ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่เมย์/ความลับของเพื่อนบ้าน 3

เริ่มโดย spinviper, เมษายน 21, 2017, 05:56:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spinviper

"ตกลงเอ็งจะคืนไม่คืน ไม่งั้นเรื่องนี้รู้ถึงแม่ของเอ็งล่ะก็เกิดไรขึ้นไม่รู้ด้วยน่ะ" ผมพูดเชิงข่มขู่กับไอ้จ้อย เด็ก ม.4 ที่เราเจอกันที่ร้านเกมส์บ่อย ๆ "พี่จะมีปัญหาอะไรนักหนากับหนังเรื่องนี้เนี่ย แล้วพี่พูดเบาๆหน่อยเดี่ยวแม่ผมตื่น" ไอ้จ้อยมันพูดทำเสียงแผ่วๆ ในขณะที่ไอ้ตู้ยื่นหน้าไปพูดเสียงแผ่วๆ ใส่ไอ้จ้อยเช่นกัน "อย่าถามมาก 500 ซื้อคืนแลกกับการไม่ฟ้องแม่เอ็ง" ผมเหลือเชื่อมากไอ้ตู้ยอมควักทุนทรัพย์ส่วนตัวของตัวเองให้ไอ้จ้อย ดูท่าไอ้ตู้อยากจะเย็ดพี่เมย์อย่างหนักถึงได้พยายามเอาใจพี่เมย์ขนาดนี้ นี่ถ้ามันรู้ว่าผมกับพี่เมย์ให้ผมทะลวงฟรีๆ สองครั้งนี่มันจะรู้สึกยังไง คิดแล้วขำมันว่ะไอ้ตู้ แต่อย่างน้อยมันก็ไม่ต้องกังวลเหมือนผม ภาพที่ผมแอบถ่ายทุกๆ อิริยาบทของน้องแพทเอาไว้ พร้อมคำสารภาพรักที่ไม่กล้าส่งตอนนี้อยู่ในมือของพี่เมย์ ถ้าผมเป็นผู้หญิงแล้วมีผู้ชายคนหนึ่งแอบถ่ายรูปตัวเองเก็บเอาไว้ ก็คงจะมองผู้ชายคนนั้นเป็นภัยคุกคามแน่ๆ ถึงผมกับพี่เมย์จะมีอะไรกันแต่มันก็ไม่ได้เกิดจากความรู้สึกดี ๆ พี่เมย์สวย เซ็กซี่ แต่ก็ไม่ใช่นางในฝันที่ผมจะร่วมทางชีวิตด้วย ทั้งที่ผู้ชายที่หน้าตาธรรมดาอย่างผมไม่มีสิทธิ์จะเลือก ก่อนที่ผมจะเพ้อมากไปกว่านั้นก็มีเสียงหนึ่งทำให้สะดุ้งตกใจ "มีอะไรเหรอลูก" เสียงแม่ไอ้จ้อยถามออกมา เธอเดินออกมาในชุดสบาย ๆ เสื้อกล้ามกางเกงขาสั้น "เชี่ยแม่สวยนี่หว่า" ผมอุทานในใจ แต่สิ่งที่ตามมาหลังจากนั้นคือคำถามในใจอีกเช่นกันว่า "ทำไมดูคุ้นๆวะ" ไอ้ตู้บอกว่าแม่ไอ้จ้อยอายุ 35 แล้ว แต่แม่งทั้งสวยทั้งหน้าหวานปนเซ็กซี่นิดๆ ขาวทั้งอวบอัดใช้ได้ เลยนะนั่น "อ๋อ เปล่าครับแม่ พี่เขามา...เอ่อคือ.." และในช่วงที่ไอ้จ้อยตะกุกตะกักนั่นเอง ไอ้ตู้ก็เสริมขึ้น "มาเอาแผ่นเกมส์คืนครับ" ไอ้จ้อยมองหน้าพวกเราและดำน้ำตาม พวกเราเลยบอกให้ไอ้จ้อยพาเข้าไปในห้องเพื่อเอาแผ่นคืน แล้วมันก็ยอมแต่โดยดี เรื่องของไอ้จ้อยเหมือนจะจบง่ายๆ แต่ไม่เลย  ในช่วงนั้น เราพยายามทวงแผ่นสุดท้ายจากเพื่อนที่เล่นเกมส์ในร้านด้วยกัน