิค่ะ.......แล้วเมื่อไหร่   หนูถึงจะโตมีขนหมอยขึ้นเหมือนพี่มุกล่ะค่ะ  หนูอยากโตเป็นสาวเร็วๆ  เด็กไหมพูดตัดพ้อออกมา
จร้าๆ  สาวน้อยที่น่ารักของอา    อีกไม่นานหรอก   เดี๋ยวหนูไหมขึ้นปอ.6  ขนหมอยก็จะขึ้นที่หีเหมือนพี่มุกเค้าเองนั่นแหล่ะ   อาว่าตอนนี้รูหีของไหมก็ให้อาเย็ดได้แล้วน่ะ   แต่อาต้องค่อยๆเย็ดไหมถึงจะไม่เจ็บมาก
ค่ะ......อาวุฒิ    แต่อาวุฒิต้องเย็ดไหมเหมือนกับพี่มุกด้วยน่ะค่ะ
จ๊ะ.......จ๊ะ.......แม่สาวน้อยวัยกำลังเงี่ยนควย    ยังงัยอาก็ต้องเย็ดหีไหมอยู่แล้ว   รู้มั้ยอาก็ชอบเย็ดเด็กๆที่หีขาวๆโหนกนูน   ขนหมอยยังไม่ขึ้นเหมือนไหมนี่แหล่ะ
จริงหราค่ะ......อาวุฒิ
จริงซิ......อาจะโกหกไหมทำมัยกัน   ว่าแต่มุกกับไหมต้องเก็บเรื่องนี้ไว้เป็นความลับน่ะ  ห้ามบอกให้ผู้ใหญ่คนอื่นรู้  ถ้ารักอาและไม่อยากให้อาโดนตำรวจจับติดคุก
โหๆๆ ถึงขนาดต้องติดคุกเลยหราค่ะ   ก็หนูสองคนยินยอมให้อาวุฒิเย็ดนี่ค่ะ
ก็นั่นแหล่ะ.......ถึงมุกกับไหมจะยอมให้อาเย็ดก็ตามเถอะ   แต่มุกกับไหมอายุยังไม่ถึง 18ปี น่ะจ๊ะ  อาจะเจอข้อหาพรากผู้เยาว์
ค่ะ.....ค่ะ   หนูสองคนจะไม่เล่าให้ใครฟังหรอกค่ะ  จะเก็บไว้เป็นความลับสุดยอดเลย  อิ  อิ
ดีมาก  ดีมาก   ถ้าอาจะรอให้มุกกับไหมอายุ 18  กว่าจะถึงวันนั้น   มุกกับไหมก็คงโดนคนอื่นที่ไม่ใช่อาเย็ดไปตั้งนานแล้วหล่ะ 
เออ.......แล้วเวลาที่หนูมุกดูคลิปเพื่อนๆเย็ดกับแฟน   หนูมุกไม่เงี่ยนบ้างหราจ๊ะ?
ก้อเงี่ยนซิค่ะ   ทำมัยหนูจะไม่เงี่ยน    หนูเงี่ยนมากจนน้ำเงี่ยนของหนูไหลออกมาแฉะจนเลอะกางเกงในด้วยแหล่ะ หนูกับเพื่อนๆยังต้องแอบหลบเข้าไปเล่นหีตัวเองในห้องน้ำเลยค่ะ
โห.......เงี่ยนกันถึงขนาดนี้เลยหรา? 
ค่ะ.....อา   แต่ไม่สนุกเหมือนกับที่อาวุฒิทำให้หนูเลยค่ะ  หนูยังไม่เคยแหย่นิ้วเข้ารูหีหนูเลยสักครั้งเดียวค่ะ   หนูกลัวเจ็บ  เพิ่งจะมีอาวุฒินี่แหล่ะที่สอนให้หนูรู้จักใช้นิ้ว  และสอนให้หนูใช้ลิ้นเลียควยอาวุฒิค่ะ
