ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Survival Online ผจญโลกซอมบี้ ตอนที่ 28

เริ่มโดย saradio, เมษายน 23, 2017, 01:53:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sparrow_ap

อิจฉาแดนอีกแล้ว ได้ฟันสาวๆตลอดเลย 
อยากอ่านต่อเร็วๆจังเลย แดนจะได้เจอโซดาตัวปลอมรึป่าวนะ
แล้วแดนจะเป็นยังงันต่อหล่ะคราวนี้ สู้ต่อไปนะแดน

tetete

ชำระหนี้เเค้นเรียบร้อย โดนยังไงก็เอาคืนอย่างนั้น เจ๋งมากครับ

janara

ต้องขอสมัครเป็น Fan Club เรื่องนี้ซะแล้ว

แต่งได้สนุกมาก ๆ เลย

tigereac

เป็นการแก้แค้นเนยที่สุดยอดจริงๆ ครับสำหรับแดน

jingjang

เรื่องทะเลาะกันของผัวเมียก็ต้องเคลียร์กันบนเตียง โบราณว่าไว้ แต่สงสัยจะใช้กับนายแดนไม่ไหว สาวอุตสาห์ง้อแล้ว เล่นตัวไมว้าาา ชิ อิจฉาอย่างแรง  ::Ahh::
ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

strikef.

ขอบคุณครับ คนละทีถือว่าหายกันนะ เจอกันครั้งหน้าขอให้เลิกแค้นแล้วฟอร์มทีมที่แกร่งที่สุดขึ้นมาเถอะนะ ^_^

hchaima

อ่านตอนแรกนึกว่าจะมีรอบสองกับเรนอีก แหมผู้เขียนช่างหักมุมจริงๆๆ

BooM_Za

จัดหนักมัดเติมจัดมาอย่าได้หยุดยั้ง เอาให้หายคิดถึงกันไปเลยครับ

sarawalee0967

sthanya

ไม่รู้ว่าเรนอิ่มรึยัง จัดแต่เนยคนเดียวเลย

mahnarak

สนุก เสียว น่าติดตามมากครับ
ได้แต่รอลุ้นตอนต่อไปแล้ว

zaubers

ตามอ่านครับ
สนุกเร้าใจ จริงๆครับ 

dayto

ล้างแค้นได้สะใจมากเลยครับ  ออกไปได้รอจัดเรนอีกสักรอบนะครับ

forrest

รอมานานมาก
ขอบคุณที่กลับมาเขียนให้อ่านต่อครับ
ชอบเรื่องนี้มากๆเลย

nbsrk

ยังดุเด็ด เผ็ด มัน เหมือนเดิม ติดตามต่อปาย