โชคร้ายของเรามันต้องกลับบ้านต่างจังหวัดเพราะพี่ชายของมันเสียชีวิต เราเลยต้องรอสะสางตอนมันกลับมา ระหว่างนั้นเจ้าต้นลูกพี่เมย์ก็ยังมาเล่นเกมส์ที่บ้านผมอยู่ ผมไม่มีกระจิตกระใจจะทำอะไร ก็เลยยกเครื่อง play กับแผ่นให้มันไปเล่นที่บ้านไปเลย จู่ๆ ความเซอร์ไพร์ ก็เกิดขึ้น เมื่อแม่ไอ้จ้อยดันมาหาพี่เมย์ที่บ้าน แม่ไอ้จ้อยดูตกใจมากที่เห็นหน้าผมหลังจากแม่ไอ้จ้อยกลับไป พี่เมย์ก็เล่าให้ฟังว่าพี่อ้อม หรือแม่ไอ้จ้อย เป็นลูกน้องของแกที่ร้านส่วนแกเป็นผู้จัดการ "เรียกให้หรูคือพี่เป็นผู้จัดการน่ะ แต่ถ้าเรียกบ้าน ๆ พี่ก็คือแม่เล้าไง" พี่เมย์พูดกับผม เอาล่ะคราวนี้ถึงได้รู้เลยว่าพี่เมย์แกก็ไม่ได้ห่างจากวังวนน้ำกามเท่าไหร่นัก เพียงแค่ยกระดับขึ้นเท่านั้นเอง พี่อ้อมมาหาพี่เมย์ที่บ้านบ่อยๆ แต่ผมกับไอ้ต้นมักเล่นเกมส์อยู่แต่ในบ้านเลยไม่ค่อยได้เห็น แล้วผมก็บอกเรื่องแผ่นที่ 3 ที่ตามเก็บได้ก็มาจากลูกของพี่อ้อมนี่แหละ พี่เมย์ตกใจเพราะคิดว่าไอ้จ้อยน่าจะเป็นเด็กติดเกมส์เฉยๆ "สรุปว่าแม่ไอ้จ้อยเป็นกะหรี่เหรอครับ" ผมยิงคำถามตรงๆ   "ก็ใช่ เแล้วไง" พี่เมย์ตอบ "งั้นถ้าผมมีตังค์ก็เย็ดแกได้"  คำพูดของผมทำให้พี่เมย์ขำมากๆ "แกนี่เป็นคนยังไงว่ะเนี่ย" แกพูดพลางขำพลาง "ถ้างั้นคืนนี้ชวนไอ้ตู้มันมาด้วย" พี่เมย์พูดกับผม "อ้าวเฮ้ยจริงดิพี่" ผมพูดเสียงตื่นเต้น "จริง ถือเป็นรางวัลเล็ก ๆน้อยๆจากการช่วยงานพี่แล้วกัน" พี่เมย์บอก
..........ในคืนนั้นพี่อ้อมนั่งจ้องหน้าผมกับไอ้ตู้อยู่พักหนึ่งด้วยท่าทางแกเกร็งและอายมาก "นี่คืนนี้พี่จะโดนพวกเธอสองคน.........." แกพูดพลางกลืนน้ำลาย ไอ้ตู้มองดูนมที่แทบทะลักออกมาจากเกาะอกสีดำข้องพี่อ้อมแบบตาไม่กระพริบ แกใส่กระโปรงสั้นทำให้เห็นท่อนขาอ่อนขาวๆ ของแก "ก็อย่างที่พูดไปนั่นแหละ พี่อ้อมไปคุยกับลูกดี ๆ อย่าให้หมดมุ่นกับเรื่องแบบนี้มากนักเดี๋ยวจะเสียคนแบบไอ้สองคนนี้" ผมโดนพี่เมย์หลอกด่าเข้าให้ พี่อ้อมแกรู้ว่าพี่เมย์เคยถ่ายหนังเอ็กซ์มาก่อนแต่ไม่เคยรู้ว่าหนังเรื่องนั้นลูกชายแกจนพวกเราทำลายมันสิ้นซากแล้ว  แกมัยแต่ทำงานจนลืมดูแลกวดขันลูกเพราะหนี้สินมากมาย พี่อ้อมดูเคารพพี่เมย์มากถึงพี่เมย์จะอายุน้อยกว่า แต่นั่นคงเป็นเพราะพี่เมย์คอยช่วยเหลือพี่อ้อมตลอดนั่นเอง "อื้ม"พี่อ้อมพูดเสร็จแล้วก็คลานมาหาผมแบบไม่พูดพร่ำทำเพลงแล้วรูดซิบกางเกงผมลง แล้วดูดให้พี่เมย์คุยกระซิบอะไรบางอย่างข้างหูพี่อ้อมในขณะที่แก
