ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพิ่งรู้ว่าหนูแอบแซ่บ3

เริ่มโดย Nanwan Wanjai, เมษายน 25, 2017, 05:50:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nanwan Wanjai

หลังจากวันหยุดสุดค้างวันนั้น หนูกับอาจารย์โก้เหมือนจะก้าวออกมาจากคำว่า ลูกศิษย์กับอาจารย์ออกไปไกล อาจารย์โก้มักจะส่งตาหวานๆแสดงความต้องการในตัวหนูออกมาอย่างชัดเจน จนหนูอดกลัวไม่ได้ว่าคนอื่นๆจะผิดสังเกต
จริงอยู่ที่ลึกๆหนูเองก็รู้สึกต้องการในตัวแกเช่นกันแต่หนูก็ไม่อยากให้ชีวิตการเรียนและการเข้าสังคมของหนูต้องมีปัญหาเหมือนกัน
หนูตัดสินใจว่าจะคุยกับแกเรื่องนี้ วันหนึ่งหนูเข้ามาทำงานให้แกที่ห้องทำงานแกตามปกติ หนูโทรขออนุญาติเข้าห้องแกก่อนมาเหมือนเคย

วันนี้ผมมีสอนแทนช่วยบ่ายกับทำเวิร์คชอป เลิกเย็นๆเลย หนูอย่าเพิ่งหนีรอผมก่อนนะครับ

ได้ค่ะ วันนี้หนูมีงานทำเยอะเลยเหมือนกันค่ะ

ครับ ผมก็มีงานให้หนูทำอีกเยอะ ถ้าหนูไหว

....

ผมคิดถึงหนูนะ

ค่ะ

หลังจากวางสายหนูก็นั่งทำงานเพลิน ล่วงเลยมาถึงหกโมงแล้ว อาจารย์โก้ก็ยังไม่กลับเข้ามา โทรไปก็ไม่รับสายด้วย หนูตัดสินใจจะไปหอสมุดก่อนเพราะมีรายงานที่ต้องทำส่งเหมือนกันเลย line ไปบอกแกไว้ แกอ่านนะคะแต่ไม่ตอบอะไร เมื่อเก็บของเรียบร้อยก็ออกมาจากห้องทำงานแกโดยไม่ลืมล็อกห้องให้ด้วย แต่มาเจออาจารย์ที่หน้าลิฟท์ พอแกเจอหนูก็คว้ามือหนูจูงกลับมาที่ห้องแกโดยไม่พูดอะไรกับหนูสักคำ แกหายใจหอบเหมือนวิ่งหนีอะไรมาหนูเห็นมือแกสั่นๆตอนกำลังไขกุญแกเปิดห้อง จึงคว้ากุญแจมาเปิดให้ซะเอง พอประตูเปิดออกแกก็ดันตัวหนูเข้าไป พอปิดประตูได้เท่านั้น แกดันตัวหนูติดประตู ตะปบจูบไม่ยั้งจนหนูแทบตายเพราะขาดอากาศหายใจ

คิดถึงจัง
เป็นคำแรกที่แกพูดกับหนูหลังจากบดจูบจนพอดี แกยังคงหอบน้อยขณะจูบไซร้ซอกคอของหนู

นึกว่าจะมาไม่ทันซะแล้ว ผมรีบแทบตายรู้มั้ย

อาจารย์วิ่งมาหรือคะ ที่หอบๆเนี่ย

ก็ใช่น่ะสิ มีคนกำลังจะหนีหนิ

ป่าวค่ะ หนูแค่จะไปหอสมุด

นั่นล่ะ คนร้ายคิดจะหนี ต้องโดนลงโทษนะแบบนี้
แกไม่พูดเปล่า เราจ้องตากันแต่มือแกก็กำลังแกะกระดุมเสื้อนักศึกษาของหนูออกไปด้วย หนูเหมือนโดนสะกดให้อยู่นิ่งๆ แกก้มลงบดจูบหนูอีก แล้วค่อยๆไซร้ไปที่ต้นคอ หนูวางมืบนบ่าหนาทั้งสองข้างของแก เอียงแอ่นให้แกบดจูบได้ถนัดและแนบแน่น มือสองข้างของแกเน้นเฟ้นที่บั้นท้ายหนูโดยที่กระโปรงถึงดึงขึ้นไปที่เอวตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ แกกอดดันช่วงล่างของหนูให้แนบไปกับส่วนล่างของแกเหมือนอยากให้รู้ความต้องการของแก ปากก็ยังไม่หยุดดูดดื่มร่างกายส่วนบนของหนู เชื่อเถอะค่ะใครที่เจออย่างหนูก็คงเคลิ้มเหมือนกัน หนูหลงมัวเมาไปกับสัมผัสที่แกมอบให้ จนลืมเรื่องที่ตั้งใจจะพูดกับแกไปชั่วขณะ มารู้ตัวอีกครั้งก็ตอนที่แกล้วงมือเข้าไปถึงในด้านใน นิ้วเรียวๆนั้นกำลังถูที่ร่องเสียว

