ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์ถ่ายหนังxค่ะ (ตอนที่2จบ)

เริ่มโดย น้องแนน สายอ่อย, มีนาคม 27, 2017, 12:49:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

น้องแนน สายอ่อย

ต่อจากตอนที่แล้วนะค่ะ

หลังจากที่แนนนอนลงแล้ว จากนั้นเค้าก็เอาควยมาจ่อถูๆแถวร่องหีแนน แนนก็ร้องครางเบาๆด้วยความเสียว แล้วเค้าก็เอาของเค้าสอดเข้าไปครึ่งลำ แล้วซอยเบาๆ มันแน่นมากๆเลยค่ะ เค้าซอยไปเรื่อยๆมันเริ่มเข้าไปจนเกือบสุด พี่ตากล้องก็เดินมาถ่ายใกล้ๆขึ้น พี่นิวก็ใส่จนสุดลำเลยค่ะ แนนก็ยิ่งร้องมากกว่าเดิมเป็นจังหวะที่เค้าซอยมาเลย

ความรู้สึกตอนนี้คือมันแน่นมากๆ เค้าซอยไปได้ซักพักก็ดึงตัวแนนขึ้นมาให้แนนอยู่ข้างบน แล้วคราวนี้แนนก็ขย่มควยเค้าเองเลยค่ะ เค้าเอาปากมาดูดหัวนมแนน แนนก็ร้องหนักเข้าไปอีกเสียวทั้งหีและนมเลย เหมือนพี่เค้าก็เสียวมากเหมือนกันซอยสวนขึ้นมา เสียงกระแทกดังขึ้นมากเลยค่ะ ในกล้องคงได้ยินชัดเลย

จากนั้นเค้าก็จับตัวแนนจะเปลี่ยนท่า เค้าก็จับแนนให้คลานแนนรู้เลยค่ะว่าจะเป็นท่าหมาก็เลยนอนเอามือค้ำหันหลังให้เค้าสอดใส่ได้สะดวกขึ้น เค้ามาสอดใส่ทีเดียวมิดลำเลยค่ะ มันทั้งแน่นและเข้าลึกมาก ใครเคยท่านี้คงจะรู้กันดีนะค่ะว่ามันแน่นแค่ไหน เค้าซอยๆไปเรื่อยๆไม่ช้าไม่เร็วมาก พี่ตากล้องก็มาถ่ายไกล้ๆคงเห็นหีโดนควยเข้าๆออกๆชัดแน่ๆเลยค่ะ เค้าเล่นท่าหมาได้ประมาณ 3/4 นาทีก็เปลี่ยนท่าอีก

คราวนี้เค้าก็นอนให้แนนอยู่บนโดนที่หันหน้าไปที่เท้าเค้า (จำชื่อท่าไม่ได้) แนนก็ขึ้นขย่มของเค้าทีเดียวมิดลำ มันเข้าไม่ยากเพราะน้ำแนนเยอะแล้ว ขึ้นได้ไม่นาน แนนก็เสียวมากๆหีตอดของเค้าแรงๆ ใช่แล้วค่ะแนนเสร็จครั้งแรกเลย ไม่คิดว่าจะเสร็จกับการถ่ายหนังเพราะตัวแนนยังมีอาการเขินอยู่บ้าง แต่เค้ายังไม่เสร็จเลยค่ะอึดใช้ได้เลย แนนก็เลยขย่มต่อไป

ด้วยความที่น้ำแนนตอนเสร็จมันออกมาทำให้แนนยิ่งเสียวเข้าไปใหญ่มันทั้งลื่นทั้งเสียวแต่ยังแน่นมากๆ แนนหันไปดูพี่ตากล้อง พี่เค้านิ่งมากๆเลยค่ะยอมรับเลยแต่แอบเห็นของเค้าแข็งเหมือนกัน แต่คงเก็บอาการไว้ มืออาชีพสุดๆเลยค่ะ อาจจะเพราะเคยเห็นแบบนี้บ่อย พี่นิวเอามือมาขยำหน้าอกแนน แรงกว่าตอนแรกๆอีกสงสัยพี่เค้าคงมีอารมณ์มากๆแนนเสียวจนทำไรไม่ถูกแล้วค่ะ

พี่เค้าก็ซอยขึ้นมาเองเลย แนนได้แต่ครางอย่างเสียวสุดๆ แนนก็เสียวคราวนี้เลยเด้งสวนกันไปสวนกันมา พี่เค้าก็ร้องออกมาเหมือนกัน ไม่ร้องได้ไงล่ะค่ะก็คงเสียวมากเหมือนแนนนั่นแหละค่ะ พี่นิวลุกขึ้นจับแนนหันหน้ามา แล้วผลักแนนให้ลงนอน แล้วดึงขาแนนพาดใหล่ เค้าเอาไว้ คงนึกภาพออกนะค่ะ แนนเอามือไปจับเอวพี่เค้า พี่เค้ากระแทกแนนแรงมากเสียงเนื้อกระทบกันดังมากเลยค่ะ ทั้งแนนและพี่เค้าครางแข่งกันดังทั่วห้องไปหมด

