ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกของแจน [เรื่องสั้น]

เริ่มโดย Izuna, เมษายน 15, 2017, 03:00:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Izuna

ลองฝึกเขียนแนวบุคคลที่หนึ่งดูนะคะ บอกตามตรงว่าเขียนไม่เป็น T^T ถ้าอ่านแล้วฝากแนะนำด้วยนะคะว่าเป็นยังไง เรื่องนี้ไม่ได้เกิดขึ้นจริงเป็นเพียงเรื่องแต่งขึ้นเพื่อให้ความบันเทิงแก่ผู้อ่านเท่านั้น..
แนะนำก่อนอ่าน (ซูมก่อนอ่าน 150-250 % กำลังดี)
เนื้อเรื่องเกี่ยวกับแจนที่ไปเที่ยวกับเพื่อนและต้องเจอกับความอับอายครั้งแรกในชีวิต เรื่องราวจะเป็นยังไงลองอ่านกันได้ค่าา ^^

บันทึกของแจน

สวัสดีค่ะแจนอายุ 18 ปี นิสัยดีเพื่อนเยอะชอบสังสรรค์ เพื่อนชวนไปเที่ยวไหนไปหมด และที่สำคัญแจนจะเลือกเฉพาะเพื่อนผู้ชายนะคะ 555 แบบว่ามันสนุกกว่าถ้าไปกับพวกบ้าๆพวกนั้น และเรื่องที่จะมาเล่าก็เป็นวันที่พวกนั้นชวนไปว่ายน้ำค่ะมาเริ่มกันเลย..

วันนั้นเป็นวันก่อนสงกรานต์ค่ะมีเพื่อนคนนึงชื่อณต เกิดคึกอะไรขึ้นมาไม่รู้อยู่ๆมันก็มาเรียกหน้าบ้าน แจนก็รีบออกไปเปิดประตูให้สิคะ ไม่ทันที่จะชวนมันเข้าบ้านมันก็เอ่ยปากชวนไปสระว่ายน้ำซะก่อน ซึ่งมันยังขับมอไซต์หนีไปอีกเหมือนมันมัดมือชกจริงๆ เห้ออ..

แจนก็อยากไปอยู่แล้วเลยขึ้นไปอาบน้ำและออกไปเลย เพราะมันบอกว่าเจอกัน 10 โมงเช้าที่ป้ายรถเมย์ และอีกแค่ครึ่งชั่วโมงก็จะถึงเวลานัดอยู่แล้ว แจนเลยรีบจนลืมของสำคัญไปเลยซึ่งก็คือชุดว่ายน้ำ กว่าจะรู้ตัวก็ถึงป้ายรถเมย์ซะแล้วไอวินมอไซต์น้อจะขับเร็วไปไหน

พอไปถึงก็เห็นพวกมัน 7-8 คนยืนรอกันอยู่แจนเลยปล่อยเลยตามเลยค่อยไปซื้อเอาก็ได้ หลังจากมาถึงสระว่ายน้ำก็เห็นคนเยอะมากก็อากาศมันร้อนนี่เน๊อะ พวกมันก็ไปเปลี่ยนชุดและลงสระกันเหลือแต่แจนนั่งที่เก้าอี้ขอบสระคนเดียว

ไอณตมันเกิดสงสารหรือเป็นห่วงอะไรไม่รู้ปกติมันจะไม่ค่อยสนแจนกันอยู่แล้ว มันถามว่าไม่ลงมาเล่นหรอแจนก็บอกว่าลืมเอาชุดมา มันก็เออๆออๆและกลับไปเล่นตามปกติ นั่งดูอยู่นานแจนก็อยากเล่นนี่คะเลยออกไปซื้อข้างนอกซึ่งจะมีร้านขายชุดว่ายน้ำอยู่ไม่ไกล แต่ถ้าเดินไปก็นานหน่อยค่ะ

รถพวกมันก็ไม่ได้เอามามันจอดทิ้งไว้ที่ป้ายรถเมย์ หมดหนทางที่จะยืมรถพวกมันไปได้เลย แจนเลยเดินไปเดินนานมากค่ะร้อนก็ร้อนเสื้อแจนนี่เปียกไปหมด เห้ออ.. ไม่น่าใส่เสื้อบางๆมาเลย ดีนะที่ใส่ชั้นในมาตอนเดินเสื้อมันก็สะบัดๆจนไปแนบติดชั้นในมันก็รู้สึกลำคารบ้างแต่ก็ช่วยไม่ได้ก็ต้องเดินต่อไป