อ๊ะ อาจารย์ หยุดค่ะ

ไม่!!  แกไม่หยุดแต่กลับล้วงลงไปบี้เม็ดเสียวของหนูอีก

อ้า หยุดค่ะ หยุดก่อน. หนูผลักไหล่แกออก

ทำไมอีกล่ะ

เอ่อ คือ มันไม่ควร หนูกลัวคนอื่นจะรู้เรื่อง

แล้ว...

หนูไม่อยากให้อาจารย์แสดงออกมา กลับไปทำเหมือนเมื่อก่อนได้ไหมคะ

ฮะ เหมือนเมื่อก่อนจะเป็นไปได้ไง มาจนขนาดนี้แล้ว

ได้สิคะ ก็ทำตัวปกติ เป็นลูกศิษย์อาจารย์กันน่ะค่ะ

ลูกศิษย์กับอาจารย์เค้าทำกันแบบนี้ด้วยเหรอ

เอ่อคือ

นี่คุณปั่นหัวผมเล่นใช่ไหม

ไม่ใช่อย่างงั้นค่ะ

งั้น เอากันเลยละกันในฐานะศิษย์อาจารย์

ตอนนี้ไม่ได้ค่ะ ไม่ใช่ที่นี่

เฮอะ คุณคิดจะยั่วผม แกล้งผมเล่นๆใช่มั้ย หลอกให้ผมอยากใช่มั้ย

อาจารย์ฟังก่อนสิคะ ไม่ใช่อย่างนั้น

โอเค สุพัชชา คุณกลับไปก่อน

อาจารย์ค่ะ

กลับไปครับ ก่อนที่เรื่องราวมันจะเลยเถิด เดี๋ยวนี้!!!

อ่อ แต่งตัวให้เรียบร้อยก่อนค่อยออกไป ล็อกประตูให้ด้วย ผมกลับล่ะ
อาจารย์โก้ดูจะโมโหหนูมาก ไม่ฟังที่หนูบอกหรืออธิบาย แกก็ออกไปจากห้องทันที หนูรีบติดกระดุมเสื้อที่มันหลุดรุ่ยจัดกระโปรงและสภาพตัวเองก่อนตามแกออกไป แต่ไม่ทันค่ะแกลงลิฟท์ไปแล้ว หนูจึงทำได้แค่กลับบ้าน แล้วค่อยหาโอกาสมาคุยกับแกใหม่

หลังจากวันนั้นหนูก็ไม่ได้เจอแกเลยจนถึงวันศุกร์ เหมือนแกตั้งใจไม่มาให้เจอเหมือนทุกครั้งที่มักจะเจอแกตามแคนทีนหรือห้องคณะ โทรไปไม่รับ ไลน์ไปไม่ตอบ หนูไปทำงานให้แกทุกวันเย็นแต่แกไม่กลับมาที่ห้องทำงานซะเลย เย็นวันนี้หนูต้องใจจะไปที่ห้องทำงานแกเหมือนเคย แต่มีโทรศัพท์จากเจ๊จ๋า พี่โมเดลลิ่งที่มักจะป้อนงานให้หนูบ่อยๆ แกขอให้หนูไปแคสงานด่วนให้เพราะพี่อีกคนเบี้ยวงานแก สถานที่แคสเป็นกอล์ฟคลับแห่งนึ่งแถวรังสิต ซึ่งไม่ไกลจากมหาลัยนัก หนูเลยตกลงไปช่วยแก หนูขึ้นแท็กซี่จากหน้าตึกเรียนกำลังจะไปสถานที่แคส แต่กลับเห็นอาจารย์โก้ขับรถผ่านออกไปพอดี หนูตัดสินใจให้แท็กซี่ขับตามแกไปแทน แล้วโทรบอกเจ๊จ๋าว่าอาจจะไปถึงช้าหน่อย ซึ่งแกก็โอเคเพราะยังมีคนมาแคสงานนี้เยอะคงอีกนานกว่าจะถึงคิว

