ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 19 – แส่หาเรื่อง

เริ่มโดย assasin008, เมษายน 21, 2017, 09:58:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

LenGz

กำลังทยอยตามอ่านนะครับ เนื้อเรื่องสนุกมาก 3สาวนี่อยากได้ทุกคนเลยอ่านแล้วอินมากๆครับ เป็นกำลังใจในการสร้างสรรค์ผลงานให้นะครับ ขอบคุณครับ

12457890

กานต์ตอนนี้นึกถึงการ์ตูนญี่ปุ่นที่แบบว่าหุ่นๆเอ๊กซ์ แต่ขี้อาย
ปลุกอารมณ์หื่นได้เป็นอย่างดีเลยล่ะครับ
ไม่รู้ว่ายิ่งทำอย่างนี้แล้วจะเกิดอะไรกับเธออีกบ้างนะ
บางทีก็สงสาร  บางทีก็รู้สึกตื่นเต้นกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น
เพราะหลายๆเรื่องๆมักจะไม่ค่อยมีแนวดาร์กๆสักเท่าไร
สนุกมากครับ

auncheit

::Angry:: ::Ahh::
เป็นกำลังใจให้ไม่ว่าเรื่องอะไรก็เขียนออกมาเถอะ

monoface

amtorff73

จั่วหัวเรื่องเป็นกานต์อย่างงี๊ จะมีอะไรเด็ดกับน้องเค้ามั้ยน้าาาา

massacreer

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องยังสนุกจนวางไม่ลงเหมือนเคยครับ ผูกเรื่องโยงบทบาทให้ตัวละครมีบททั่วถึงตลอดเหมือนเดิมเลยครับ

Mamai Lovely

kitk4t

Crypt

ขอบคุณครับ กานด์จะโดนอะไรหรือเปล่าหนิ

audy3888

อ่านมาหลายตอน อยากเป็นอาร์ตมากที่สุด หล่อ รวย ใหญ่ สาวๆเยอะ แรงดี มีครับ สุดยอด

toey13

สวัสดีครับเพิ่งโดนปลดแบน กำลังไล่ติดตามครับ ขอบคุณครับ

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน...

Panya Sripaks

Yuttakan Sriwichaimoon