ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[bifidus] Hot springs trip with Matsubara-san [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 23, 2017, 07:59:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jao123

kaithai

ภายหลังจากที่ได้เติมพลังให้กัน ที่บ่อน้ำร้อน
หลังจากนั้น ต้องมาเติมพลังให้กัน เกือบทุกวัน สิท่า

junen123

ครั้งแรกไม่ชอบ แต่ครั้งสองนี่ถึงกับติดใจ แถมเป็นสาวเเว่นด้วย สุดยอด

toxin45

นางเอก ไม่ซิง แต่ซึน ใช้ได้เลยนะเนี่ย  ::Shy::

stupid_dull

นางเอก ท่าทางจะไม่หยุดแค่นี้นะครับ  ::Bloody::

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

jw4321

malin

ครั้งแรกมันทำให้เธอเจ็บไง เลยเกลียดผู้ชาย พอมาครั้งนี้ มีนเสียวมากกว่าเจ็บเลยจัดไป หุหุ

testseven

เล่นเปลี่ยนให้เสพติดได้ขนาดนี้ก็น่าอิจฉาจริงๆนั้นละครับ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

แต่ไอ้คนแรกนะพลาดละ ถ้าทำให้ติดใจได้ตั้งแต่ตอนนั้น แกจะได้สาวสวยสเป็คสูงมาคู่ครองแล้วละ(แต่ดันพลาด มาให้พระเอกเราได้กินเองนะ)
ปล.เอาเข้าจริงๆก็อิจฉามันทั้งสองคนนั้นละ สาวสเปคแบบนี้มีไหนมั้งฟระ จะไปหามาซักคน ::Crying::

xsoulkung123

นางเอกหุ่นเซ็กซี่โดนใจ ไอ้หนุ่มนี่แน่นอน
โดนไปถึงกับติดใจเลย
::Touchy::

sobook

สาวแว่นโดนทีหายซึนเลย  ::Punch::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

Monochrome

สาวแว่นสุดยอดดดด
ช่างเป็นวิธีแก้ปมได้ดีจริงๆอยากลองทำมั่ง =,,=

bunhelupu

ปากบอกเกลียดผช.แต่ไม่ขัดขืนเลยนะเนี่ย แต่อาจารย์คนนี้วาดภาพสวยมากเลยนะครับ  ::JubuJubu::