แท๊กซี่ขับตามอาจารย์โก้จนมาถึงหมู่บ้านแห่งหนึ่งแถวดอนเมือง คิดว่าน่าจะเป็นบ้านของแก แต่มาคลาดกันตอนจะตามเข้าหมู่บ้านซึ่งต้องเสียเวลาแลกบัตร

พี่คะ พอดีหนูตามเอาเอกสารมาส่งอาจารย์วิญญู ที่สอนที่มหาลัยxxxนะค่ะ ไม่ทราบบ้านแกอยู่หลังไหนคะ พอดีโทรติดต่อแกไม่ได้น่ะค่ะ

อ๋อ อาจารย์ที่เพิ่งย้ายมาใช่ไหม

ใช่ค่ะ

อยู่หลังเลขที่8/18 เลี้ยงซ้ายตรงวงเวียน หลังริมสุดซ้ายมือครับ
พี่ รปภ บอกอย่างละเอียด คงเพราะเห็นหนูใส่ชุดมหาลัยจริงล่ะมั้ง

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

ยินดีครับ

แท๊กซี่ขับไปตามทางที่ รปภ บอกจนมาเจอบ้านหลังนั้น หนูเห็นรถอาจารย์จอดอยู่แสดงว่าแกอยู่หลังนี้จริงๆ

พี่คะ เดี๋ยวไป Xxxกอล์ฟคลับ ต่อเลยค่ะ

อ้าว แต่น้องยังไม่ส่งของเลยนี่

อ่อ คือพอดีหนูรีบออกค่ะ เลยเอามาไม่ครบ เดี๋ยวคงต้องมาส่งทีหลัง

อ๋อเหรอ โอเค งั้นไปเลยนะ

ค่ะ

หนูรีบไปแคสงานเจ๊จ๋า โชคดีที่ไปทันและใช้เวลาไม่นาน หลังแคสงานเสร็จเจ๊จ๋าอาสาขับรถไปส่งที่หอ แต่หนูบอกแกว่าจะต้องไปหาเพื่อนซึ่งแกก็ยังยืนยันจะไปส่งให้ได้หนูต้องขึ้นรถไปกับแก  ใช่ค่ะ หนูให้แกไปส่งที่บ้าน อาจารย์โก้

หลังจากขอบคุณและลาเจ๊จ๋าเรียบร้อย หนูก็กดกริ่งหน้าบ้านแล้วยืนแอบตรงเสาข้างประตู  ยืนรอสักพักก็เห็นอาจารย์โก้เดินออกมาถึงประตูเล็ก หนูจึงออกมายืนตรงหน้าแก
แกดูตกใจเล็กน้อย ก่อนจะปรับสีหน้าขรึมลง

คุณมาทำอะไรที่นี่ มีธุระอะไร

หนูมีเรื่องจะขอคุยกับอาจารย์น่ะค่ะ

คุณมาที่นี่ได้ยังไง เรามาเรื่องอะไรต้องคุยกันเหรอ เอาไว้คุยกันพรุ่งนี้ดีกว่านะ

มีค่ะควรคุยตอนนี้ด้วย แต่อาจารย์จะให้ยืนคุยตรงนี้เหรอคะ

อ่ะ เข้ามาข้างในก่อนก็ได้

อาจารย์เปิดประตูรั้วให้หนูเข้ามาก่อนพาเข้ามาที่ห้องรับแขก

อ่ะ ดื่มน้ำก่อน มีเรื่องอะไรค่อยพูด
อาจารย์เอาน้ำเย็นมาให้ดื่ม ส่วนตัวแกไปนั่งโซฟาฝั่งตรงข้ามที่หนูนั่งอยู่

ขอบคุณค่ะ อาจารย์อยู่บ้านคนเดียวเหรอคะ

อืม ว่าแต่คุณรู้จักบ้านผมได้ยังงัย

บังเอิญน่ะค่ะ อิอิ

แล้วมีเรื่องอะไร ทำไมต้องมานี่

อาจารย์ยังโกรธหนูอยู่เหรอคะ

เปล๊า ผมแค่ว่ามันไม่เหมาะสมที่ศิษย์จะมาอยู่กับอาจารย์ในที่แบบนี้ เดี๋ยวคนอื่นรู้เข้ามันจะไม่ดี คุณกลัวแบบนั้นไม่ใช่เหรอ

