ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพิ่งรู้ว่าหนูแอบแซ่บ2

เริ่มโดย Nanwan Wanjai, เมษายน 23, 2017, 03:16:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nanwan Wanjai

สวัสดีค่า เป็นอย่างไรกันบ้างเที่ยวสงกรานต์กันกลับมาสนุกกันมั้ยเอ่ย ส่วนหนู ขอบอกว่าสนุกสุดเหวี่ยง ฟินสุดๆ ไว้มาเล่าให้ฟังวันหลังนะคะ วันนี้เรามาต่อจากกระทู้ที่แล้วก่อนดีกว่า

หลังจากที่อาจารย์โก้เจอรูปลับในโทรศัพท์หนู แกก็นั่งดูรูปไปเรื่อยๆ สลับกับมองหนูเป็นระยะ หนูต้องเสทำงานไปเพื่อแก้เขิน โดยปล่อยให้แกดูไป ทำไงได้ล่ะคะก็แกไม่ยอมคืนหนิ สักพักแกก็วางมือถือหนูลงแล้วก็หันไปทำงานแกต่อ แต่ยังไม่ยอมคืนให้หนูนะ หนูเห็นแกใช้สมาธิเลยไม่อยากกวนกะว่าค่อยขอคืนตอนจะกลับเอา เรานั่งทำงานไปเรื่อยๆ จนใกล้เที่ยงหนูทำงานที่ค้างเสร็จพอดี

อาจารย์คะ หนูทำข้อมูลกับพรีเซนต์วีคนี้เสร็จแล้ว ยังงัยหนูขอกลับบ้านก่อนนะคะ

อ้าว เสร็จแล้วเหรอ ได้ๆแต่อยู่ทานข้าวกับผมก่อนสิ เดี๋ยวสั่งอาหารมากินกันที่นี่แหละ

ไม่เป็นไรค่ะ หนูไม่รบกวนดีกว่า

ทานเถอะน่า หรือหนูมีธุระอะไร

เอ่อ ป่าวค่ะ ไม่ได้มีอะไร

งั้นตามนี้ เดี๋ยวผมโทรสั่งอาหารเนอะ

จากนั้นอาจารย์ก็โทรสั่งอาหาร 2-3อน่าง จากร้านใกล้ๆมหาลัย

เดี๋ยวผมออกไปซื้อของเซเว่นแปบนึง หนูรอนี่นะ อ่ะค่าอาหาร อยากได้อะไรไหม

ค่ะ

สักยี่สิบนาที อาหารก็มาส่ง หนูไปเอาจานชามที่ห้องกลาง มาจัดอาหารรออาจารย์ แล้วก็นึกได้ว่ายังไม่ได้โทรศัพท์คืน เลยเดินไปที่โต๊ะทำงานอาจารย์เพื่อหามือถือของตัวเอง แต่หาไม่เจอไม่รู้อาจารย์เอาไว้ไหนสิ

หนูหาอะไรอยู่จ๊ะ

เอ่อ หามือถือหนูค่ะ อาจารย์กลับมาตั้งแต่เมื่อไหร่คะ

มือถือหนูอยู่กับผม พอดีมันติดมือออกไปน่ะ

อาจารย์บอกและยื่นมือถือคืนมาให้หนู

ป่ะ ไปทานข้าวกัน

ค่ะ

หนูดื่มเบียร์มั้ย
อาจารย์เปิดกระป๋องเบียร์ที่ซื้อมาด้วย

เอ่อ ไม่ดีกว่าค่ะ

โอเค งั้นดื่มสปาย ละกันเนอะ

เอ่อ ขอบคุณค่ะ

หนูไม่รู้จะปฏิเสธยังงัย ก็แกเล่นซื้อมาแล้วเปิดให้เสร็จสรรพ หนูแอบมองถูงของที่ซื้อมามีเบียร์อีกหลายกระป๋องและสปายอีก 2 ขวดได้ แกคงไม่คิดจะมอมหนูหรอกนะ

