ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Youkai Watching [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มีนาคม 25, 2017, 08:39:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

romio7

โดนหมัดสุดท้ายไป ปิศาจจะกล้ามาอีกรึเปล่า  ::Oops::

akasaboy

เอะอะจัดต่อยอย่างเดียว ต่อยทีตายเลยนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

adobe

ต่อยโดนไอ้แท่งนั่นยังไม่น่ากลัวเท่าต่อยโดนถุงข้างล่างนั่นนะ แต่ถ้าต่อยไอ้แท่งนี่ตอนแข็งนี่น่ากลัวพอกัน ::Horror::

ขอบคุณครับ

possible

ชอบลายเส้นอ.คนนี้มากครับ วาดเด็กอึ๋มดี

ท่าน melodylavista รบกวนแปลอีกเรื่องให้หน่อยครับ เนื้อเรื่องประมาณว่า เป้นเด็กชาวอเมริกันป.6อะ ที่มีไรกะครูที่สอน คือตอน 2 ยังไม่มีใครแปลเลยอะครับ

ขอบคุณครับ

automata67

ชอบมากเลยครับ ทั้งเนื้อหา คำแปล มีมุขตลกปนด้วย ไม่รู้ต้นฉบับมีเปล่า หรือด้นเอง ขอขอบคุณครับสำหรับงานดีๆ

ipor

เป็นวิธีปราบที่ชวนฟ้าเหลืองจริงๆ

TV27

Abandon

มีเด็กแบบนี้มาปราบปีศาจให้ทุกวันนี่คงฟินยาวๆแน่เลย  ::Bloody::

strikef.

ขอบคุณครับ ท่าทางคารินจะเจอปิศาจอมตะ ฆ่าไม่ตายซะแล้วหละ 555

rsiaxonly

ลายเส้นสวยมาก มองครั้งแรกนึกว่า อาราเล่

Iedolas Aldercapt

ทำไมเด็กบ้านเค้า ใหญ่กว่าบ้านเราอีก 5555

mayaking

ช่างทำรุนแรงกับเด็กได้::YehYeh:: จัดการเจ้าปีศาจร้ายให้สิ้นซาก

TanukiKen

sachawat

ทำลายปีศาจยากมาก ต้องมาต่อสู้ทุกวัน

MMJ

พอได้รู้ความจริงจะเป็นยังไงนะ5555555 แต่ถึงอย่างนั้นสาวแว่นก็น่ารักมากๆค่าาาาาาา ขอบคุุณค่ะ ♡