อ้าว......แล้วเวลาที่เพื่อนๆของหนูมุกไปเย็ดกันกับแฟน  ไม่เลียหีดูดควยให้กันบ้างเลยหราจ๊ะ?
ไม่นี่ค่ะ.......ไม่เห็นมันเล่าให้ฟังเลย    มันบอกแค่ว่าแอบไปเย็ดกัน  พอถอดแก้ผ้ากันเสร็จก็เย็ดกันเลย  อิ อิ
อ๋อ......อาเข้าใจแล้วหล่ะ  นั่นมันเย็ดกันแบบเด็กๆ  อาเป็นผู้ใหญ่แล้วก็ต้องเย็ดกันแบบผู้ใหญ่สอนเด็ก  ต้องมีจูบปากดูดลิ้น   ดูดนมเลียหี  ดูดควยให้กันมันถึงจะสนุกสุดๆ
อ้อ.......หรา?  มิน่าล่ะ  ถึงว่าหนูถึงติดใจที่อาวุฒิสอน  อิ อิ
แล้วเพื่อนๆของหนูมุกมีกันกี่คนหรา?
เพื่อนนักเรียนหญิงแก๊งค์เดียวกับหนูมีอยู่ด้วยกันทั้งหมด7คนค่ะ ทุกคนเงี่ยนเหมือนกันหมด สวยๆน่ารักทุกคนด้วย  เดี๋ยวหนูจะเปิดเฟสให้อาวุฒิดูรูปน่ะค่ะ  โดนแฟนเย็ดไปแล้ว2คน  ยังเหลือที่ยังซิงซิงอยู่5คน เพราะยังไม่มีแฟนรวมทั้งตัวหนูด้วยค่ะ
ข้อมูลของหนูมุกเนี่ยสุดยอดไปเลย   อาเริ่มจะสนใจเพื่อนๆของหนูแล้วน่ะเนี่ย   ไม่รู้ว่าเพื่อนๆแต่ละคนของหนูมุกสวยน่ารักน่าเย็ดกันขนาดไหน
นั่นแน่.......อาวุฒิ  เจ้าชู้จริงๆเลย   ตอนนี้อาวุฒิมีทั้งหนูและไหมอยู่ตั้งสองคนแล้ว   ยังจะมาทำเจ้าชู้กับเพื่อนๆหนูอีก
หนูมุกมีความสุขกับอา   แล้วไม่อยากให้เพื่อนๆมีความสุขบ้างด้วยหรา?
ก้อได้ค่ะ......อาวุฒิ  แต่วันนี้อาวุฒิต้องสอนหนูกับไหมก่อนน่ะค่ะ  แล้วหนูถึงจะติดต่อเพื่อนๆของหนูให้  งั้นหนูไม่ยอมด้วยแหล่ะ  หนูหวงอาวุฒิแล้วน่ะ   อิ อิ
จร้าๆๆ สาวน้อยของอา  วันนี้อาจะสอนเสียวให้มุกกับไหม  จนติดใจอาเลยแหล่ะ
แค่นี้หนูก็ติดใจอามากแล้วค่ะ  อยากให้อาวุฒิเย็ดหนูเร็วๆจังเลยค่ะ
แล้วไหมล่ะจ๊ะ?  เริ่มเงี่ยนเป็นเหมือนพี่มุกเค้าตอนไหนหรา?  ผมกลับไปถามหนูไหม
ก็ตอนที่หนูเห็นพี่มุกนอนเอาผ้าห่มคลุมโปง  แต่ล้วงมือเข้าไปลูบนมลูบหีเล่นตอนกลางคืนค่ะ แถมยังร้องครางให้หนูได้ยินอีกด้วย  หนูเลยรู้ค่ะ  เด็กไหมรีบตอบผมกลับทันที
นั่นแน่......นั่นแน่   แม่ตัวดี   นึกว่านอนหลับขี้เซาแล้ว   มาแอบดูพี่ทำเสียได้    หนูมุกรีบพูดต่อว่าน้องสาว