ผมเดาว่าหนูน่าจะชอบดื่มสปายเรด ใช่ไหม

ค่ะ อาจารย์เดาเก่งนะคะ

ผมเห็นในรูปที่หนูถ่ายไว้น่ะ เห็นมีรูปถือขวดอยู่

อาจารย์ดูละเอียดจังนะคะ ความจำดีอีกต่างหาก

รูปที่ผมเห็นมันไม่น่าลืมนะ มีแต่สวยๆ

หนูหน้าร้อนอีกแล้ว เพราะรู้ว่าแกหมายถึงอะไร ความรู้สึกตอนนั้น มันบอกไม่ถูก มันตื่นเต้นและสยิวๆยังไงไม่รู้ รู้แต่ว่าแกกำลังพยายามจะพูดวกเข้าเรื่องนั้นอีกแล้ว หนูเริ่มยกสปายขึ้นดื่มเผื่อมันจะลดความตื่นเต้นนั้นลงได้บ้าง

เรานั่งทานข้าวกันไปจนเสร็จ หนูเอาจานชามไปเก็บที่ห้องกลางเรียบร้อย กลับมายังเห็นแกนั่งที่โซฟาดื่มเบียร์อยู่เหมือนเดิม

หนูเห็นอาจารย์ซื้อมาหลายกระป๋อง จะดื่มหมดนี่เลยหรือคะ

กะว่าอย่างนั้น ทำไม หนูกลัวผมเมาหรือ

ป่าวค่ะ แค่ถามดูเฉยๆ

หนูก็มานั่งดื่มเป็นเพื่อนผมก่อนสิ มีอีกหลายขวด

หนูขอดื่มขวดนี้ก็พอค่ะ กลัวเมา เดี๋ยวต้องกลับบ้านอีก

หนูไม่น่าจะเมาง่ายๆนะ ผมว่า

คะ

หนูเที่ยวบ่อยมั้ย กลางคืนน่ะ

มีบ้างค่ะ

เที่ยวกลางคืนก็ต้องดื่ม ก็ต้องเต้น ใช่มั้ย

ก็ใช่ค่ะ ไม่งั้นก็เที่ยวไม่สนุกสิคะ

หนูไปเที่ยวแถวไหน แนะนำผมบ้างสิ ตั้งแต่กลับมาผมไม่ค่อยได้ไปไหน

เออ ส่วนใหญ่ไปแถวรัขดา ทองหล่อค่ะ มีหลายร้าน ก็แล้วแต่เพื่อนๆชวนไปที่ไหน

เวลาไปเที่ยวแต่งตัวยังไงนะ อยากเห็นจังว่า เซ็กซี่ไหม

ก็แบบที่เค้าใส่กันแหละค่ะ

สายเดี่ยว เกาะอก ประมาณนี้ป่าว

ค่ะ ประมาณนั้น

วันนี้น่าจะใส่แบบนั้นมาบ้างนะ

วันนี้มาทำงานนี้คะ ไม่ได้ไปเที่ยว ต้องแต่งตัวเรียบร้อยนิดนึง

ผมว่ามันเรียบร้อยมากต่างหาก ใส่เสื้อแขนยาวคลุมอีก ดีนะไม่ใส่กางเกงขายาวมาด้วย

พอดีเสื้อมันไม่เรียบร้อยค่ะ ไม่ใส่คลุมจะโป๊เอาสิคะ

เหรอ วันนี้งานเสร็จแล้วนะ ถอดออกได้ไหม ล่ะ ผม อยาก เห็น

หนูรู้เลยว่าแกต้องการอะไร และหนูก็ดันเริ่มมีอารามณ์ร่วมแล้วสิ

อาจารย์ อยากเห็น เหรอคะ

อยากมากเลยล่ะ ก็คุณขาวขนาดนี้ ผมนั่งมองขาคุณตลอด อยากจะมองอย่างอื่นบ้างละตอนนี้ ได้ไหมล่ะ