หนูขอโทษถ้าที่หนูพูดไปมันทำให้อาจารย์โกรธ หนูแค่ไม่อยากให้มีปัญหาน่ะค่ะ แต่ไม่ได้หมายความว่าหนูไม่ได้รู้สึกอะไรกับอาจารย์นะคะ หนูรู้สึกดีกับอาจารย์ค่ะ ชอบที่อาจารย์ทำกับหนู และอยากให้อาจารย์ทำอีก และทำเท่าที่อาจารย์พอใจ แค่ ไม่ใช่ที่มหาลัยเท่านั้นเอง

แล้วถ้าเป็นที่อื่นล่ะ

ก็แล้วแต่อาจารย์ค่ะ หนูถึงมา ที่นี่ ไงคะ

อืมมม
หนูรู้ว่าอาจารย์พอใจกับคำตอบของหนู แต่แกล้งวางฟอร์มอยู่

อาจารย์หายโกรธหนูน๊าา นะคะ

หนูรู้ว่าทำผมโกรธ แล้วจะง้อผมยังไงล่ะ

นั่นน่ะสิคะ ง้อยังไงดีน๊าาา แต่ว่าบ้านอาจารย์ร้อนจังเลยนะคะ
หนูพูดแล้วเอนตัวพิงพนักด้านหลัง ปลดกระดุมลงสองเม็ด แล้วหยิบน้ำขึ้นมาดื่มโดยให้น้ำไหลเลอะออกมาจากริมฝีปากน้อยๆ ให้ไหลลงมาตามลำคอและเปียกที่เสื้อ พอเสื้อหนูเปียกมันก็แนบไปกับเนื้อหนูมากขึ้น

ถ้าอยากไถ่โทษ ก็มานั่งนี่สิ
อาจารย์ตบเบาะที่นั่งข้างๆแก หนูลุกขึ้นเดินเข้าไปยืนตรงหน้าแกก่อนจะวางมือลงบนบ่หันหน้าเข้าหาแกขึ้นไปนักคร่อมอยู่บนตกแก

นี้อาจารย์ยังไม่อาบน้ำอีกเหรอคะ กลับมาตั้งนานแล้ว
หนูลูบไล้ใบหน้าและแผงอกแกเบาๆอย่างเอาใจ

ยัง ผมเพลียเลยหลับไปเพิ่งตื่นมาได้สักพัก

เพลียขนาดนั้นเลย แล้วนี้ทานอะไรรึยังคะเนี่ย

ยัง ว่าจะไปหาอะไรทานหน่อย แต่ตอนนี้คิดว่ามีของกินแล้วล่ะ ของหวาน

อิอิอิ ของคาวยังไม่ทานจะทานของหวานเลยเหร

ไม่แน่ใจว่าจะใช่ของหวานไหมนะ บางทีก็รู้สึกเปรี๊ยว อาจจะเผ็ด แซ่บ น่าดู หนูว่าจะเป็นรสไหน

ไม่รู้สิคะ คงต้องลองชิม

จุ๊บ ช่างพูดนะเรา จ๊วบๆๆ
อาจารย์โก้กระแทกจูบลงมาที่ริมฝีปากหนู บดจูบดูดดึงลิ้น จนหนูมอมเมา

คราวนี้อาจารย์จะไม่หยุดละนะ

หนูก็ไม่ได้คิดจะให้อาจารย์หยุด

แคว่ก!!!
แกแหวกเสื้อหนูออกอย่างแรก จนกระดุมที่เหลือขาดกระเด็น

สีแดง เซ็กซี่เป็นบ้า

ถูกใจไหมคะ

ชอบมากจ้า แต่มันดูอึดอัดไปหน่อยนะ
อาจารย์ไม่พูดป่าวแกรั้งยกทรงของหนูลงทำให้หน้าอกทั้งสองข้างเด้งออกมาอวดโฉมให้แกเห็นเต็มตา

โอ้วว ซื้ด สวยอะไรอย่างนี้ จ้วบบๆๆ หวานด้วย จ๊วบบ

อ้าาา อ้ะๆ
หนูครางกระเส่าเมื่อแกดูดดึงยอดอกเข้าเต็มปาก ลิ้นร้อนๆตวัดวนรอบๆเม็ดบัวจนมันแข็งเป็นไตขึ้นมา ทำให้หนูเสียวจี้ดขึ้นมา
อาจารย์จู่โจมอกอวบทั้งสองข้างทั้งด้วยปากและมืออย่างหิวกระหาย แกดูดดึงราวกับทารกดื่มนมจากเต้า