ก็พี่มุกอยากทำให้หนูเห็นทำมัยล่ะ  หนูก็แกล้งนอนหลับไปอย่างนั้นแหล่ะ  มาทำให้หนูเห็นแบบนี้หนูก็เงี่ยนเป็นเหมือนกันน่ะ  อิ อิ  หนูไหมรีบสวนกลับทันที
ผมกลัวว่าเดี๋ยวสองสาวพี่น้องจะทะเลาะกันเอง  ก็เลยพูดตัดบทขึ้นมาว่า
แล้วไหมแอบทำเหมือนพี่มุกเค้ามั้ยล่ะ?
หนูจะแอบทำตอนหนูอาบน้ำค่ะ   แต่หนูทำไม่เป็น   ก็แค่มีน้ำสีขาวๆเหนียวๆออกมานิดเดียวเอง  ไม่สนุกเหมือนกับที่อาวุฒิทำให้หนูเลยค่ะ
จริงหราหนูไหม?
จริงค่ะ......อาวุฒิ
หนูถึงว่า......หนูรออาบน้ำเป็นชั่วโมงเลย   ที่แท้ก็เข้าไปแอบเล่นอยู่ในห้องน้ำนี่เอง  หนูมุกพูดต่อว่าน้องสาว
แล้วมุกกับไหมรู้มั้ยว่าที่เราแอบทำกันอยู่น่ะ  เค้าเรียกว่าอะไร?
ไม่รู้ค่ะ.......ไม่รู้ค่ะ   เด็กสาวทั้งสองคนรีบตอบพร้อมกันทันที
เค้าเรียกว่า  เกี่ยวเบ็ดเล่น  หรือตกเบ็ดเล่น  หรือวิธีช่วยตัวเองให้หายเงี่ยน  เด็กสาวๆวัยกำลังเงี่ยนอย่างมุกกับไหมก็จะทำแบบนี้กันทุกคนแหล่ะ ยิ่งโตเป็นสาวยิ่งเรียนอยู่ชั้นมัธยมก็จะเงี่ยนมากกว่าเดิม   ส่วนผู้ชายก็จะเรียกว่าชักว่าว   เข้าใจกันหรือยังล่ะจ๊ะสาวน้อย?
เข้าใจแล้วค่ะ.......เข้าใจแล้วค่ะ   เกี่ยวเบ็ด   ชักว่าว   แปลกดีจังน่ะ  อิ  อิ
เอาล่ะ.......เอาล่ะ   งั้นหนูมุกกับหนูไหมมาให้อาสอนเล่นเสียวกันต่อน่ะ   หนูมุกเลียควยให้อาต่อน่ะจ๊ะเด็กดีของอา
ค่ะ......ค่ะ  อาวุฒิ   เด็กมุกพูดจบก็ก้มหน้าลงอ้าปากแลบลิ้นออกมาเลียรอบๆหัวควยสีแดงดำใหญ่ของผมต่อทันที
ส่วนผมก็ดึงร่างเปลือยของเด็กไหมเข้ามากอดแนบชิดอก   พร้อมกับจูบบดปากกับเด็กไหม   พยายามเอาลิ้นดุนเข้าไปในช่องปากจนได้  เอาปากดูดลิ้นเด็กไหมเสียงดังจ๊วบๆๆ  ดูดแลกน้ำลายกันอยู่สักพักก็จูบไซร้ไล่ลงมาถึงเต้านมสองเต้าเล็กๆขนาดกำลังพอดีมือ  อ้าปากดูดเลียหัวนมสีชมพูอมแดงทั้งสองเต้าสลับกันไปมาอย่างอร่อยปาก  มือข้างขวาล้วงลงไปกลางหว่างขาลูบร่องหีเล่น   สลับกับนิ้วกลางเขี่ยเม็ดแตดน้อยๆ
อูยยย.......ซี๊ดดดด........เสียว.......หนูเสียว...........อาวุฒิขา..........เด็กไหมร้องครางออกมา
