ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่เมย์/ความลับของเพื่อนบ้าน 3

เริ่มโดย spinviper, เมษายน 21, 2017, 05:56:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gorncp

อย่างกับหนังสืบสวน เจอแผ่นที ได้เสียวที อย่างนี้จะได้เอาทั้งหมู่บ้านไหมนิ

zazamak

อ๊ะหลังจากได้ปล่อยน้ำ สมองแล่นเลย มันต้องมีเงี่ยนงำอะไรแน่ ๆ ตามโคนันด่วน  ::DookDig::
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

xonly289482

ก็เพื่อนบ้านความลับเยอะขนาดนี้
ก็ต้องช่วยปิดเต็มที่ทำให้ไหว
แต่ยิ่งทำยิ่งดำดิ่งมืดลงไป
จะปิดได้นานเท่าไหร่เดี๋ยวรู้กัน

asuran

มีวิธีขยายเรื่องที่น่สนใจมากครับ

พอให้เป็นหนังเฉพาะกลุ่ม ทำให้พี่เมย์มีปูมหลังที่ดูซับซ้อนมากขึ้นเยอะเลยครับ

พี่เมย์แค่ถ่ายหนังให้กับคนกลุ่มนั้น? หรือทำมากกว่านั้น? หรือเคยเป็นสมาชิค?

น่าติดตามครับ อ้อถ้าเป็นไปได้ อยากเห็นพี่เมย์เลสกับผู้หญิงบ้างครับ

ไหนๆแกก็เป็นแม่เล้าน่าจะทำได้หมด

hanabombam

ยิ่งช่วยก็ยิ่งเสียวนะงานนี้ กว่าจะช่วยสำเร็จเหลืองตายกันพอดี

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

strikef.

ขอบคุณครับ เบื้องหลังพี่เมย์ช่างซับซ้อนจริงๆ ส่วนไอ้ตู้นี่ก็ไม่มีน้ำใจเลย เฮ้อ

mnofear147

สนุกมากครับ รอต่อครับ

............................................................................................
15/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 15/5/2560-15/11/2560  )

.........................................................................................

26916

งานนี้พี่อ้อม ได้มีโดนสวิงอีกหลายครั้งแน่ ดีไม่ดี พี่เมย์โดนด้วย ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

Suti

สนุกมากครับ วางแนวเรื่องได้ดีน่าจะมีตอนต่อไปได้หลายตอน จะติดตามนะครับ

code47

amtorff73

โอ๊ะโอ่ จบแบบมีเงี่ยนงำนะเนี่ย ทิ้งท้ายว่ามีเฉพาะคนในกลุ่มซะด้วย งานนี้จะมีสวิงกันมั้ยนะ

yoshitoki

ขอบคุณครับ ซับซ้อนซ่อนเงื่อนดีแหะ  ::Oops:: เรื่องนี้มันต้องมีเงี่ยนงำแน้ๆ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

code47

อ่านแล้วมึน ครับ
เนื้อเรื่องเดินไว งงด้วย
บางทีตัวละครเยอะไปก็งง

code47

เนื้อเรื่องทำนองนี้ผมขออ่านผ่านๆ นะครับ
ยิ่งเขียนติดกันเป็นพรึด มันอ่านยาก
อรรถรสในการอ่านลดลงไปเยอะ