ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 28

เริ่มโดย saradio, เมษายน 23, 2017, 01:53:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

medsay

::HeyHey::แหมๆนึกว่าจะจัดให้เรนอีกสักรอปซะอีกก่อนจะหนี อิอิ ขอบคุณครับ

darksuper55

มา 2 ตอนติดเลยหรอครับ ขอบคุณมากๆครับ

newblogspot

ผมแึ่สงสัยว่าเมื่อไหร่ แดรจะมีสกิลอื่นบ้าง อยากเห็นการพัฒนาเอาตัวรอด

err

โดนควยแดนซะลืมโลกเลยเนย  ถือว่าเจ๊ากัน

may_290607908

tanavong

เนื้อเรื่องยังแน่นเหมือนเดิมเลยครับ
บอกตามตรงเลยว่าเรื่องยังติดอยู่ในหัวโดยไม่ต้องย้อนกลับไปอ่านเรื่องก่อนหน้าเพื่อท้าวความเลยครับ

spty24

crazylex

ฟันแล้วทิ้งของแท้เลยครับงานนี้

kabyala

หายไปนานมากเลยครับจนเกือบจะลืมกลิ่นสาบเลยแต่พอเดินผ่านเฉียดนิดเดียวความทรงจำเก่าๆมันก็หลั่งไหลมาจน...พอกโตเลย ขอบคุณมากครับที่ไม่ทิ้งแฟนๆเพลง (แฟนคลับ )

pinmonkey

สงสารเนยนะครับ ผิดแล้วรู้แก้ไขใช่คนเลวโดยสันดาน รักกันใช่เพราะเขาบริสุทธิ์ผุดผ่องไร้ราคี แต่เป็นเพราะเข้าใจกัน อภัยกันนะครับ ความคิดเห็นครับ ขอบคุณมากครับ

tantawanjames

เลเวล Max เลยเก็บให้ทุกคนเลยนะแดน เสียวได้ใจเลยครับ

darkkiaa

เร้าร้อนมากครับ  แดนแก้แค้นสาสมเชียว

ัuffa555

::Glad::
ขอบคุณที่นำเรื่องนี้มาลงต่อนะครับ
ขอบคุณมากนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

รอมานานครับ ได้อ่านต่อไป น้องเนยก็ยังถูกเข้าใจผิดอีก แดนจะเจอเฟย กับโซหรือป่าว สนุกมากครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

Augeas The

เยี่ยมเลยสนุกครับคาดเดาเรื่องไม่ถูกเลย