ตอนนี้แนนไม่สนคนอื่นที่ถ่ายแล้วค่ะ รู้แต่ว่านี่เป็นหนังเรื่องแรกแนนเลยปล่อยอารมณ์ให้สุดๆ เผื่อจะได้แสดงอีก พี่เค้าคงเมื่อยใหล่มั้งค่ะ เลยเอาขาแนนลงมา แนนก็ยิ่งร้องเข้าไปเรื่อยๆจนแนนเสียวเสร็จไปเป็นรอบที่สอง อยู่ๆพี่นิวก็ถอดควยเค้าออกจากหีแนน เล่นท่าหมาอีกรอบ ด้วยความที่แนนเพิ่งเสร็จไป ความเสียวยังมากอยู่ ขาอ่อนแรงมากเลยคลานด้วยขาแค่ข้างเดียวค่ะ

เค้าซอยแนนจากด้านหลัง แนนได้แต่ร้องตามจังหวะ แอบคิดเหมือนกันเมื่อไหร่พี่เค้าจะเสร็จเนี๊ย ไม่เคยเจออะไรที่นานแบบนี้มาก่อน แฟนแนนแปปเดียวก็เสร็จกันแล้วล่ะค่ะ เค้าเปลี่ยนท่าอีกทีกลับมาท่าเดิมคือให้แนนนอนหาย
ตอนเปลี่ยนท่าของเค้าไม่หลุดจากแนนนะค่ะ แนนมองดูของเค้าเข้าๆออกหีแนน มันปลิ้นตามของเค้าเลยค่ะ เสียงครางตอนนี้ปนกับเสียงน้ำดังแจ๊ะๆเลย

พี่ตากล้องก็เดินถ่ายไปเรื่อยแนนก็ไม่สนใจอะไรแล้ว ตอนนี้เสียวอย่างเดียวแนนก็อยากขย่มเองเลยให้พี่เค้านอนลงแนนอยู่บนบ้าง ส่วนตัวแนนชอบท่านี้มากค่ะ เพราะมันเสียวและเราได้ขยับจังหวะเองด้วย เป็นท่าที่ทำให้แนนเสร็จได้ง่ายอีก เค้าเอาปากมาประกบจูบปากแนน เสียงจูบดังพอสมควรเลย

จูบกันได้สักพักเค้าก็ ให้แนนลุกขึ้นแล้วพาเดินไปไกล้ๆหน้าต่าง ให้แนนพิงหน้าต่างไว้แล้วเค้าก็เลียหน้าอกแนนดูดตามตัวแนน มือก็ชักของเค้า เค้าดึงมือแนนมาจับของเค้า แนนก็จัดการชักให้เค้าเลยค่ะ ทำอย่างนั้นได้ไม่นานแล้วก็กดแนนให้นั่งลง ดึงหัวแนนมาที่ควยเค้า แนนก็เอาสองมือชักไปเรื่อยๆ แล้วอ้าปากอมควยให้ เค้าเอามือมาลูบหัวแนน บางทีก็เอามือมาชักเองบ้าง แนนก็อมแถวหัวของเค้า

พี่นิวก็ชักไปเรื่อย เห็นพี่เค้าชักแรงๆขึ้น แนนเลยเอาปากออก พี่เค้าก็เอามือมาล้วงหีแนน แนนก็อมควยให้เค้าต่อ จนเหมือนเค้าให้แนนหยุดอมแล้วให้แนนนั่งลงเค้าเอาควยมาถูกับร่องอกแนน แนนไม่เคยทำแบบนี้มาก่อนนี่เป็นครั้งแรกเลย ที่มีคนมาเย็ดหน้าอกแนน  แนนก็พอจะรู้ว่าต้องทำไงเลยเอามือดันหน้าอกให้ชิดหนีบของเค้าไว้ เค้าก็ซอยเรื่อยๆ ความรู้สึกบอกไม่ถูกเลยค่ะ แต่ไม่ถึงกับเสียวเท่าไร ทำได้ไม่ถึงนาทีเลยมั้งค่ะ เค้าก็เอามือมาชักของเค้าแล้วดันให้แนนลงนอนอีก แล้วเค้ามาไซร้ตามซอกคอแนน 

แนนก็คิดว่าจะสอดใส่แล้ว แต่ยังอีกค่ะ เค้าขึ้นมาบนแนน แล้วเอาร่องนมแนนอีกครั้งในท่านอน แนนก็เอามือจับหน้าอกให้ชิดบ้าง บางทีก็ชักให้เค้าบ้าง สีหน้าเค้าดูเสียวมาก แนนเพิ่งมาสังเกตุว่าเค้าไม่ได้ใส่ถุงยางแล้ว แอบสงสัยว่าถอดตอนไหน แต่คงทำไรไม่ได้แล้วค่ะ แนนก็อมชักๆ อยู่อย่างนั้น จนพออมอีกครั้งเค้าก็ซอยปากแนนเลย ซอยๆไม่นานเค้าเอาออกมาชัก แรงๆรัวๆ สีหน้าดูเสียวมากเค้าคงจะไกล้เสร็จแล้ว