โม๊กควยผมอยู่ แล้วพี่เมย์ก็ออกไปข้างนอก ไอ้ตู้ในตอนนี้มันพร้อมรบเต็มที่ ควยแม่งแข็งชี้โด่มาแต่ไกลมันควยตบหน้าพี่อ้อม "อะไร" พี่อ้อมพูดหันไปมองไอ้ตู้ ผมบอกไอ้ตู้ให้สุภาพหน่อยแกอุตส่าห์มาทำให้พวกเราทั้งที "พี่ไม่อยากทำให้เธอเลยนะตู้ ดูซิมีอย่างที่ไหนหากินขายหนังโป๊ให้เด็กอายุไม่ถึง 20 น่ะ" พี่อ้อมก็เหมือนจะพูดไปอย่างนั้นแหละเพราะหลังจากพูดเสร็จแกก็อมให้ไอ้ตู้ต่อ "จ๊วบ" เสียงแกดูดควยของพวกเราดังชัดเจนมาก พี่อ้อมใช้ลิ้นเก่งมากจริงๆ ถ้าถามว่าใครเก่งกว่า คงตอบยากระหว่างพี่อ้อมกับพี่เมย์ "อ่าห์ไม่ไหวแล้วพี่" ไอ้ตู้กัดฟันคำรามก่อนที่จะน้ำแตกใส่ปากพี่อ้อม ไอ้นี่มันเหมือนจะแตกง่ายมาก พี่อ้อมพยายามจะคายควยมันออกจากปากตอนที่น้ำมันจะแตก แต่มันดันกดหัวพี่อ้อมเข้าหาควยมันนั่นทำให้ พี่อ้อมต้องกลืนน้ำกามมันเลงไป "แหวะ ทำบ้าอะไรเนี่ยไปนั่งเฉยๆ เลยไป" พี่อ้อมไล่ไอ้ตู้ไปนั่งขณะที่ตัวเองสำลักน้ำกามของมันจนไหลเลอะไปทั่ว พี่อ้อมบอกให้ผมใส่ถุงยางแล้วรีบเอาๆแก แต่ผมไม่เอา "พี่อ้อมครับนมพี่ใหญ่ดีนะครับ" ผมพูดโดยแฝงนัยยะเอาไว้ ตอนแรกพี่อ้อมไม่เข้าใจ แต่แกก็รู้จุดประสงค์ผมในที่สุด พี่อ้อมนอยหงายแล้วให้ผมเอาควยถูที่ร่องนมแก โดยที่แกก็ก้มลงมาเลียปลายควยของผมทุกครั้งที่มันโผล่ขึ้นไปกระทบหน้าแก มันช่างเป็นความรู้สึกที่ดีมาก ๆ ที่ควยผมผ่านร่องนมที่ทั้งนุ่มและอบอุ่น แถมยังมีลิ้นนุ่มๆ มาตวัดเลียปลายควยผมอีก "ไอ้ตู้เป็นไงบ้าง" ผมทักมันที่ตอนนี้ควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้งแล้ว  ในไม่ช้าพี่อ้อมก็ทำให้ผมต้องเสียน้ำอีกครั้งคราวนี้มันกระฉูดจนเลอะหน้าสวยๆ หวานๆ ของเธอไปหมด เธอพยายามหลบหน้าหนีตอนน้ำผมแตกแต่ไม่ทัน "อ๊า เลอะหมดเลยจะล้างออกรึเปล่าเนี่ย พวกนี้เล่นอะไรพิเรนทร์กันจริง" ผมหยิบทิชชู่มาซับน้ำว่าวที่เลอะใบหน้าของเธอ ออก ตอนนี้ไอ้ตู้มันใส่ถุงพร้อมจะทะลวงพี่อ้อมแล้ว มันจับพี่อ้อมถ่างขาออก "เฮ่ย ๆๆ เดี๋ยว พอก่อน มะ มะ ไม่ ! โอ๊วว" ไม่ทันแล้วไอ้ตู้ใช้แรงที่มีมากกว่าจับพี่อ้อมถ่างขาออกแล้วฝัง เสาเข็มใหญ่ยักษ์ของมันจนมิดด้าม พร้อมกับเริ่มกระทุ้งพี่อ้อม