ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ผู้ชายที่โชคดีที่สุดในโลก ตอนที่ 10

เริ่มโดย lionthelast, เมษายน 22, 2017, 01:27:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lionthelast

...

~De[@]tH_[N]oTe~

::Glad:: เกริ่นมาขนาดนี้ อยากให้มีต่อภาครุ่นลูกชายแล้วหละขอรับ อยากอ่านมากๆเลย
ขอบคุณครับ  ::Evil:: สนุกมากเลยครับ เค้าจะรอภาคต่อน้าถ้ามี ( ::Fighto:: จงมี จงมี จงมี)

......................................................................................................................

การตอบ รีพลายอย่างพอเหมาะพอควร ถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมาถ้าไปด่าเหน็บแนมไม่เหมาะสม จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub (Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก ห้ามใช้ทุกกระดานในเวป)
,ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เปล่าๆเฉยๆ)
emo  เปล่าๆ รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ มักง่ายต่างๆ
จะโดนแบนทันที 6 เดือน คราต่อไป
แบนเพิ่มขึ้นหรืออาจจะหายเมื่อคุณไม่ปรับปรุงการการรีพลายตอบ

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน หรือ กด อ้างอิงของไรต์มา อาจโดนพักใช้ได้ทันทีเหมือนกัน เมื่อคุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ หรือเโชว์เกรียน ระวังหน่อยถ้าถูก pm เตือนแล้วครั้งต่อไปจะแบน รู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิกอุตสาห์นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบแบบนั้นได้ก็ไป
            อย่าทะลึ่งมา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิด กฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*

ถ้าถูกแปะเตือนที่ โพสต์หรือกระทู้คุณ หรือส่งคำเตือนไปที่ pm คุณ
จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ เพราะอาจโดนแบนทันที 6 เดือน....

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

.....................................................................................................................

zaza065

สุดยอดครับเป็นการกลับมาอย่างยิ่งใหญ่หลังจากหายไปนานฝีมือท่านไม่เคยตกเลยครับ ขอขอบคุณอีกครั้งครับ

johnywalker

ผมอ่านแล้วปวดหัวตุบ เลยครับ โชคดีแบบนี้ผมขอบาย  ::Horror::

devilzoa

แหมอีกหน่อยคงต้องเปลี่ยนชื่อเรื่องแล้วละเป็นครอบครัวสุขสันต์

peat

แน่นอนจริงๆ..เสกเด็กใส่ท้องได้หมดยังกะสั่งได้เลย

somc217

รออ่านมาหลายเดือนแล้วครับ
ชอบทั้งเนื้อเรื่อง และสำนวนที่เขียน
ขอบคุณมากครับ

tanee

conx96857

bking159

อิจฉาคนเป็นลูกจังคงมีควานสุกที่สุดเลย

pomy2

แฮปปี้เอนดิ้งสมชื่อ เรื่องชายที่โชคดีที่สุดในโลกเลย