ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fish007

อ่านจบตอนแล้วสนุกมากอรอนงค์จะเป็นยังไง อยากรู้  ขอติดตามต่อขอบคุณนะ ::Shy::

pazzini

น้องกานต์จะโดนใครซั่มอีกนี่ตอนนี้ T T

sleepa sleep

GarumP Konderm

daoprasuke

aquaracer

ขอบคุณมาก สนุกมากๆครับ มีลุ้นตลอดเวลา

leo_attack

หายไปนานเลยนะครับ เล่นเอาค้างเลย แต่แนวเทาๆ ไปมา เริ่มอยากกลับมาอ่านแนวฮาเร็มอีกแล้วสิครับ

jakkitjumras

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ก็เป็นอีกเรื่องที่อ่านสนุก ลุ้นอยู่ว่าจะจบยังไง เดาเรื่องไม่ออกเลยครับ   ::Reader:: ::Reader::

aitenas

ก่อนอื่นต้องกราบขอบพระคุณอย่างงามๆ สำหรับจิตกรุณาแบ่งปันจินตนาการที่แสนจะบรรเจิด ยิ่งได้ทราบว่าไม่ได้ประกอบอาชีพเป็นนักเขียน แต่กลับมีผลงานชั้นเยี่ยมอย่างต่อเนื่อง แถวยังมีเนื้อหาและแนวทางต่างออกจากขนบเดิมๆ ยิ่งฉายแววพรสวรรค์ด้านนี้ชัดมากขึ้น ต้องขอแสดงความชื่นชมจริงๆครับ

Tony Blue

peach_pub

ขอบคุณมากๆครับ
เป็นกำลังใจให้ในการสร้างสรรค์ผลงานดีๆออกมาอีกนะครับ

Mett CCJ

เย่ๆ มาแล้วววว ขอบคุณที่เขียนให้อ่านน้าาา สนุกทุกเรื่อง ทุกตอน บรรยายได้เข้าถึงอารมย์มาก รู้สึกเกมือนได้นั่งอยู่ในนั้นจริงๆ เยี่ยมมาดครับท่าน เลิฟเลย

Pangpond Puan

กานต์จะสวยเกินไปละ ถ้าเจอแบบนี้ก็คงไม่ไหว555

chinji23

ชื่อตอนก็ติดตามแล้ว แส่หาเรื่องจิงมั่ย