อ๊ะๆ อ้ายย
นอกจากดูดเลียแล้วแกยังแอบกัดเบาๆที่หัวนมทั้งสองข้างสร้างความเสียวกระสันให้หนูมาก และหนูรู้สึกเจ็บจี้ดหลายที่ทั้งซอกคอ เนินอก แต่เต้าอวบทั้งสอง แกคงกำลังทำ kiss mark ไว้บนตัวหนูนั่นเอง ส่วนล่างของเรากำลังบดเบียดกันแม้จะมีเสื้อผ้าขวางกั้นอยู่ แต่หนูรู้สึกได้ถึงความร้อนของแก่นกายแกอย่างชัดเจน แกผละออกจากอกอวบที่แกซุกไซร้ก่อนจะยกตัวหนูจากตักพลิกไปวางบนโซฟาแทน หนูขยับตัวขึ้นเพื่อจะถอดชุดที่แสนเกะกะนี้ออกไป แต่ถูกแกจับมือเอาไว้ทั้งสองข้างรวบขึ้นเหนือหัวแล้วกดตัวหนูให้นอนราบไปกับโซฟา

ได้อารมณ์ดีออกจ่ะ อาจารย์อยากเอานักศึกษาทั้งชุดแบบนี้แหละ
แกซุกหน้าลงที่ซอกคอหนูบดจูบแรงขึ้นกว่าตอนแรกเสียอีก ดูแกมีอารมณ์มากขึ้นเมื่อมีนักศักษาผ้าหลุดมานอนระทวยอยู่ใต้ร่างแบบนี้
แกถลกกระโปรงสั้นของหนูขึ้นมาไว้ที่เอวเผยให้เห็นจีสตริงสีแดงที่หนูสวมอยู่

ซู้ดด สุดยอดไปเลยหนูจ๋า
แกแหวกขาทั้งสองของหนูออก ผลักขึ้นจนขาหนูแบะเป็นรูปตัว M อวดโชว์สิ่งสงวนให้แกได้เห็นเต็มตา หนูอดอายไม่ได้จนต้องเอามือลงมาปิดไว้

อาจารย์อน่าจ้องสิคะ

โหนกนูน สวยขนาดนี้อย่าปิดสิจ๊ะ น่ากินจริงๆ
แกจับข้อมือหนูรวบไว้ที่หน้าท้องด้วยมือข้างเดียว อีกมมือก็ใช้มันลูบไล้จนไปเขี่ยเม็ดทับทิมตรงกลางกลีบกุหลาบของหนู

อ๊ะ สะเสียวค่ะ ซิ้ด อ้า อย่าบี้สิ อ้า
แกเขี่ยแรงขึ้นจนเป็นบี้อย่างมันมือ จากนั้นก็แหวกรั้งจีสตริงไปไว้ด้านหนึ่งใช้นิ้วสากล้วงควงเข้าไปภายในรูแคบ ขณะที่ลิ้นก็เริ่มฉกชิมเม็ดทับทิมตรงหน้า

อ้าาา อ๊ะๆๆ อ๊าาา
หนูเหมือนโดนดูดพลัง ได้แต่นอนเสียว ระทวยอยู่ใต้ปากของเขา ไร้การขัดขืนแต่กลับยกเอวเด้งสวนกับลิ้นของแก

จ๊วบๆ จ๊วบๆๆ ซรู้ดดด อ่า หวานอร่อย พี่ขอกินอีกนิดนะหนูจ๋า

อ่าส์ๆๆ อ่าา
หนูได้แค่นอนระทวยบนโซฟาตัวสวยรองรับอารมณ์เสียวที่อาจารย์หนุ่มคนนี้ป้อนให้ ตอนนี้มือหนูไม่ได้ถูกพันธนาการใดๆแต่มันกำลังจับอยู่ที่หัวของอาจารย์กดให้แกดูดดื่มท่อนล่าง ลิ้นร้อนๆนั่นกำลังล้วงลึกเข้าไปด้านใน ปากนั่นกำลังดูดดึงเนื้ออ่อนกลางกาย มือแกเอื้อมขึ้นมาบีบเค้นอกอวบ ปลายนิ้วสากนั่นก็ขยี้เม็ดบัวทั้งคู่ นี่หนูกำลังจะเสียวขาดใจตายอยู่แล้ว ยิ่งแกเร่งจีงหวะการปรมเปรอ เร็วขึ้น แรงขึ้นน