ถนนมันก็แคบๆพอขับรถสวนกันได้แจนเดินมาไกลมากแล้วแต่ก็ยังไม่ถึงซักที ตอนนี้เสื้อมันเปียกเหงือแนบเนื้อจนเห็นชั้นในสีดำเลยค่ะ แจนก็อายสิคะคนที่เดินสวนมาเห็นก็ยิ้มๆแจนก็ยิ้มตอบ หน้าแจนนี่แดงเลยค่ะและไออารมณ์บ้ามันก็มาไม่บอกไม่กล่าว เดินไปเสียวไปซะงั้น

สงสัยอารมณ์ชอบโชว์มันบังเกิดปกติแจนจะชอบแก้ผ้าในบ้านมันรู้สึกเสียวดี พอทำเข้านานๆมันก็ติดเป็นนิสัย แจนก็ชอบนะไอความรู้สึกแบบนี้แต่พอมาเกิดอารมณ์ข้างนอกแบบนี้มันก็แปลกๆเหมือนกันค่ะ

เหมือนเจอโอเอซิสท่ามกลางทะเลทรายเลยค่ะ ในที่สุดก็มาถึงร้านขายชุดว่ายน้ำพอเข้าไปเหมือนได้ขึ้นสวรรค์จริงๆ ในร้านมันเปิดแอร์เย็นเฉียบเลยเสื้อที่แนบๆเนื้ออยู่ก็เย็นวาบทันที แจนสะดุ้งตัวสั่นมือก็กอดอกไปตลอด แจนก็เลือกชุดว่ายน้ำไปตามปกติแต่มีพนักงานในร้านชอบเดินตาม

แต่แจนก็ไม่ได้สนใจเขาคงเป็นปกติที่ต้องเดินดูลูกค้าแจนก็เดินเลือกชุดว่ายน้ำตามปกติ อยู่ๆคุณพนักงานก็เดินมาใกล้ๆและพูดทำนองว่าชุดนี้ดีนะคุณลูกค้าใส่แล้วน่าจะสวยขึ้น แจนก็บ้ายอซะด้วยสิคุยกับพนักงานถูกคอไปซะงั้น 555 พอเลือกไปนานๆก็เดินเข้าไปลึกขึ้นชุดก็เป็นแบบเซ๊กซี่ๆไปหมด

แจนลองเดินดูสักพักก็จะกลับไปหน้าร้านเพราะชุดมันโป๊เกินไป แต่พอหันหน้ากลับพนักงานก็แนะนำชุดว่ายน้ำตัวนึงคราวนี้พูดจนแจนอยากได้เลยค่ะไม่รู้เป็นเพราะความหล่อของเขาหรือเขาเรียนจบด้านนี้มากันแน่ พูดแบบดึงดูดให้ซื้อได้ดีเลยและแจนเห็นว่าชุดมันมิดชิดมากเลยคล้อยตามไปและในที่สุดก็ได้ตัวนั้นมา

พอซื้อเสร็จแจนก็รีบเดินกลับเลยค่ะ ทางก็ไกลเหมือนเดิม(มันจะใกล้ขึ้นได้ยังไง)ตอนนี้ก็เป็นตอนเที่ยงด้วยร้อนสิคะ ขนาดพยายามเดินหลบๆแล้วนะเสื้อแจนนี่เปียกชุ่มไปด้วยเหงือเลยค่ะ ตรงขาก็เปียกเหงือไปหมดตอนนั้นแจนใส่กระโปรงค่ะ เหงือที่มันเปียกขาพอลมพัดมาก็เย็นวิวๆ กางเกงในก็เปียกไปหมด

ทั้งตัวเหมือนโดนน้ำสาดที่ไหนมา แจนเดินเข้าไปล้างตัวทันทีค่ะชุดยังไม่ถอดนะกะจะอาบล้างเหงือไปด้วยเลยค่อยไปตากให้แห้งเอา ทีนี้พอเข้าห้องเปลี่ยนชุดก็ใส่ชุดว่ายน้ำสิคะ ชุดมันรัดมากเป็นแบบมาตรฐานมั้งคะเห็นนักเรียนใส่กัน