พยามยามบิดสะโพกไปมาพร้อมกับเอามือยันหน้าท้องของมันไว้ "อย่าแรงนักซิหีพี่จะพังอยู่แล้ว อ๊า อ๊า" แกสะบัดหน้า ไปมาไอ้ตู้ก้มลงจูบพี่อ้อมแล้วแลกลิ้น ผมสังเกตุดูไอ้ตู้ไม่กล้าดูดนมพี่อ้อมเพราะน้ำว่าวผมยังติดอยู่ มันกระแทกพี่อ้อมแบบที่ไม่กลัวแกช้ำเลยทีเดียว "เฮ้ยเข้าไปถึงไหนล่ะนั้น" ผมแซวไอ้ตู้แต่มันไม่สนใจผมแล้วมันก็จับพี่อ้อมเปลี่ยนท่าให้พี่อ้อมคลานเข่าแล้วมันก็เย็ดหีจากทางหลัง ผมได้โอกาสเมื่อพี่อ้อมอยู่ในท่านั้นก็เลยเอาควยเข้าไปอุดปากพี่อ้อมเอาไว้ตอนนี้ควยของผมมันเริ่มแข็งขึ้นในปากของพี่อ้อมอีกครั้ง "เชี่ยเอ๊ย มึงว่ามั๊ยนึกถึงหนังเอ็กซ์ที่เราเคยดูเลย" ไอ้ตู้พูดกับผมตอนนี้พี่อ้อมเริ่มเด้งรับควยไอ้ตู้เป็นจังหวะแล้ว หลังจากน้ำแรกถูกระบายออกไปมันทำให้เราเย็ดได้ทนขึ้น พี่อ้อมยังคงส่งเสียงอู้ในลำคอขณะที่ อมควยผมอยู่ในปาก เสียงโทรศัพท์ของพี่อ้อมดังขึ้น ผมดึงควยออกจากปากของแกเพื่อเปิดโอกาสให้แกได้คุยโทรศัพท์ในขณะที่ไอ้ตู้ยังกระเด้าหีของแกอยู่อย่างนั้น เบอร์โชว์ขึ้นหน้าจอโทรศัพท์ว่า "ลูกรัก" คงจะเป็นไอ้จ้อยที่โทรมาเราไม่กีดกันให้แม่ลูกคุยกันอยู่แล้ว ผมบอกแกว่าจ้อยโทรมาแล้วเปิดลำโพงให้แกได้คุยกับลูก เสียงไอ้จ้อยดังมาจากลำโพงโทรศัพท์ "สุขสันต์วันเกิดครับแม่" ผมถึงกับสะอึกในขณะที่ไอ้ตู้ไม่รู้สึกรู้สาอะไรเลยมันยังคงกระทุ้งหีของพี่อ้อมต่อไป ผมยกมือขึ้นบอกให้มันหยุดแต่มันก็ไม่สนใจ ก็ไม่รู้จะห้ามมันยังไงดี "อ่าห์ ขอบคุณนะจ้อยที่" พี่อ้อมพยายามข่มเสียงให้เฉยที่สุดทั้งที่ตอนนี้แกอาจจะกำลังเสียวหีเพราะโดนเย็ดอยู่ "แม่จะกลับมากี่โมงละครับนี่"ไอ้จ้อยถามพี่อ้อมด้วยน้ำเสียงตื่นเต้น แต่ไอ้เวรตู้มันก็ยังกระทุ้งพี่อ้อมหนักขึ้นเรื่อยๆ จนเป็นการยากที่พี่อ้อมจะคุมเสียงได้ "อ๊า อ๊า" พี่อ้อมเผลอร้องออกไป จนทำให้ไอ้จ้อยส่งสัย "แม่เป็นอะไรรึเปล่าน่ะครับ ว่าไง" พี่อ้อมพยายามกัดฟังแล้วตอบกลับไป "มะ แม่ติดงานอยู่นะจ้อย เดี๋ยวแม่..เสร็จแล้ว....