นี่เป็นคำสั่งรึป่าวคะ

ป่าว เป็นคำขอน่ะ จะให้อาหารตาผมได้มั้ยล่ะ

หนูไม่ได้ตอบอะไร แต่ค่อยๆปลดกระดุมเสื้อคาดิแกนที่สวมอยู่ทีละเม็ดๆ ตาก็มองตาอาจารย์ เราสบตากันแล้วอาจารย์ก็เบนสายตามามองตามมือหนูที่กำลังแกะกระดุมแทน หนูแกะกระดุมเสร็จทำให้เห็นเสื้อคอลึกด้านใน จริงๆมันเป็นสายเดี่ยวเส้นเล็กๆ ตัวเสื้อสั้นเหมือนเอวลอย เข้าชุดกับกระโปรงรัดรูปที่หนูใส่อยู่  แต่ยังไม่ยอมถอดเสื้อออกนะคะ อยากจะแกล้งแก ให้แกเห็นแค่เนินอกและหน้าท้องนิดหน่อย จนอาจารย์เงยหน้ากลับมามองหนูอีกครั้ง ส่งสายตาว่าอยากให้หนูถอดจะออกเถอะ

ถอดสิจ๊ะหนู

จะดีเหรอคะ

มันจะดีมากนะ

หนูจึงถอดเสื้อคลุมออกวางไว้ข้างตัว

อู้วว สวยจริงๆ ขาวอย่างที่คิดเลยอ่ะหนู ปกติแต่งตัวแบบนี้เหรอ

ค่ะ เมืองไทยมันร้อน หนูว่าแบบนี้สบายดี จริงไหมคะ

จริง ไว้คราวหน้าวันหยุดใส่แบบนี้มาอีกนะ

หนูไม่ได้จะมาบ่อยไนะคะ นี่มาทำชดเชยเมื่อวานเฉยๆ

งั้นถ้าผมอยากให้คุณมาล่ะ มาได้ไหม เดี๋ยวผมเพิ่มค่าจ้างให้

ขอคิดดูก่อนนะคะ เผื่อไม่ว่าง

หนูมาไม่ต้องทำไรก็ได้ ขอแค่มา

หืม แล้วจะมาทำไมคะ

มาให้ผมกระปรี้กระเปร่าไง

ขนาดนั้นเลยเหรอคะ

อืม ผมไม่ได้เจอของสวยๆงามๆนานแล้ว เห็นแบบนี้ แกล้มเบียร์อร่อยเลย ฮ่าๆ

พูดอย่างกะจะกินหนู

อยากกินจริงๆ ถ้าหนูให้กิน

แหม พูดแบบนี้ไม่กลัวเมียจะว่าเหรอคะ

ไม่กลัวหรอก อยู่ไกลขนาดนั้น ฮ่าๆๆ

ก็จริงนะคะ อยู่ไกลกัน อาจารย์คงคิดถึงแย่เลย

ก็มีบ้างนะ ตอนแรก แต่ตอนนี้ไม่ค่อยละ เพราะมีอย่างอื่นน่าสนกว่า หนูไงจ๊ะ

ปากหวานนะคะ ท่าทางจะเมาแล้วนะคะ อิอิอิ

ยังจ่ะยัง หนูดูหนาวๆนะ

นิดๆค่ะ แอร์เย็น

อาจารย์ลุกขึ้นมานั่งที่โซฟาตัวเดียวกับหนู มือก็มาโอบที่ไหล่ให้หนูแนบตัวเข้าไปกับตัวแก

มานั่งใกล้ๆกัน จะได้อุ่นขึ้นนะ

กลัวว่าอาจารย์จะร้อนน่ะสิคะ

ผิวหนูนี่เนี้ยนเนียน อยู่ใกล้ๆยิ่งเห็นความขาว แถมหอมด้วย ใช้น้ำหอมอะไร ฮึ

แน้ แอบมาดมหนูได้ไง อาจารย์ท่าทางจะชอบคนขาวนะคะ ถึงว่ามีแฟนเป็นสาวจีน เห็นเค้าว่าแฟนอาจารย์สวยมาก ใช่มั้ยคะ

