ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Youkai Watching [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2017, 08:39:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

555 เรื่องนี้นี่เอง ว่าจะแปลตั้งนานล่ะ แต่เห็นเป็นโลลิเลยค้างไว้ก่อน @Melody มาแปลแล้วดีเลย จะได้สมวัยหน่อย

เรื่องหลอกเด็กนี่สนุกดีนะ ถ้าไม่โดนคุกซะก่อน  ::HoHo::

adas

แบบนี้ต้องมาปราบกันทุกวัน 555

nekki

ช็อตสุดท้ายถ้าต่อยโดนดุ้นยังพอรอดอยู่ แต่ถ้าโดนeggก็ อาแมน
หลอกเด็กนี่คุกนะครับ
ว่าแต่เด็กนมแบบนี้หาได้ที่ไหนหว่า

Arwen Uldomiel

Karinchannnnn ทางนี้มีอีกตัววววว ช่วยด้วยยยย  ::Evil::

possionseul

อยากมีเด็กข้างบ้านแบบนี้มั่งจัง แฮ่กๆๆ

ทำไมมีแต่คนบอกว่าหน้าประถม นมมหาลัย ผมดูไงมันก็โตแล้วนะ ไม่เหมือนประถมเลย -...-
แถมไม่ซิงอีกตะหาก เศร้าจายแพรบบบ

ปล.ขอบพระคุณมากครับท่าน ชอบมากเลยครับ

tazasss01

อิจฉาจังเลย อยากมีข้างบ้านแบบนี้มั้งจัง แต่หมัดสุดท้ายนี่อาจจะตายได้เลยน่ะ

::Horror::  ::Horror::

ขอบคุณครับ

aum691

ต้องให้มาช่วยปราบปีศาจทุกวันเลยแบบนี้

darkface

แนวนี้ชอบ  ::Shower::

จัดตั้งแต่เด็กเลยนะ

Akira Watanabe

::Angry:: นี่มันหลอกอึบเด็กชัด ๆ  ยัยแว่นก็ซื่อก็เหลือเกิ๊นนนน

Devil Joker

sobook

โตเกินเด็กไปแล้ว ::WowWow::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::

pongharu

freedomfinal

noohun

เริ่มมาหน้าแรก ก็นึกถึงอาราเล่ก่อนเลย ::Hmmm::
เรื่องหน้าอกไม่เป็นประเด็นเท่า เด็กป.6เค้าปีนหน้าต่างเข้าบ้านกันเป็นปกติเหรอฟระ

trong5171

ป 6 หุ่นแบบนี้ ต่อมอยากเลี้ยงต้อยทำงานทันทีเลยแฮะ