โอ๊วว" ไอ้ตู้กระแทกพี่อ้อมอย่างไม่สนว่าตอนนี้แกทำอะไรอยู่ แกพูดจบถึงคำว่า "เสร็จแล้ว" แล้วแกก็คงเสร็จแล้วจริงๆ เสร็จพร้อมๆ กับไอ้ตู้ที่น้ำแตกเต็มแก้มก้นของพี่อ้อม "แม่ ฮัลโหลแม่ แม่ แม่ เป็นไรนะ" พี่อ้อมฟุบ ลงกับเตียงซักแล้วค่อย ๆ ลุกขึ้นเอาโทรศัพท์ในมือผมไปคุย "ขอโทษนะแม่เดินชนเก้าอี้ เดี๋ยวเสร็จแล้วแม่จะไปนะตอนนี้ยังไม่ว่าง" พี่อ้อมคุยแก้เก้อกับลูกชาย แล้วแกก็นอนหงายให้ผมเอาต่อ ผมเริ่มใส่ควยเข้าไปแล้วดึงเข้าดึงออก "อ่าห์ แกซี๊ดปากเสียงเบา ๆผมค่อยๆ เย็ดแกอย่างนุ่มนวล แล้วแกก็เป็นฝ่ายพลิกกลับมาอยู่ข้างบนแล้วค่อยๆ ขย่มผมแกโน้มตัวลงมาดูดปากผม แล้วผมก็เริ่มรู้สึกถึงน้ำหนักที่เพิ่มมากขึ้น ที่ทับลงมา "โอ๊ยย" เสียงพี่อ้อมร้องเสียงหลง เหนือตัวผมขึ้นไปด้านหลังพี่อ้อมร่างของไอ้ตู้ปรากฏอยู่ตรงนั้นตอนนี้ผมพอเดาได้แล้วว่าไอ้ตู้มันกำลังเย็ดตูดพี่อ้อมอยู่พี่อ้อมเริ่มสั่นรุนแรงขึ้นไม่รู้เป็นแรงกระแทกจากไอ้ตู้หรือพี่เมย์ ผมได้พียงเด้งควยรับหีพี่อ้อม "อ๊าๆๆๆ กรี๊ดๆๆ" พี่อ้อมกรีดร้องเสียงดังไม่รู้ด้วยความรู้สึกใดกันแน่ ที่แกเป็นแบบนั้นผมมองหน้าแกเห็นน้ำตาแกไหลออกมาแกฟุบลงแล้วกอดผมแน่น พร้อมกับขย่มผมอย่างไม่เป็นจังหวะผมก็กอดแกไว้แน่นเหมือนกัน "ฮือ ฮือ" เสียงแกครางเหมือนจะร้องไห้ ตอนนี้ความรู้สึกอบอุ่นบนเรือนร่างของพี่อ้อม รวมทั้งสองเต้าคู่นั้นที่เบียดร่างผมอยู่ทำให้ผมรู้สึกดีมากเลย ไอ้ตู้ยังคงเย็ดตูดพี่อ้อมต่อไป ผมกับพี่อ้อมยังคงกอดกันแน่ผมส่งผ่านความเสียวผ่านควยผมเข้าไปในร่างของเธอ จนเมื่อทนไม่ไหวผมก็ปล่อยน้ำกามของผมออกไปจนหมดสิ้นทุกหยด ไอ้ตู้หลังจากที่ใช้เรือร่างพี่อ้อมระบายความใคร่เสร็จ มันก็ออกไปนั่งสูบบุหรี่หน้าระเบียง ส่วนพี่อ้อมฟุบอยู่บนตัวผมพักหนึ่ง ก่อนจะลุกขึ้นไปอาบน้ำ เราไปนั่งคุยกันต่อข้างล่างที่เป็นห้องรับรองแขก "แล้วถ้าไอ้ตู้เอาแผ่นนี้มาได้แสดงว่าต้องมีอีกซิ" พี่อ้อมคุยให้พี่เมย์ฟัง "คงไม่มั้งครับแผ่นนี้ผมไปได้มาจากเพื่อนไม่ได้โหลดมาขายเหมือนแผ่นอื่น ถ้าไม่มีใครไปโพสต์ในเน็ตก็คงไม่เจอ แล้วตอนนี้เพื่อนผมก็ไปต่างจังหวัดแล้วด้วย" นั่นทำให้พี่เมย์คิดอะไรได้บางอย่างแล้วแกก็พูดขึ้น "จริง ๆ แล้วที่พี่ตกใจคือแผ่นนี้มันทำเฉพาะเท่านั้น ไม่ได้มีขายทั่วไป มีแค่คนในกลุ่มเท่านั้นแหละที่รู้นะ แผ่นนี้ใครจะดูก็ดูไป แต่พี่ให้ลูกพี่กับครอบครัวรู้ไม่ได้ ไม่คิดว่ามันจะหลุดมาอยู่ข้างนอกอย่างนี้" พี่เมย์พูด
"หลุดมาข้างนอก หมายความว่าไงครับพี่" ผมถามพี่เมย์  "อันนั้นเอาไว้ก่อนมันไกลตัว ไปตามอีกแผ่นให้เจอแล้วกัน" พี่เมย์บอกกับพวกเรา

