ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พยาบาลสาว VS คนไข้ชรา

เริ่มโดย zeech, เมษายน 05, 2017, 03:50:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

swingringer

::Bloody::
เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

ขอบคุณครับ

13doom

เวลาป่วยอยากเจอพยาบาลแบบนี้จัง  ::Grimace::

yopern

burn

ToatFT

km001

บรรยายซะนึกว่าตนเองเป็นคนป่วย สุดยอดมากครับ

Ronews191

aerosmach

เรื่องนี้แต่งได้สนุกครับ ตาลุงก็หื่นดี 

PTTrayong

สงสัยพยาบาลมีติดใจตอนหลัง เรื่องออกมาทำนองนี้บ่อย

fuseeka

::YehYeh::ไม่อ่านไม่ได้แล้ว กำลังเข้าด้ายเข้าเข็ม  ::HeyHey::

ohmega

โถ่หนูนิดไม่น่าไปเสียท่าตาลุงเปรมมันเลย หลวมตัวนิดเดียวมีแววจะเสียตัวเอานะเนี่ย

ปล.ขอวาร์ปน้องพยาบาลคนนี้ได้ไหมครับ เห็นหน้าน้องเขาแล้วขึ้นมาบอกเลย ถถถถถถ

bombbatov

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วเสียวตามเลยรูปได้อารมณ์มากๆ อยากไปจัดการน้องนิดเลย ลุ่นว่าน้องนิดจะเป็นไงต่อเลยครับ บรรยายได้อารมณ์ บีบคั่นน้องนิดดีดูคุกคาม ชอบครับ ยิ่งเป็นคนแก่กับสาวสวยแล้วเพิ่มความเสียวเข้าไปอีกครับท่าน ชอบครับผม

spr566

เจอทีเด็ดลิ้นมหากาฬของลุงเฒ่าเข้าแล้วสิ บานแน่คุณพยาบาน

spr566

แนวทางบำบัดแนวใหม่ที่ทุกโรงพยาบาลน่าจะฝึกพยาบาลที่สาว ๆ ไว้ (ที่สูงวัยไม่ต้องเดี๋ยวคนไข้ฝ่อหมด)

Akera11

แนวพยาบาลเนี่ยแหละของชอบผมเลย สนุกมากๆเลยคับผม