ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Youkai Watching [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2017, 08:39:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

Oppai Loli จงเจริญญญ !!

เมื่อโอนี่จังโดนคำสาปสุดอันตรายจากเจ้าปีศาจร้าย(?)เล่นงานเข้าให้แบบนี้ มีหรือที่น้องสาวข้างบ้านแสนไร้เดียงสาอย่างคารินจังจะยอม!
ว่าแต่เธอจะใช้วิธีใดในการปราบเจ้าปีศาจร้ายนั่นให้อยู่หมัดกันล่ะ? มาติดตามไปพร้อมๆกันได้เล้ยยย

[Melody : สมกับเป็นผลงานของอาจารย์ Noise ผู้ผสมผสานระหว่างความเป็น Loli และความเป็น Oppai Fetish ได้อย่างลงตัวจริงๆ]  ::Evil::

อ่านแล้วช่วยเม้นกันด้วยเห้อะ ขอร้องล่ะ ::Angry::

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

narakon

drof666

หน้าประถมแต่นมมหาลัย อย่างนี้ต้องจัดพิธีไล่ผีกระจู๋ทุกๆวันซะแล้ว ::JubuJubu::

bunhelupu

หลอกเด็กแบบนี้คุกเท่านั้นที่รออยู่  ::HoHo::

lnwrong26

::Ajark:: อะไรจะอิโนเซนขนาดนั้น  ::Shy:: ได้ซักคนก็ดี  ::Thankyou::

executioner

หน้าประถม นมมหาลัยสุดๆเลยแฮะ แถมยังอินโนเซนท์ซร้าาาาาาาาาาา ::HoHo::

อ่านแล้วอยากได้แบบนี้มั่งซักคนมาช่วยไล่ปีศาจมั่งจังน้าาา ::WooWoo::

ขอบคุณท่านMelodyนะครับสำหรับผลงาน จะรอชมเรื่องถัดไปครับผม ::Thankyou::

kaithai

ภาพสุดท้าย
ปีศาจร้าย ตายด้วยหมัดแหง๋ๆ   

bull-shit

exsoldier

หลอกเดกงี้เกิดมันโตขึ้นมา จะทำไง ฟะ 5555555

tokkatoramma

ปีศาจร้ายเข้าสิง มุขนี้ท่านได้แต่ใดมา 555

shikouin

มาขัดจังหวะ แถมหลอกเด็กว่าปีศาจเข้าสิงอีกแถไปได้ ::DookDig::

kinz kinz

oswald

Noise ตอนหลังๆ จะเน้น Oppai Loli หนักมากจนตัวละครดูเหมือนเอาผู้ใหญ่มาใส่เสื้อเด็กมากกว่าจะเป็นเด็กจริงๆครับ

แต่ผมชอบกับอารมณ์ขันของคนวาดน่อ + แปลสนุกดีด้วย

eternal6969

น้องหนูนับว่าเป็นนางฟ้าใจดีโดยแท้เลย 555

zola00