อืมใช่ ผมแพ้ความขาวน่ะ เมียผมสวยนะ แต่ไม่เท่าหนูหรอก ไม่สาว และก็ไม่เนียนเท่าหนูด้วย
แกพูดไปมือก็ไล้ไปตามผิวหนู หนูขนลุกไปหมดเลยค่ะตอนนั้น แกไล้แขนจนมือมาโอบที่เอว แล้วจู่ๆแกก็ยกตัวหนูขึ้นไปนั่งบนตักแก

อุ้ย

แกรัดตัวหนูเอาไว้แล้วจู่โจมประกบปากจูบหนูอย่างเร็ว ยอมรับค่ะว่าตกใจแต่แกจูบเก่ง แกดูดดึงริมฝีปากหนูและสอดลิ้นเข้ามาเกี่ยวรัดหยอกเล่นกับลิ้นของหนู ซึ่งตอนนี้หนูอารมณ์ไปละ ก็เลยจูบตอบแกไป เราจูบแลกลิ้นกันนานมาก แกก็ปล่อยปากหนูออก

หวาน หวานมาก
แล้วแกก็ก้มลงไซร้ต้นคอหนู ดูดเม้มอยู่อย่างนั้น มันต้องมีรอยแน่นๆ

ซี้ด อาจารย์ อย่าให้เป็นรอยสิคะ

โทษทีๆ ผมเผลอน่ะ
แกกลับมาจูบปากหนูอีก หนูรู้สึกว่าท่อนของอาจารย์แข็งและขยายใหญ่ขึ้น มันดันอยู่ที่ก้นหนูอยู่ หนูจึงขืนตัวให้อาจารย์หยุดจูบหนู และรีบลุกขึ้นจากตักแก

ทำไมล่ะ
แกถามอย่างเสียดายที่หนูหยุดกลางคัน

หนูว่ามันไม่ดี
สีหน้าแกผิดหวังเอามากๆ

หนูก้าวขึ้นคร่อมหน้าตัก หันหน้าเข้าหาแก
แบบนี้ดีกว่าค่ะ อิอิ

ร้ายนักนะหนู เล่นซะผมตกใจ นึกว่าจะค้างซะแล้ว

ตกใจแต่ยังไม่หมดอารมณ์ใช่ไหมคะ

จะหมดได้ไงล่ะจ๊ะ ดูสิแข็งแบบนี้ แกจับสะโพกหนูกดลงกับท่อนของแกเพื่อให้เห็นว่าแกมีอารมณ์แค่ไหน ท่อนแข็งๆของแกกำลังเสียดสีกับหอยของหนู มันเสียวทั้งๆที่มีกางเกงในกั้นอยู่ หนูบดสะโพกลงไปพร้อมกับส่ายเอวให้มันสัทผัสกันแนบแน่นขึ้น

อู้วว ดีจ่ะ เอวร่อนดี
อ้า เสียวจังค่ะ
เราบดจูบกันในขนาดที่ท่อนล่างก็บดบี้กัน มือข้างนึงของอาจารย์บีบก้นหนูกดสะโพกลงไปให้บี้ถี่ๆ อีกขึ้นก็ยกขึ้นมาบีบเค้นหน้าอกหนูอย่างแรง จนหนูกลัวว่าสายเดี่ยวเล็กๆนั่นจะขาดซะก่อน แล้วแกก็ไล้มือมาจะสอดมือเข้ามาสัมผัสเนื้อในเสื้อของหนู หนูจับมือแกให้กลับมาโอบที่สะโพก แล้วแอ่นเนินอกให้แกซุกไซร้ แกก็ซุกไซร์ที่เนินนมหนูอย่างเมามันแถมยังดูดจนเจ็บจี้ดอีก แกคงแก้แค้นที่หนูยังไม่ยอมให้แกได้สัมผัสหนูง่ายๆ
หนูดึงหน้าแกกลับมาป้อนจูบอีกครั้ง 
อาจารย์จูบเก่งจัง
แกบดจูบลงที่ริมปากหนูอย่างแรงและแนบแน่น

กริ้งๆ กริ้งๆ จู่ๆเสียงโทรศัพท์ที่โต๊ะทำงานของแกดังขึ้น แต่เหมือนแกไม่ได้ยินเพราะยังไม่ยอมหยุดปรนเปรอจูบที่ให่้กับหนู