อ้าาาา นะหนู ไม่ไหวแล้ว อ้า จะ จะแตกแล้ว อ้าา
เหมือนตัวหนูลอยอยู่กลางอากาศ น้ำในกายแตกพล่านออกมาจากกลางกาย แต่มันก็ถูกดูดดื่มไปทุกหยาดด้วยปากร้อนๆของคนที่เป็นอาจารย์คนนี้ คนที่กำลังจะได้เป็นสถานะอื่นพ่วงด้วย

แพร่บๆ จ้วบๆ อ่า หวานมากๆเลยจ่ะ อร่อยอะไรขนาดนี้ อย่างงี้กินเท่าไหร่ก็ไม่อิ่มแน่ ซรู้ดดด แพร่บ

อร้าา อาจารย์หนู สะ เสียว จะ เป็นลมละ อย่าแกล้งสิ

เหรอจ๊ะ มาเดี๋ยวผมรักษาให้ หายทันที แค่ฉีดยาเข็มเดียว

อาจารย์โก้ยืดกายขึ้นแบะขาหนูดันออก180 องศาแล้วจับท่อนแข็งของแกจ่อที่ปากถ้ำ แกใช้หัวบานๆนั้นเขี่ยวนรอบปากถ้ำ สร่วบบ แล้วดันเข้ามิดด้าม

อ๊ะ เจ็บ!!! ความเจ็บแปลบแล่นมาที่กลางกายหนู อาจารย์อยู่นิ่งๆเพิ่งให้ร่างกายหนูได้ปรับสภาพ ก่อนจะค่อยๆเริ่มควงวนเบาๆ

หนูฟิตดีจัง อ่า อย่าตอดพี่

อือออ อื้อออ
หนูส่งเสียงครางกระเส่า

เป็นไงบ้างจ๊ะ หายเจ็บรึยัง ฮึ!!! ประโยคสุดท้ายเน้นเาียงพร้อมกลับกระทุ้งเบาๆ

อ๊ะ อ้า เสียวจังค่ะ อ่ะๆ
แกเริ่มโยกตัวเบาๆ ช้าๆ ก่อนจะเพิ่มความแรงและจังหวะเร็วขึ้นจนกระหน่ำกระแทกแก่นกายเข้ากับร่างของหนูจนได้ยินเสียงเนื้อกระทบกัน
ตับๆๆๆๆๆๆ
อ๊ะๆๆๆ อ่ๆๆ อ้า หนูไม่ไหว ละแล้ว อ่ะๆ ตะแตกแล้ว อ้าาาา
หนูปลดปล่อยน้ำรักออกมาเป็นครั้งที่สอง ร่างกายล่องลอยอยู่ให้อากาศก่อนจะปล่อยตัวตกลงมาอย่างหมดแรง  อาจารย์หนุ่มไม่ยอมให้หนูได้พักตอนนี้ แกจับเอวหนูยกขึ้นมากระแทกสวนกับเอวแกกลางอาศ
อ่ะๆ อ๊าา
อ่า ซื้ดด สาวน้อยเธอทำพี่จะแตกแล้ว อ่าาา
ของเหลวจากปืนร้อนยิงพุ่งเข้ามาในกายกนูจนอุ่นวาบหน้าท้อง แกฟุบลงมาบนร่างหนูก่อนจะพลิกกายมานอนด้านล่างให้หนูได้ขึ้นมาหนุนบนตัวแกแทนโดยที่ร่างกายเรายังเชื่อมกันอยู่
ซี้ดด หนูขยับจะลุกขึ้นจากกายแกร่งนั่น แต่แกกลับกดสะโพกกักขังเอาไว้พร้อมกับที่แท่งร้อนนั่นแข็งตัวขึ้นภายในกายหนูอีกครั้ง

พี่ว่ามันยังไม่อิ่มนะ อ่ะ
แกเด้งเอวใส่หนูเบา นั่นเป็นการกระตุ้นไฟในตัวหนูได้เป็นอย่างดี 

หนูลุกขึ้นนั่งทับบนตัวแก โดยด้านล่างท่อนแกร่งของแกตั้งอยู่โดยมีน้องสาวของหนู โอบรัดเอาไว้ หนูค่อยๆโยกตัวขั้น และ ลงอย่างช้า สัมผัสได้ถึงความแข็งที่ทิ่มแทง แต่ปุ่มอ่ะไรบางอย่างที่ครูดไปมาสร้างความกระสันอย่างที่หนูไม่เคยพบมาก่อน เราโดนเอาสดหนิ ไม่ทันได้ใส่ถุงยาง
อ่า เก่งมาเลยจ้าหนูน้อยของพี่