อาทำแบบนี้ชอบมั้ยหนูไหม?  ผมละปากจากการดูดเลียหัวนมถามเด็กไหมแต่นิ้วกลางยังคงเขี่ยเม็ดแตดเล่นไปเรื่อยๆ
ชอบ.......ชอบค่ะ........ชอบมากแบบสุดๆไปเลย   อูยยย์......อูยยยย์ ......ซี๊ดดดด
อยากให้อาเลียหีให้อีกมั้ยจ๊ะ?
อยาก......อยากค่ะ  เด็กไหมรีบตอบด้วยความเสียวร่องหี
หนูมุกจ๊ะ   เอามือรูดควยอาขึ้นลงเล่นไปด้วยน่ะ   อ้าปากแล้วดูดอมลิ้นเลียควยอาเหมือนดูดไอติมได้มั้ย?
ได้ค่ะ.......ได้ค่ะ    ทำแบบนี้ใช่มั้ยค่ะอา?   เด็กมุกรีบอ้าปากดูดเลียท่อนควยผมสลับกับมือยังรูดท่อนควยผมเล่น
อูยยย.......ใช่ๆๆ แบบนั้นแหล่ะ   ซี๊ดดด   เก่งจังเลย  ผมถึงกับออกอาการเสียวท่อนควยแบบสุดๆ
อุ๊ยๆๆ  เจ็บๆ อย่าให้ฟันโดนควยอาน่ะจ๊ะ  ดูดควยอาให้น้ำควยแตกในปากหนูมุกเลยน่ะ  กินน้ำควยอาจะทำให้โตเป็นสาวเร็วขึ้น  นมก็จะใหญ่ขึ้น 
จริงหราค่ะ......อาวุฒิ   งั้นเดี๋ยวให้หนูกินน้ำควยของอาวุฒิด้วยน่ะค่ะ   หนูจะได้โตเป็นสาวเร็วๆ  เด็กไหมรีบพูดสวนขึ้นมาทันที
อาจะให้กินน้ำควยของอาทั้งสองคนเลย   อูยย........ซี๊ดด   ค่อยๆดูดควยอาแบบนั้นแหล่ะมุก  ดีมากๆ เก่งจังเลย
หนูไหมขึ้นมานั่งหันหน้ามาทางอาน่ะจ๊ะ   แล้วอ้าขาออกกว้างๆ  ตั้งสองเท้าไว้บนที่นอน   อาจะเลียหีให้หนูแล้ว  พูดจบผมก็หยิบหมอนมาหนุนหัวนอนตัวราบกับที่นอน   ส่วนเด็กไหมก็ค่อยๆขึ้นมานั่งอ้าขาตั้งเกือบชิดหน้าผม  สองมือผมจับบั้นเอวเด็กไหมดันเข้าหาพร้อมกับร่องหีสีแดงสดอ้าออกจากกันเล็กน้อย  ก่อนที่ผมจะอ้าปากแลบลิ้นเลียร่องหีของเด็กไหมขึ้นลงไปมาสลับกับการดูดเม้มที่เม็ดแตดน้อยๆสีชมพูสดแบบเน้นๆ
ว้ายย......ว้ายย......อาวุฒิขา   อูยยย.........ซี๊ดดดด........หนูเสียวววววหี    เสียวหีจังเลยค่ะ   เด็กไหมร้องออกมาเสียงดังลั่นห้องด้วยความเสียวร่องหี   สองมือกดขยุ้มลงมาบนหัวของผมอย่างแรง  พยายามส่ายเอวดิ้นหนี   แต่ก็ไม่มีทางที่จะดิ้นรนขยับร่องหีให้พ้นจากปากผมได้  เพราะว่าถูกสองมือของผมจับสะโพกเกร็งไว้แน่น %%%%%