กริ้งๆ กริ้งๆ กริ้งๆ
อื้อ อาจารย์ค่ะ โทรศัพท์ดังค่ะ

ฮึ่ย ใครโทรมานะ
แกลุกขึ้นพร้อมกับยกตัวหนูขึ้นทั้งท่านั้นเดินไปที่โต๊ะทำงาน แกนั่งลงบนเก้าอี้ทำงานโดยมีหนูนั่งคร่อมตักอยู่เช่นเดิม

สวัสดีครับ
ใช่ครับ ใครนะคับ อ่อ อาจารย์พิมเหรอครับ

หนูได้ยินชื่อคนที่โทรมา แกคืออาจารย์พิมชนก อาจารย์สาวอีกคนของคณะ หนูรู้สึกว่าแกไม่ค่อยชอบหนู ชอบกระแนะกระแหนเรื่องงานพริตตี้ที่หนูทำ และหนูพอจะดูออกว่าแกแรงอยู่ และน่าจะชอบๆอาจารย์โก้อยู่เหมือนกัน ด้วยความหมั่นไส้ หนูเลยเริ่มบดสะโพกลงไปยังท่อนร้อนๆของอาจารย์โก้ อีกครั้ง ด้านบนก็แอ่นหน้าอกไปบนกับอกแกร่งของแกพร้อมกับจูบไซร้ที่ซอกคอ เหมือนที่แกทำกับหนู จนแกเสียวเสียสมาธิคุย

พอดีผมเจ้ามาเคลียร์งานน่ะ ใช่มีพรีเซ้นต์วันจันทร์ครับ อ๊ะ ซี้ด

อ่อ ป่าวครับพอดีมีของหล่นมาโดนผม อ่า

อ่า ผมไม่เป็นไร ถ้าไม่มีอะไร งั้น ผมวางก่อนนะ พอดีคุยกับแฟนค้างอยู่น่ะ เดี๋ยวโดนงอนครับ สวัสดีครับ

เล่นอะไรครับหนู หืม จุ๊บ

ป่าวซะหน่อย อ๊ะ

ป่าว อ่ะ หรอ ที่ทำอย่างงี้ๆอ่ะ

อาจารย์โก้ควงเอวบดน้องสาวหนูพร้อมกับกดสะโพกหนูสวนลงไป

ก็อาจารย์คุยนานอ่ะ
จ๊วบ หึงเหรอ
ป่าว แค่หมั่นไส้ค่ะ
หมั่นไส้ จริงอ่ะ
หนูทุบที่ไหล่แก แล้วลุกจากตัวแกมายืนจัดเสื้อผ้าให้เข้าที่
นี่แหน่ะ อาจารย์อยากคุยต่อใช่มั้ยล่ะ อาจารย์พิมเค้าชอบอาจารย์หนิ

โอ๋ๆ เด็กดี ผมไม่ได้คิดไรกะเค้านี่ เค้าไม่ได้น่ากินเหมือนหนูด้วย มาต่อกันดีกว่านะ ไม่มีคนขัดจังหวะแล้ว