ภาพประกอบ

แจนก็ไม่ได้คิดอะไรมากและก็คิดแปลกใจอยู่บ้างว่าทำไมชุดนี้มันถึงไปอยู่โซนหลังร้านได้นะ พอแจนเดินถึงสระก็เจอเพื่อนยังเล่นน้ำกันอยู่เลย แจนก็ไม่รอช้าค่ะกระโดดลงไปเลย หลังจากนั้นก็ว่ายน้ำเล่นกับพวกมัน น้ำใสมากค่ะเห็นเท้าที่อยู่ใต้น้ำเลย

พอเล่นไปซักพักพวกมันก็ขึ้นไปหาไรกินสงสัยจะเหนื่อยกัน ส่วนแจนก็ยังว่ายน้ำเล่นคนเดียว หมายถึงคนเดียวในกลุ่มเพื่อนนะคะคนอื่นๆที่ไม่รู้จักก็ยังเล่นน้ำกันอยู่เยอะแยะ สระมันกว้างมากค่ะมีการไล่ระดับด้วยยิ่งไปไกลยิ่งลึกขึ้น

แต่แจนสงสัยมากค่ะเวลาแจนว่ายน้ำท่ากรรเชียงตั้งแต่ตอนนั้นคนจะมองแจนเยอะมาก ถึงแม้จะเห็นแว๊บๆก็เถอะแต่แจนก็รู้ว่ามีคนมองมา แจนสงสัยเลยไปจับขอบสระมองสำรวจตัวเองทันที "เห้ย!" แจนอุทานเสียงดังมากคนที่ไม่ได้มองตอนแรกก็หันมามองกันหมดค่ะ

ที่แจนร้องออกมาเพราะชุดมันไม่มีแล้ว ใช่ค่ะชุดหายหมดเหมือนมันละลายหายไปกับน้ำเลย ตอนนั้นแจนหน้าเสียมากค่ะว่ามันหายไปตั้งแต่ตอนไหน พอนึกย้อนกลับไปก็เลยรู้เลยค่ะว่ามันเป็นเพราะอะไร ใช่แล้วต้องเป็นพนักงานที่แนะนำชุดนี้แน่ๆ ถึงว่าไอ้ชุดนี้มันอยู่หลังร้านได้ไง

ตอนนั้นแจนทำอะไรไม่ถูกค่ะจะขึ้นสระก็ไม่ได้คนก็มองมาเยอะ แถมน้ำยังใสมากอีกถ้าอยู่แบบนี้ต่อยังไงก็ถูกเห็น แจนไม่รู้คิดอะไรไม่ออกตอนนั้นเลยเกาะขอบสระปิดๆร่างกายไปพลาง กะว่าจะรอเพื่อนมาค่อยให้พวกมันช่วยบัง ขณะที่รอก็คิดฟุ้งซ้านไปเรื่อยค่ะ

คิดว่าตั้งแต่ตอนไหนที่ชุดหายไปแล้วใครบ้างที่เห็น ตั้งแต่เกิดมายังไม่มีใครเคยเห็นเรือนร่างของแจนเต็มๆเลยค่ะ ไม่แปลกที่จะหน้าเสียขนาดนี้ แต่ไม่รู้ทำไมหัวใจแจนกลับเต้นแรงมันรู้สึกตื่นเต้นมากๆ ร่างกายก็รู้สึกแปลกๆมันตอบสนองเวลาคิดถึงคนอื่นที่ได้เห็นเรือนร่างเปลือยๆของแจน

เวลาผ่านไปนานเกือบครึ่งชั่วโมงคนก็เริ่มหมดความสนใจแจนแล้ว แต่พวกเพื่อนแจนยังไม่มาสักทีมันไปกินข้าวที่ดาวอังคารรึไง แจนมองซ้ายมองขวาตรงที่แจนอยู่คนเริ่มไม่มีแล้วค่ะ เพราะมันลึกมากตรงนี้มีแต่พวกว่ายน้ำเก่งๆที่จะมาตรงนี้ แต่มองไปไกลๆก็ยังเห็นอยู่ดี