kaithai

คำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................................................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

ultramanpop

สวัสดีครับ...ท่าน bubeee
ก่อนอื่น...ต้อง
ขอต้อนรับท่าน..สู่บ้าน..xonly..ที่อบอุ่นหลังนี้
ซึ่งอยู่กัน..เป็นแบบพี่-น้อง..ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน
และขอบคุณสำหรับตอนใหม่ล่าสุดของเรื่อง..สอนเด็กเล่นเสียว
ที่เคยได้อ่านจากบ้านหลัง..ก่อนหน้านี้..ซึ่งขณะนี้ไม่มีตัวตนอยู่ในโลกนี้อีกแล้ว
ผม..ในฐานะตัวแทนผู้อ่านคนหนึ่งหวังว่า..
ท่าน..bubeee จะเดินทางมาแวะเวียน บ้าน..xonly..ที่อบอุ่นหลังนี้บ่อยๆ
ขอบคุณอีกครั้ง..สำหรับเรื่องดีๆเรื่องนี้..
ที่แต่งให้..พวกผู้อ่านอย่างผมได้อ่านกัน..
ขอบคุณจากใจครับ.....

bubeee

อ้างจาก: ultramanpop เมื่อ มีนาคม 23, 2017, 06:35:47 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ...ท่าน bubeee
ก่อนอื่น...ต้อง
ขอต้อนรับท่าน..สู่บ้าน..xonly..ที่อบอุ่นหลังนี้
ซึ่งอยู่กัน..เป็นแบบพี่-น้อง..ถ้อยทีถ้อยอาศัยกัน
และขอบคุณสำหรับตอนใหม่ล่าสุดของเรื่อง..สอนเด็กเล่นเสียว
ที่เคยได้อ่านจากบ้านหลัง..ก่อนหน้านี้..ซึ่งขณะนี้ไม่มีตัวตนอยู่ในโลกนี้อีกแล้ว
ผม..ในฐานะตัวแทนผู้อ่านคนหนึ่งหวังว่า..
ท่าน..bubeee จะเดินทางมาแวะเวียน บ้าน..xonly..ที่อบอุ่นหลังนี้บ่อยๆ
ขอบคุณอีกครั้ง..สำหรับเรื่องดีๆเรื่องนี้..
ที่แต่งให้..พวกผู้อ่านอย่างผมได้อ่านกัน..
ขอบคุณจากใจครับ.....
ขอได้รับความขอบคุณจากผม bubeee ครับท่าน..

tanee

johnywalker

เอาปลาอึ๋ม ไปล่อ ปลาเล็ก นี่หว่าแบบนี้ เจ้าเล่ห์จริง ๆ

peddo

มีสำนวนเด็กยุคใหม่เข้ามาแล้วนะครับ เวลาผ่านไปเนื้อเรื่องเดิมอาจไม่ตรงยุคสมัยนะครับเด็กสมัยนี้น่ะเก่งและรู้มาก คงสนุกดีถ้าครูที่คิดว่าเจ้าเล่ห์หลอกกินเด็กมาตลอดพบว่าเด็กรุ่นใหม่ไม่ใสซื่อเหมือนเดิม จะโดนเด็กหลอกไม่รู้ตัว ขอบคุณครับ

natnm

ผมติดตามงานของท่านมาทุกเรื่องทุกตอนเลยครับ เป็นนักเขียนที่ผมชอบจริงๆ รู้สึกเสียดายมากๆตอนที่ท่านหยุดเขียน พอเห็นท่านลงตอนใหม่นี่รีบเข้ามาอ่านเลย การบรรยายลายละเอียดของท่านยังยอดเยี่ยมเหมือนเดิมเลยครับ หวังว่าจะมีตอนใหม่ออกมาเร็วๆนะครับ

MyWaYz

ภาคต่อมาแล้ว น่าติดตามเหมือนเดิม ขอบคุณมากเลยนะครับท่าน

rai2000

ขอบคุณท่าน bubeee มีความสุขในวันสงกรานต์นะครับ
ขอบคุณอีกครั้งสำหรับสตอรี่

verbatim

ขอบคุณครับ
อย่างนี้ต้องสอนทั้ง ห้าคนเลยไหมนี่ อิอิ

ppexplor

เคยอ่านของท่านมานาน เเต่ถ้าเเต่งเพ่ิ่มขอเเบบอายุ 8-9 ขวบด้วยนะครับ มันดีครับ ชอบ สุดท้ายนี้ขอบคุณมากครับที่กลับมาเขียนใหม่ครับ

conx96857

จำไม่ได้อ่านถึงตอนไหนไว้กลับไปอ่านใหม่แล้วกันครับ

darkdd1999

ทำไมเหมือนมันข้ามๆ หรือว่าอ่านนานจนลืม 555555 แต่สนุกดีนะครับ ขอบคุณมากครับ

ss Lee