โนววว เชิญอาจารย์กลับไปคุยกับแฟนต่อเถอะค่ะ หนูจะกลับบ้านแล้ว

เฮ้ย ไม่เอาสิคะ ผมพูดเพื่อตัดบทเค้าเฉยๆ อย่างอลสิคะ

อร้ายยย พูดคะขากะหนูด้วย น่ารักชะมัด อันนี้หนูคิดนะคะ

ไม่ได้งอลค่ะ แต่หนูหมดอารมณ์แล้ว

แล้วผมจะทำไงล่ะทีนี้
แกเข้ามาโอบกอดหนูไว้แล้วจับมือหนูให้ไปลูบที่เป้ากางเกงแก

ไม่รู้ไม่ชี้ค่ะ

นี่หนูจะไม่ช่วยผมจริงๆเหรอคะ ไม่สงสารพี่เลยเหรอ

เอิ่ม นอกจากคะขาแล้ว ยังเลื่อนขั้นมาเป็นพี่ด้วยนะคะคุณผู้ชม

ไม่ค่ะ วันนี้อาจารย์ช่วยตัวเองไปก่อนนะคะ หนูไม่มีอารมณ์จริงๆ

ก็ได้ค่ะ อาจารย์โก้ตอบกลับมาอย่างจำยอม

งั้นหนูขอตัวก่อนนะคะ ไว้เจอกันค่ะ สวัสดีค่ะ
ครับผม

หนูรีบตัดบทลาอาจารย์แล้วรีบออกจากห้องก่อนที่หนูจะใจอ่อนกับหน้าตาอ้อนๆนั้น

ก่อนกลับหนูต้องไปห้องน้ำเพื่อจัดการอารมณ์ที่คั่งค้างเมื่อกี้ ใช่ค่ะ หนูต้องช่วยตัวเอง หนูไม่ได้หมดอารมณ์อย่างที่บอกออกไป หนูแค่ไม่อยากแกล้งแกและมีเหตุผลส่วนตัวนิดหน่อยเท่านั้นเอง   หลังจากสำเร็จโทษตัวเองก็ต้องมาจัดการสภาพร่างกายให้เรียบร้อย โชคดีที่มีคาดิแกนมาด้วย พอสวมคลุมไปมันก็ช่วยปกปิดร่องรอยที่อาจารย์ได้ทำไว้ โดยเฉพาะรอยตรงเนินอกและต้นคอ ไหนจะเสื้อผ้าที่ยับยู่ยี่อย่างกับไปสนามรบมานั่นอีก แต่จริงๆหนูก็ไปรบมานะ แต่รบกับอาจารย์ ไม่ได้รบกับข้าศึก

Fun love & Fun life

goldhand

swss2511

zazamak

จารย์ครับ จารย์น่าสงสารมากเลยอะ  น้องก็ใจร้ายจัง ทำกันได้ลงคอ  เห็นสวรรค์อยู่รำไร
แต่!!! เหมือนโดนกระชากลงมา เสียจุย   ::Crying:: ::Crying::
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

dwarf

ขอบคุณครับ..เข้าใจอาจารย์ตอนขาดตอนเลย..มันไม่สุดอ่ะครับ

kazu36

ขอบคุณครับ ช่วยตรวจคำผิดให้
แก้ ไม่ได้รบกับค่าศึก เป็น ไม่ได้รบกับข้าศึก
แต่ถ้าเจ้าของเรื่องตั้งใจ ผมขออภัยนะครับ

devilzoa

ponggunyuki2527

แหม หนีเก่งนักนะเรา วันหลังเจอต้องจับทำโทษให้เข็ดเลยทีเดียว 

thep59

น่าสงสารอาจารย์มากเลย แบบนี้ก็ค้างสิครับ

strikef.

ขอบคุณครับ อาจารย์ก็ค้างกันไป แต่ก็สมควรแล้ว เมียก็มีแล้วยังหาเศษหาเลยนอกบ้านแบบนี้ 555

waveviviann

เล่นตัวกับอาจารย์ระวังเกรดไม่สวยนะ

bounced

สงสารอาจารย์จัง มายั่วให้อยากแล้วจากไป รออ่านตอนหน้าอยู่นะครับ :)

อ้างจาก: kazu36 เมื่อ เมษายน 23, 2017, 09:32:14 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ ช่วยตรวจคำผิดให้
แก้ ไม่ได้รบกับค่าศึก เป็น ไม่ได้รบกับข้าศึก
แต่ถ้าเจ้าของเรื่องตั้งใจ ผมขออภัยนะครับ
ขอบคุณค่ะ แก้ไขเรียบร้อยแล้วนะคะ
แนะนำได้ค่ะ

อ้างจาก: ponggunyuki2527 เมื่อ เมษายน 24, 2017, 12:21:44 ก่อนเที่ยง
แหม หนีเก่งนักนะเรา วันหลังเจอต้องจับทำโทษให้เข็ดเลยทีเดียว

ป่าวหนีนะค๊า แต่ถ้าจับได้ก็ยอมให้ทำโทษ 555