ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonployton

Overman

ติดตามผลงานทุกเรื่องเลยครับ ได้ลุ้นทุกๆตอนเลยครับ

kang19

ขอรับไปอ่านละนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

piyaked

เป็นห่วงน้องกานต์ว่าจะโดนอะไรบ้าง

graph023

ขอบคุณมากๆครับ ชอบเรื่องนี้มากๆเลยครับ แต่งต่อไปนนานๆนะครับ

tum-na

มารอบนี้สองตอนติดเลย
งานนี้มีลุ้นว่าจะเจอใคร
ขอบคุณครับ

sadpanda

tonployton

whizper

ตอนใหม่มาไวมาก ว่าแต่ใครที่แส่หาเรื่องเนี่ย น้องกานหรือเปล่าน๊า ว่าแต่ท่านนักอู้ ผมรอเรื่อง soso ด้วยนะครับ ยังไงก็อย่าลืมแต่งเรื่องนี้ด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

noomxxx

เรื่องนี่เยี่ยมจริงๆครับ สุดยอดทุกตอน เป็นกำลังใจให้เขียนอีกหลายๆตอน หลายๆเรื่องนะครับ

asiakook

จะเป็นสามพี่น้องรึป่าวนะที่ไปแส่หาเรื่องเสียว อิอิ ขอบคุณครับ

lindor

เรื่องในดวงใจเลยครับ มาขออ่านต่อนะครับ ขอบคุณผู้แต่งมากๆ ครับ

ปล. อยากมีสาวเยอะๆ แบบนี้บ้างจัง

Mimi Aloha

fish007

ขอบคุณสำหรับเรื่องที่สนุก และน่าติดตาม เนื้อเรื่องไม่สามารถคาดเดาได้ แก้ว กาน ดา ถึงเป็นพี่น้องกันก็มีคาเรกเตอร์ที่แตกต่างกันดี
ยังไงก็ขอติดตามต่อ ::Glad::