อ้ะๆ อ้า มันๆมีอะไรไม่รู้ครูดมดลูกหนูอยู่อ่ะค่ะ อ้าาส

เสียวมั้ยล่ะจ๊ะ ชอบมั้ย

ชอบค่ะ อ่ะ เสียวค่ะ ทำไมเป็นแบบนี้ อ้าา อ่ะคะ

มุกจ่ะ เค้าเรียกฝังมุก ตับๆๆๆ

อาจารย์โก้ยกสะโพกเด้งขึ้นใส่ สวนกับหน้าที่กำลังขย่มอยู่ข้างบน อ้ะๆๆๆ
แกจับสะโพกหนูกดลงแน่น แล้วดันตัวเองลุกขึ้นนั่ง จับตัวหนูโยกขึ้นลงตามที่แกต้องการ ปากและลิ้นก็ตามดูดกลืนอกสาวที่ดีดเด้งอยู่ตรงหน้า 

อ้าาา อ๊ะๆๆๆๆ แกเร่งจังหวะเร็วขึ้นจนหนูน้ำแตกเป็นครั้งที่3 ตัวอ่อนปวกเปียกอยู่ในอ้อมกอดแกร่งนั่น จากนั้นแกก็รวบขาทั้งสองข้างของหนูมาโอบเอวไว้ ก่อนจะลุกขึ้นจากโซฟา
ว๊ายย อ่า อ้าๆ อ๊ะๆ
หนูรวบกอดแกไว้เพราะกลัวตก ทุกจังหวะการเดินสร้างความแนบแน่นให้กับจุดเชื่อมต่อ เร่งเร้าความเสียวกระสันให้หนูเป็นอย่างมาก
ตัวเล็กๆ อุ้มง่าย พี่ชอบ อ่ะ หนูชอบท่านี้ไหม ฮึ ฮึๆ แกทิ้งตัวหนูลงใส่ท่อนแกร่งเป็นจังหวะ มันทิ่มแทงลึกลงไปในความคับแน่นของหนู

อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ชอ ชอบค่ะ อ๊ะ

เดี๋ยวพี่จะพาหนูไปนอนที่ห้อง
แกพูดเสียงพร่า แล้วพาหนูออกไปยังห้องนอนที่อยู่บนชั้นสอง เวลาที่แกก้าวขึ้นบันไดมันทำให้ตัวของหนูร่นต่ำลงมา และถูกยันขึ้น ขึ้นลึก ลงลึก อ่า อ๊ะ อ่า อ๊ะ กว่าจะถึงชั้นสองก็เล่นเอาหนูแทบแตกอีก พอมาถึงห้องนอนแกวางหนูลงบนเตียงก่อนจะถอนกายออก หนูรู้สึกเสียววูบและโหยหาท่อนแกร่งนั่นอีก

อื้ออ
มันยังไม่จบจ่ะ ไม่ต้องห่วง
แกรีบพูดเหมือนจะอ่านความรู้สึกหนูออก

พี่แค่หมดแรงอยากกินอะไรเพิ่มพลังหน่อยน่ะ
แกลากหนูให้ก้นมาอยู่ปลายเตียง แกคุกเข่าลงที่พื้นแทรกตัวมาอยู่กลางหว่างขาหนู แกก้มลงมาใกล้จนหนูรู้สึกได้ถึงลมหายใจร้อนๆที่เป่ารดร้องสาวหนูอยู่