darkdd1999

เรื่องมันมีเงี่ยน เอ๊ย เงื่อนงำอยู่นะเนี่ย 55555

somc217

สนุกดีครับ
สุดท้ายยังไม่รู้ว่า พี่เมย์ จะโดนอีกซักกี่อัน ?
รออ่านตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมาก

apichart2523

สนุกครับเรื่องแบบนี้ ชอบมากขอบอก  ขอบคุณครับ ::Ahoo::

dwarf

ขอบคุณครับ..เริ่มหักมุมสำหรับพี่เมย์ซะแล้ว ฐานะแม่เล้าเริ่มเปิดเผย

nsrichantamit

งง ครับ บางคำพิมพ์ผิด ตอนเย็ดตูดพี่อ้อม กลายเป็น พี่เมย์ บางครั้ง เช็คด้วยครับ

ponggunyuki2527

อ้า เปิดประเด็นให้กว้างขึ้น พร้อมกับภารกิจที่่ใหญ่ขึ้น(รางวัลก็ใหญ๋ขึ้นด้วย) อย่างน่าสนใจทีเดียว

elviswhat

เริ่มมีกลุ่มลับขึ้นมาชักน่าสงสัยจริง ๆ

swss2511

soleza020

ถ้าเรื่องจะไม่จบง่ายๆแล้วแบบนี้ พี่เมย์ มีเรื่องอะไรปกปิดไว้อีกเยอะแน่ๆ เรื่องนี้ถ้าจะเป็นเรื่องยาวอีกเรื่อง สู้ๆนะครับ

devilzoa

เฉพาะแบบไหนกันนะสงสัยงานนี้ไม่จบง่ายๆแน่

dikky

สรุปหนังที่พี่เมย์แสดงมีหลายภาคเลนเหรอครับ

จุดดำ ภายในใจ

เล้าใจชวนติดตามต่อครับ ขอบคุณครับ