ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

outlawyer

ชอบแนวนางฟ้าชุดขาวมากเลย ขอบคุณครับ

patpong

dekdoi16

ลุงเปรมนี่สุดยอดปรมจารย์ จริงหลอกสร้างเรื่องหลอกเอาพยาบาลสาวจนได้

bigpig002

โดน ต้องอย่างนี้เลยถึงเรียกโดน โดนเลีย...ไง
เสร็จแน่ๆ เลย เสร็จแน่ๆ เลย

Yo Ko

ภาพประกอบนี้ทำให้มีอารมณ์ร่วมสนุกดีนะครับ

chocochoco

ขอบคุณครับ คุณลุงนี่ร้ายกาจจริงๆ  ::Shy::

alteisen

แนวสาวในเครื่องแบบ หาอ่านยาก เนื้อเรื่องดี ภาพประกอบก็สุดยอดครับ

decha55

ถึงแก่แล้ว ก็ยังมีไฟอยู่ สาวน้อย คงจะต้องเรียนรู้หละ

puriward

อ่านแล้วอยากไปนอนโรงพยาบาลดูบ้างจัง ::DayDream::

unjimark47

เนื้อเรื่องอ่านไปเสียวไปครับ ขอบคุณครับผม  ::Glad::

NijaX

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องดี รูปประกอบก็สวยดีครับ

moo1moo2

ต้องขอขอบคุณมากๆนะครับที่เอาผลงานมาไห้ได้อ่านกัน

poppop5335

สุดยอดเลยครับคุณลุง ขอบคุณผู้แต่งมากได้อารมณ์ดีจัง

เสียวโว้ย

คุณลุงแมร่งแสบ อยากได้พญาบาลมั่งจัง อ่านแล้วเงี่ยนมาก เอาอีกๆครับ

avata

เป็นแนวที่สนุก วางโครงเรื่องได้ดี อยากให้ต่อเป็นภาคๆ น่าจะตื่นเต้นได้อีก ขอบคุณสำหรับการแบ่งปัน