ดูสิแดงหมดเลย โดนมาหนักเหรอจ๊ะ มาๆพี่เป่าให้นะ

อ๊ะ  ยังจะถามอีก ใครเป็นคนทำล่ะ

ก็ใครใช้ให้น่า...ขนาดนี้ล่ะ ใครจะทดไหว เห็นละปากแห้ง ขอกินน้ำหน่อยนะจ๊ะหนูน้อย
แพร่บๆ จ๊วบๆ ชรู้ดดด แกใช้ลิ้นเลียร่องสาวขึ้นลงยาวๆจากนั้นก็ตวัดลิ้นร้อนๆชอนไชจนเจ้าเม็ดทับทิมให้ดูดดึง จนกระทั่งน้ำหวานที่เหือดแห้งกลับเอ่อนองขึ้นมาให้เสือหิวได้ดื่มแก้กระหาย หนูถูกแกปรนเปรอด้วยลิ้นจนแกสาแก่ใจดูดกินน้ำหวานจนแทบหมดตัว แกก็ลุกขึ้นยืนเต็มความสูง โน้มตัวลงมาดูดดึงอกเต่งก่อนจะวกขึ้นมาหาความหวานจากปากเล็กแกดูดดึงเรียวลิ้นและกลั้วลิ้นไปทั่วโพรงปาก สร้างความรัญจวนให้หนูไม่หยุดหย่อน
สร่วบบ แกดันแท่งแข็งร้อนๆเข้ามาในกายหนูในครั้งเดียว อื้อออ อ่ะ
จากนั้นก็อัดสะโพกแกร่งลงมากระแทกอย่างไม่ปรานี จนหนูสั่นคลอนไปทั้งร่าง
ตับๆๆๆๆๆ

อ๊ะๆๆ อ้าๆๆๆๆ
อ่าๆๆๆ
อ๊าๆๆๆ อา จารย์
อ่ะๆๆ เรียกผัวสิจ๊ะ

อ้าๆๆๆๆ หนูจะแตกอีกแล้ว อ้า แรง แรง

ตับๆๆ แตกพร้อมกันนะจ๊ะ ตับๆๆๆๆ
แกเร่งจังหวะเร็วขึ้นและแรงขึ้น ขย่มจนได้ยินเสียงเอี้ยดอ้าดของเตียงสุดหรู
ตับๆๆๆๆๆๆๆๆ
ป้าบๆๆๆๆๆ
อ้าาาา/อ่าาา.
ทำนบน้ำรักของเราแตกออกมา ทำให้รู้สึกถึงความอุ่นวาบไปทั้งกาย อาจารย์หนุ่มล้มตัวลงนอนข้างหนูโอบกอดหนูไว้ในอ้อมอกอุ่น หนูเพลียเกินกว่าจะพูดอะไรอีก เปลือกตาปรือหลับล่องลอยไปกับฝันดีและความรัญจวนที่อาจารย์โก้ปรนเปรอให้

Fun love & Fun life

swss2511

เปลี่ยนสถานะเป็นผัวเมียเสียที

arsenyo

ชักอยากเป็นอาจารยืมหาวิทยาลัยขึ้นมาล่ะซิ จารย์ข๋าาาา แค่คิดก็มันแล้ว  ::Ahoo:: ::Ahoo::

ponggunyuki2527

สงสัยอาจารย์จะเครียด เลยจัดหนัก ซะเต็มแม็กซ์ทีเดียว

waveviviann

bounced

ตอนนี้ถูกใจมาก อาจารย์ได้สมใจอยากสักที ต้องอย่างนี้สิ

ขอบคุณครับ

อ้างจาก: riggyx เมื่อ เมษายน 27, 2017, 04:31:56 หลังเที่ยง
จาร์ยสอนหนักหน่วงมาก
อ้างจาก: gorncp เมื่อ เมษายน 25, 2017, 06:42:46 ก่อนเที่ยง
เรียบร้อยซะที แต่ดูท่าอาจารย์แล้ว ดุเดือดมากสงสัยอั้นมาหลายวัน
น่าจะยังงั้นนะคะ

อ้างจาก: bounced เมื่อ เมษายน 27, 2017, 08:05:39 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ถูกใจมาก อาจารย์ได้สมใจอยากสักที ต้องอย่างนี้สิ

ขอบคุณครับ
ดีใจที่ถูกใจนะคะ

อ้างจาก: ponggunyuki2527 เมื่อ เมษายน 26, 2017, 01:08:29 ก่อนเที่ยง
สงสัยอาจารย์จะเครียด เลยจัดหนัก ซะเต็มแม็กซ์ทีเดียว
ไม่รู้จะเครียดอะไรนักหนานะคะ

อ้างจาก: gorncp เมื่อ เมษายน 25, 2017, 06:42:46 ก่อนเที่ยง
เรียบร้อยซะที แต่ดูท่าอาจารย์แล้ว ดุเดือดมากสงสัยอั้นมาหลายวัน

เรียบร้อย มหาลัยแล้วค่ะ อิอิ

อ้างจาก: swss2511 เมื่อ เมษายน 25, 2017, 07:27:03 ก่อนเที่ยง
เปลี่ยนสถานะเป็นผัวเมียเสียที

สถานะเดิม แค่เพิ่มหน้าที่ค่ะ