แจนอายค่ะแต่ก็ไม่อยากอยู่ตรงนี้นานถ้าเกิดเจอคนโรคจิตจะทำยังไง พอทำใจได้แจนเลยรีบปีนขึ้นขอบสระค่ะ ตอนขึ้นตัวมันหนักมากๆแจนใช้แรงทั้งหมดยังปีนขึ้นลำบากเลย ความหนักมันเยอะมากสงสัยเป็นเพราะน้ำแจนเลยใช้ขาข้างหนึ่งเกยขอบสระไว้ค่ะ ในท่านั้นเองขาแจนเลยแยกออกจากกัน

หว่างขาที่มีของสำคัญมันหันไปทางผู้คนเต็มๆค่ะ ก็แจนถนัดขวานี่นาตอนขึ้นเลยใช้ขาขวาขึ้นก่อน นั่นแหละคะใครมองมาก็ได้เห็นแน่ๆ แจนตอนนั้นไม่คิดหันหลังกลับแล้ว แจนพยุงตัวเองสุดแรงในที่สุดก็ขึ้นได้สักที แต่ในเมื่อใช้แรงเยอะแรงก็หมดสิคะแจนนอนอ้าแขนอ้าขาลืมไปเลยว่ากำลังเปลือยอยู่

พอมารู้ตัวอีกทีลืมตาขึ้นเห็นฝูงคนมุงดูแจนเยอะแยะเลยค่ะ ไม่รู้มากันตอนไหนและไวมากมากันเรื่อยๆเลย แจนนอนท่าหงายด้วยไม่ต้องบอกก็รู้ว่าแจนได้โชว์เรือนร่างอันเปลือยเปล่าให้พวกเขาได้เห็นเต็มๆ เมื่อสติอยู่กับเนื้อกับตัวแจนก็สะดุ้งเอามือปิดทันควัน

แต่คงไม่ทันแล้วค่ะพวกเขาเห็นไปแล้วนี่ แจนก็รับวิ่งฝ่าฝูงคนออกมาเลย พอถึงห้องเปลี่ยนชุดก็หอบสิคะวิ่งสุดแรงขนาดนี้ หัวใจแจนเต้นตุบตับๆไม่หยุดเลย พอนึกย้อนไปยิ่งอายค่ะแต่มันก็รู้สึกดีด้วยไม่รู้ทำไมเหมือนกัน หว่างขามีน้ำไหลไม่หยุดเลยค่ะมันรู้สึกดีเหมือนตอนช่วยตัวเองเลย แต่แบบนี้กลับทำให้รู้สึกดีกว่าอีก

หน้าแจนแดงเป็นลูกแตงโมเลยยิ่งคิดไปไกลยิ่งมีอารมณ์ ตอนนั้นความเงี่ยนเข้าครอบงำแจนเรียบร้อยค่ะ มันรุนแรงจนแจนไม่สามารถต้านมันได้จนคิดไปว่าอยากลองเดินเปลือยให้คนอื่นเห็นเยอะๆ แต่ก็แค่คิดนะคะแจนไม่กล้าหรอก

หลังจากแต่งตัวเสร็จพอออกไปก็เจอเพื่อนพอดี แหม๋..ตอนสำคัญนี่ไม่มาแต่ก็ดีเหมือนกันถ้าพวกมันเห็นคงแย่กว่านี้ จากนั้นก็คุยเล่นกันและแจนก็ชวนกลับบ้านเลยค่ะไม่อยากอยู่ต่อแล้ว สายตามองมาแปลกๆแจนอายค่ะบอกตามตรง แต่พอคิดๆดูแจนก็ชอบความรู้สึกแบบนี้เหมือนกัน..

ปล. ทุกรีพลายคือกำลังใจและจะนำมาปรับปรุงถ้าทำได้นะ 55

tantawanjames

โชว์แบบไม่ตั้งใจดีนะไม่มีพวกมีไวไม่งั้นได้บานกลับบ้านแน่ๆเลย ขอบคุณครบ

................................................