แนนก็ช่วย ด้วยการลูบๆแถวๆของเค้า เพิ่มความเสียวให้ เค้าร้องออกมาสีหน้าเสียวสุดๆ เค้าเอามือมาลูบแนน แล้วคลึงไปมาตรงจุดเสียวแนน แล้วเค้าก็ร้องดังกว่าเดิมมาก คงไกล้เสร็จเต็มที แล้วมันก็จริงค่ะ น้ำของเค้ากระเด็นออกมาโดนหน้าอกของแนนเลย น้ำของเค้าออกมาเยอะมากค่ะ แนนก็ยิ้มให้ แล้วเอามือไปจับของเค้า ชักให้อีกนิดนึงน้ำเค้ายังออกมาอีกนิดๆ แล้วเค้าก็มาหอมแก้มแนนไปหนึ่งที คือแนนเขินมากๆ

แนนเอามือไปลูบเล่นที่หัวควยเค้า เค้ายังร้องออกมาอยู่เลย แล้วพี่ส้มก็สั่งคัท
     " ทำได้ดีมากเลยค่ะแนน " พี่ก็อต พี่โอ๊ค พี่โอก็ปรบมือให้กันใหญ่เลย

พี่ส้มก็เอาทิชชู่ให้แนนเช็ดน้ำอสุจิของพี่นิวออก แนนนอนหอบเลยค่ะ พี่นิวก็เข้าห้องน้ำไป พี่ส้มมาถามแนนนิดหน่อย ว่าเป็นไงบ้าง แนนก็บอกไปว่าตื่นเต้นดีค่ะ สนุกมากๆเลยที่ได้ทำงานกับพี่ๆ แนนก็ค่อยๆลุกขึ้นไปแต่งตัวใส่ชั้นในใส่เสื้อผ้าตัวเดิมกลับที่มาตอนแรก ไม่ล้างไม่อะไรแล้วค่ะ รู้สึกแสบๆนิดหน่อย พี่ส้มก็จ่ายตังให้แนนแล้วบอกว่าคราวหน้าถ้ามีโอกาศจะติดต่อไปอีกนะ เค้าก็ให้ตังแนนมาทั้งหมด 9,500 บาทบอกว่าพี่ให้เกินเพราะแนนเล่นดีมาก

พี่ก็อตก็บอกว่าให้พี่ไปส่งมั๊ยแนนก็บอกว่าไม่เป็นไรค่ะแนนกลับเองได้ แนนก็นั่งแท็กซี่กลับไปบ้านสภาพนี่เหงื่อออกเต็มเลยค่ะ รีบถอดเสื้อผ้าอาบน้ำก่อนเลย สำรวจของตัวเอง ตามร่างกายหน้าอกมันแดงๆตามรอยดูด ส่วนหีก็อ้าออกนิดหน่อย แนนก็อาบน้ำแล้วนอนหลับไปเลยค่ะ

...................................................................

ขอจบเพียงแค่เท่านี้นะค่ะ เดี่ยวว่างๆจะมาเล่าประสบการณ์อื่นๆอีกค่ะ ตอนนั้นแนนอายุ 19 แต่ตอนนี้ 21 แล้วค่ะ
มีเรื่องที่หน้าตื่้นเต้นมากเลย ฝากติดตามกันด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ จาก น้องแนน สายอ่อย

7946410

ถือว่าเป็นประสบการณ์เสียวได้เงินได้ได้เสียวอีก

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

devilzoa

Seraphia13

อ่านจบไปค้นคลังหนังส่วนตัวกันใหญ่เลยสินะ  ::HoHo::

dwarf

ขอบคุณครับ..สุดยอดเลย..อิจฉาพี่นิวเลยนะเนี่ย

subjang

อยากเห็นหนังที่น้องแนนเล่นแล้วละสิครับ  ::Grimace::

lamom

หนังเรื่องอะไรครับ น่าจะมี screen shots ให้ดูซะนิดนึง

tantawanjames

johnywalker

ไม่ใส่ถุงอีก ไม่กลัวติดโรคหรือไงจ๊ะสาวแนน

oyoyo

ขอบคุณมากนะครับที่นำเอาประสบกามมาแบ่งปันเล่าสู่กันฟัง

pinmonkey

เหมือนรู้สึกอยู่ในเหตุการณ์ด้ัวยเลยครับ เสียวดีครับ ขอบคุณมากครับ

dikky

หนังเรื่องอะไรครับที่น้องแนนแสดง ผมจะได้หามาชมดูครับ เขียนได้เห็นภาพเลยครับ ขอบคุณครับ

sixdevil7

หนังเรื่องนี้หน้าดูนะครับ.....ขอบใจมากครับ

kipkipju kisdsada

darkdd1999