ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นจบในตอน : 5.อุ้มบุญ

เริ่มโดย joker socool, มีนาคม 27, 2017, 01:52:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

piya kanakit

จัดน้องบุญตอนหลับได้อารมณ์ไปอีกแบบ

Fetarsier

เขียน​เข้า​ใจง่าย.. จินตนา​การตามได้สบาย  ขอบคุณ​ครับ​

Srinucha Matarach

ยังมีน้องบุญอีกเหรอครับปวดหัวแย่เลย

iami4u

เพื่อนแฟนแท้ ๆ เก็บหมดไม่เหลือ แม้แต่รุ่นน้องที่ทำรายงานด้วย เอาไม่เลือกเลยนะ

sewacipher

ผมว่าน้องบุญเค้ารู้เหละ แกล้งหลับไปงั้น (เดาล่วนๆ) ครั้งนี้คงอยากรู้ว่าพี่เค้าจะจัดจริงรึป่าว  ::Ahoo::

pn_11

เพื่อนแฟนครบแกงค์สี่คน ต่อด้วยเพื่อนของเพื่อนแฟน ต้องอย่างน้อย 3 คน

beam3407

piya kanakit

Master Thanakit

น้องบุญจะม้องป่องซะแล้วหลับไม่รู้เรื่องด้วย

Jane Cactusxp

dragon5902

GGaakkoo

พึ่งเห็นว่ามีเรื่องสนุกแบบนี้ด้วย ผ่านตามาหลายรอบไม่เคยอ่าน 😂

xijikoh

akeco

เนื้อเรื่องอ่านเพลินน่าอ่านเหมือนอ่านนิยายทั่วไป สนุกครับ

จำได้ว่าเคยเมนต์ไปเมื่อนานแล้วตอนไรต์เขียนใหม่ๆ ทำไมมาอ่านอีกทีกลับเป็นซ่อนอีกแล้ว