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................................................................................

elviswhat

sunnyman

ขอบคุณมากครับ
ตามมาอ่านอีกเช่นเคย
ขอชื่นชมที่ ผู้เขียนทดลองเล่าเรื่องในมุมมองของบุคคลที่ 1 นะครับ
ทำได้ดีเลยครับสำหรับครั้งแรกแบบเต็มเรื่อง

ผมชอบไอเทมชุดว่ายน้ำละลายได้นะ ผมว่ามันเป็นมุกที่เข้าท่าได้ดี (คือมันเป็นมีเหตุผลในตัวมันที่ผู้อ่านรับได้นะครับ)

ผมว่า มันมีความน่ารัก ของตัวละครอยู่ แล้วโดนสถานการณ์บีบบังคับ เออมันน่าสนใจดีครับ

ถือว่าเริ่มต้นได้ดีมากครับ
เป็นกำลังใจให้ลองพัฒนาแนวนี้ดูครับ

naitoom

เขียนในแบบมุมมองของแจน โดยที่แจนเป็นคนเล่าเรื่อง ทำได้ดีครับ
แต่การเล่าเรื่อง บางครั้งก็ทำให้สนุกได้ แบบนักเล่านิทานหรือนักพูด นะครับ
เพิ่มลูกเล่นบ้าง นอกเรื่องบ้าง

xonly289482

ก็ยังดีที่เพื่อนนั้นไม่อยู่
ถ้าเพื่อนรู้คงเม้าท์อย่างลื่นไหล
อายจนแทบแทรกแผ่นกินหนีไปไกล
ไม่งั้นคงโดนล้อไปจนวันตาย

Izuna

อ้างจาก: naitoom เมื่อ เมษายน 15, 2017, 08:26:20 หลังเที่ยง
เขียนในแบบมุมมองของแจน โดยที่แจนเป็นคนเล่าเรื่อง ทำได้ดีครับ
แต่การเล่าเรื่อง บางครั้งก็ทำให้สนุกได้ แบบนักเล่านิทานหรือนักพูด นะครับ
เพิ่มลูกเล่นบ้าง นอกเรื่องบ้าง

::Dizzy:: ยังไงหรอคะ ยังไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ 55 ถ้าทำให้ผู้เขียนหายโง่ได้กรุณาด้วยค่ะ 55

ZZZpangZZZ

รู้สึกว่าจะเขียนแนวบุคคลที่หนึ่งเก่งกว่านะครับ

ชอบแนวสถานการณ์บังคับให้ต้องโชว์แบบนี้จัง อ่านตื่นเต้นกว่า

Izuna

อ้างจาก: pang_0019 เมื่อ เมษายน 15, 2017, 09:44:56 หลังเที่ยง
รู้สึกว่าจะเขียนแนวบุคคลที่หนึ่งเก่งกว่านะครับ

ชอบแนวสถานการณ์บังคับให้ต้องโชว์แบบนี้จัง อ่านตื่นเต้นกว่า

ว้าวว.. ดีกว่าบุคคลที่สามหรอคะ ++ สงสัยจะอ่านนิยายแปลเยอะ  ::Sobad::
เลยติดเขียนแบบบุคคลที่สาม งั้นต้องลองเขียนแบบบุคคลที่หนึ่งเยอะๆแล้วค่ะ 55

ZZZpangZZZ

อ้างจาก: Izuna เมื่อ เมษายน 15, 2017, 09:50:37 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pang_0019 เมื่อ เมษายน 15, 2017, 09:44:56 หลังเที่ยง

ว้าวว.. ดีกว่าบุคคลที่สามหรอคะ ++ สงสัยจะอ่านนิยายแปลเยอะ  ::Sobad::
เลยติดเขียนแบบบุคคลที่สาม งั้นต้องลองเขียนแบบบุคคลที่หนึ่งเยอะๆแล้วค่ะ 55

เอาแบบแนวสถานการณ์บังคับให้โชว์นะครับ

shinosuke

ชอบมุขเสื้อละลายครับกับเนื้อเรื่องแนวนี้ถ้าจะให้ดีน่าใส่อารมน์ของตัวละครให้มาก กว่านี้งานจะเพอร์แฟคมากครับ

likestory

ดีนะรู้ตัวก่อน ไม่งั้นน้องแจนคงเดินกลับบ้านไม่ไหวแน่ๆ

motinez

หาซื้อได้ที่ไหนเนี่ยชุดละลาย อยากได้จริงๆ ฮ่าาาาๆ

nothinghill

ดีแล้วครับแบบบุลคลที่หนึ่ง แต่งเรื่อยๆก็คล่องเองแหละครับ ::Bloody:: ::Bloody::

P Eet ✦Diamond✦

5555  That's because Jan did not know that ... there is such things as an almost invisible bathing suit , when it gets wet the material becomes transparent. It is used for private party between couples to enhance their love life experience !

Pretty good story line , but needs to add some love scene to make it a short erotica!
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